• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

cuongmau

Member
Thực sự là rất mệt nhưng cũng cố online để post ảnh cho anh em, nhưng chưa kịp post thì gặp ngay bài viết này, đọc xong 1 lượt tự nhiên thấy nhiều tâm trạng quá đành khất anh em đến ngày mai post ảnh vậy nhé. Hy vọng mọi người sẽ bớt chút thời gian đọc hết bài viết này. Xin cảm ơn.
[Chia sẻ] Bà cụ bán nước ngồi sau ghế đá gần đồn công an "Bờ Hồ"! - vozForums
Thành có thơi gian up ảnh cho ace cùng xem bạn nhé. Mọi người ai cũng đang rất sốt ruột muốn nhìn lại những hình ảnh vui vẻ và kỉ niêm cua clb mình. Cảm ơn bạn nhé.

cái đẹt con mợ nhà nó,sáng nay mang chó hí hửng ra vườn hoa,đẹt có "con chó" nào ở đấy thì ra ọp hôm qua.dkm.như đầu bìu củ cẹc X((((((((((((((((( yêu mọi người vãi dái X(
có *** đứa nào đâu,chắc do mình ăn ở như lồn nên *** ai gọi :))
lốn cả vài
ban liên lạc xem lại.......................................................................>:/>:/

VuDinhHieu

Member
ban liên lạc xem lại.......................................................................>:/>:/
7up.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

Dũng ơi tôi thấy ông cầm máy ảnh nháy liên tục mà sao chỉ có mấy cái thế này.ông định giữ lại xem một mình hở

yeuhusky

Member
cái đẹt con mợ nhà nó,sáng nay mang chó hí hửng ra vườn hoa,đẹt có "con chó" nào ở đấy thì ra ọp hôm qua.dkm.như đầu bìu củ cẹc X((((((((((((((((( yêu mọi người vãi dái X(
Anh Hiếu ơi, không thông báo đổi lịch off cho anh được thì đúng là lỗi của ban liên lạc. Vì chỉ thông báo trên diễn đàn Vietpet thôi nên ko phải ai cũng biết. Nhưng vì off vào cận ngày nghỉ lễ nên mọi người ai cũng bận quá. Hôm off lại xảy ra chuyện Lợn và Jacky cắn nhau máu me be bét nên mọi người quên mất. E nói thế để anh biết thôi, mọi người ai cũng có lòng và nhiệt tình chỉ là vì sơ xuất thôi. A tức là cũng đúng nhừng viêt lên diễn đàn như thế thì ko nên anh ạ .

A này chửi chuyên nghiệp như xã hội đen ý. Hixcccc. Toan ae có j nhắc nhở nhau rút kinh nghiệm lần sau thôi a.
chuyện không đâu ace không nên bàn nhiều nữa. không ace các clb khác họ nhìn vào, không hay chút nào. .............x-(x-(

Natalia

Member

Thực ra tôi đã gọi cho ông vào số 0915036191 suốt cả buổi sáng offline nhưng ông tắt máy không liên lạc được.

Natalia

Member
Thực lòng phải rất xin lỗi anh em, hôm này bận quá chưa post được anh, hẹn anh em ngày mai sẽ đưa ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng.

Natalia

Member
có *** đứa nào đâu,chắc do mình ăn ở như lồn nên *** ai gọi :))
lốn cả vài
Ông ăn nói thế này thì mất điểm quá đấy ông Hiếu à, không hiêu người ngoài nhìn vào họ nghĩ Vietpet Bắc Ninh thế nào?

chào anh ( natlia ) em rất hâm mộ và cảm mến cách tổ chức trên công viên thành phố bắc ninh, qua hình ảnh diễn đàn vietpet em thực sự rất hâm mộ các loại dog của anh. em nhìn rất là bắt mắt. hôm nào anh tổ chức lại thì anh thông báo sớm nhé. để em giành thời gian đến tham dự buổi offline của anh nhé.

Đề nghị ACE nhà mình bình tỉnh giải quyết thỏa đáng vụ của Hiếu. Toàn AE trong hội chơi với nhau có j gặp mặt nói chuyện chứ đừng đưa lên đây. Làm các bác bè bên ngoài hội nghĩ này nghĩ lọ, không hay về Pet Bắc Ninh. Nhưng đây cũng là 1 bài học cho hội về khấu thông báo chp AE.

Những ACE nào có ảnh cứ phot hết lên thế mới vui, càng độc càng hiểm càng khuyến khích. vì đây là sân chơi mang tính giải trí lên thả con nhà bà "giông" đi.hhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiii:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))<:p<:p<:p<:p<:p<:p

cuongmau

Member
chuyện không đâu ace không nên bàn nhiều nữa. không ace các clb khác họ nhìn vào, không hay chút nào. .............x-(x-(
Đúng đấy truyện này ko nên đưa lên đây để nói. Vì vậy theo e nghĩ là ace nào có bài viết liên quan đến chủ đề này thì hãy tự sửa bài và xóa đi nhé. Đoàn kết thân ái>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

hungcun94

Member
theo em đây không phải anh HIẾU đâu.lại cái kiểu hack ních rồi vào nói để ace ta mất đoàn kết đấy....các ace việtpét ui.chiều nay mọi người ra hồ hóng mát nhé.em có món này ăn ngon nắm ạ.đảm bảo mọi người ăn ùi thì không bao giờ quên ạ.:D:D:D:D

hungcun94

Member
hẹn chị gái yêu quý của em.buổi off sau chị nhé.buổi off vừa rồi trùng hôm thi lên em tha không giết.:">:">:"> lần sau thì chuẩn bị đi chị nhé.đùng có uống song lại lúc cười lúc mếu:)):)):)):)) không tự tin thì em chấp cả 3 chị luôn.>:/>:/>:/ vô đâyyyyyy em yêu các ace nhìu nhìu.:-*:x:-*:x

hungcun94

Member
Anh Hiếu ơi, không thông báo đổi lịch off cho anh được thì đúng là lỗi của ban liên lạc. Vì chỉ thông báo trên diễn đàn Vietpet thôi nên ko phải ai cũng biết. Nhưng vì off vào cận ngày nghỉ lễ nên mọi người ai cũng bận quá. Hôm off lại xảy ra chuyện Lợn và Jacky cắn nhau máu me be bét nên mọi người quên mất. E nói thế để anh biết thôi, mọi người ai cũng có lòng và nhiệt tình chỉ là vì sơ xuất thôi. A tức là cũng đúng nhừng viêt lên diễn đàn như thế thì ko nên anh ạ .
hẹn chị gái yêu quý của em.buổi off sau chị nhé.buổi off vừa rồi trùng hôm thi lên em tha không giết.:">:">:"> lần sau thì chuẩn bị đi chị nhé.đùng có uống song lại lúc cười lúc mếu:)):)):)):)) không tự tin thì em chấp cả 3 chị luôn.>:/>:/>:/ vô đâyyyyyy em yêu các ace nhìu nhìu.:-*:x:-*:x