• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

Cám ơn bác đã quan tâm a. Jacky nhà em khỏi chân rồi. Giờ chỉ lười ăn thôi, Em cũng đang định mua vitamin cho uống. nhưng chưa biết mua loại nào nên đang định hỏi. Bác nói cụ thể tên thuốc cho em để em đặt mua. Thank bác và tặng bác cục xương =)) =))
Thảo ơi hình như là B_complex C thì phải là khoáng chất và vitamin b1.b2,b6 va c.Bin nhà anh cũng ăn ít lắm nhưng anh chưa chó nó uống thuốc này

Thời tiết nóng lực quá.Chiều nào cũng cho em Bơ bơi mà mình chẳng biết bơi.Chuẩn bị vietpet tỉnh nhà tổ chức đi biển.Kiểu này phải tìm chỗ dậy bơi siêu tốc để tập bơi mới được.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Ngày xưa

Nam nữ thọ thọ bất tương thân

Ngày nay

Nam nữ cọ cọ thấy phê phê.
bạn vả e Dương rủ nhau ra cầu Đáp Cầu rồi cầm tay nhau nhảy xuống.kiểu gỉ 3 ngày sau cũng nằm trên mặt nước mà k phải cử động tay chân.cách đấy là super nhanh nhất đấy =))=))=))=))=))

yeuhusky

Member
Thảo ơi hình như là B_complex C thì phải là khoáng chất và vitamin b1.b2,b6 va c.Bin nhà anh cũng ăn ít lắm nhưng anh chưa chó nó uống thuốc này
Trưa nay Jacky nhà em ăn hết bát cơm , em mừng quá. ^^ E được Anh Mạnh cho cái thuốc B_ Complẽ đấy rùi. Mẹ em bảo cái thuốc này Người mà bị suy nhược thì cũng tiêm. Nhưng thuốc người với thuốc thú y quy trình làm nó khác. Pha vào nước uống cũng được anh à vì thuốc có vị Cam. Em mới cho Jacky ăn được 1 bữa .

bạn vả e Dương rủ nhau ra cầu Đáp Cầu rồi cầm tay nhau nhảy xuống.kiểu gỉ 3 ngày sau cũng nằm trên mặt nước mà k phải cử động tay chân.cách đấy là super nhanh nhất đấy =))=))=))=))=))

Ông tiền náy mách "
Nước" đúng là biết bơi luôn. Cách này hiệu quả Nhưng lại khổ AE thui

Ông Việt thiên vị quá,tôi cũng không biết bơi mà chẳng thấy ông ý kiến gì.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Ngày xưa

Nam nữ thọ thọ bất tương thân

Ngày nay

Nam nữ cọ cọ thấy phê phê.
Tôi không trọng nam khinh nữ mà, nam nữ bình Sđẳng mà ông. Mà ông cứ nhẩy xuống nước khua chân múa tay thật lực lên xem có j j không. Đảm bảo uống lo nước là biết bơi liền ah.=))=))=))=))

nó đi ngoài nhưng ăn rất khỏe,ăn rồi lại ngủ == vừa nãy em đi mua cho nó 1 gói men tiêu hóa rồi ,chưa thấy gì hết ... mong là hết đi ngoài :-S

Trưa nay Jacky nhà em ăn hết bát cơm , em mừng quá. ^^ E được Anh Mạnh cho cái thuốc B_ Complẽ đấy rùi. Mẹ em bảo cái thuốc này Người mà bị suy nhược thì cũng tiêm. Nhưng thuốc người với thuốc thú y quy trình làm nó khác. Pha vào nước uống cũng được anh à vì thuốc có vị Cam. Em mới cho Jacky ăn được 1 bữa .
Bin nhà anh thì ngày 2 bữa nhưng chỉ 1 bữa ăn nhiều còn 1 bữa nhìn thấy cơm là thơ ơ lắm.dạo này đc mẹ anh chiều quá nên điệu váng đầu luôn.cơm thì ăn ít nhưng cứ có trứng vịt lộn và sữa thì khỏi phài bàn

yeuhusky

Member
Bin nhà anh thì ngày 2 bữa nhưng chỉ 1 bữa ăn nhiều còn 1 bữa nhìn thấy cơm là thơ ơ lắm.dạo này đc mẹ anh chiều quá nên điệu váng đầu luôn.cơm thì ăn ít nhưng cứ có trứng vịt lộn và sữa thì khỏi phài bàn
Ui giống Jacky nhà em thế, trưa ăn cơm. Tối uống sữa ăn thức ăn khô và trứng vịt lộn. E chăm nó như chăm bố già ý. Sữa thì phải bê lên tận mồm, thức ăn khô phải cho ra tay đưa lên mồm nó mới ăn cho. Còn trứng vịt lộn thì vừa nằm vừa ăn =))=))=))=)) không thể đỡ được. Cứ cái kiểu này hôm nào em điên, em mang đi thiến. Hết điệu

Ui giống Jacky nhà em thế, trưa ăn cơm. Tối uống sữa ăn thức ăn khô và trứng vịt lộn. E chăm nó như chăm bố già ý. Sữa thì phải bê lên tận mồm, thức ăn khô phải cho ra tay đưa lên mồm nó mới ăn cho. Còn trứng vịt lộn thì vừa nằm vừa ăn =))=))=))=)) không thể đỡ được. Cứ cái kiểu này hôm nào em điên, em mang đi thiến. Hết điệu
Em đừng điên như thế. Làm thế thì em nó mất sung sướng ah. sau này AE nào có em cái muốn giao lưu thì làm thế nào? em làm như thế thị tôi em nó quá. Có cái quí giá nhất mà làm rùi còn thiết tha gì nữa.:-h:-h:-h

Natalia

Member
Sắp tới CLB sẽ tổ chức may áo đồng phục cho thành viên vậy tôi đề nghị ACE thông báo Size áo của mình cho tôi và những ai chưa đóng tiền may áo thì đề nghị chúng ta sẽ sớm hoàn thành, kinh phí dự kiến là 200.000 đ/ 1 áo. Vậy rất mong ACE ủng hộ để cố gắng chúng ta sẽ có áo đồng phục mặc vào buổi offline tháng 5. Xin chân thành cảm ơn.
[/QUOTE]

Sắp tới CLB sẽ tổ chức may áo đồng phục cho thành viên vậy tôi đề nghị ACE thông báo Size áo của mình cho tôi và những ai chưa đóng tiền may áo thì đề nghị chúng ta sẽ sớm hoàn thành, kinh phí dự kiến là 200.000 đ/ 1 áo. Vậy rất mong ACE ủng hộ để cố gắng chúng ta sẽ có áo đồng phục mặc vào buổi offline tháng 5. Xin chân thành cảm ơn.
[/QUOTE]
các bác định off ngày bao nhiêu vậy ạ?
vì cuối tháng 5 em mới về đc == đang máu đi off quá các bác ạ =((

longtroc

Member
[/QUOTE]
hôm nay sau khi cho cún tập bơi và lên trung tâm văn hóa cho cún vui đùa đã kết nap đươc thành viên mới xem đồng trí thành bố trí áo đồng phục cho các em đi nhé :-*:-*:-*:-*:-*:-*

bi.o và dũng dịu dàng .... hiếu sát thủ chủ của cô nàng bơ

bi.o với sát thủ nguyễn cao và cô nàng bơ lưỡi dài

sát thủ và hoang tử

lộc lợn hạnh phúc bên bi.o

longtroc

Member
ăn thế ăn thua gì hả chú ? cháu thành cho alex ăn ngày 8 bữa mà vẫn thế này đây ! thành và alex
pitbull người bạn thân thiết của trẻ nhỏ