• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

VuDinhHieu

Member
chú hỏi chú tuổi gì ! lần sau cố gắng ngồi gần anh để phụ vụ anh chu đáo nhé không thì anh bao giờ mới say chứ :(:)(:)(:)(:)(( uống rượu không say ôi chán lắm sát thủ à ... cố gắng dậy con lab nhé con đấy bướng lắm đấy
Đấy là chưa uống vì đang uống thuốc trị bệnh thôi.Riêng anh chịu được mấy bát chứ.Không phải con Lab của em bướng đâu,lên em không phải dậy.Mọi người đều nói em Lab của em ngoan,chỉ mình anh kêu bướng.Bởi vì sao biết không.Anh mới là người phải dậy lại pit va dogo đấy.Làm gì có chuyện cầm dép đánh lab của em khi nó đùa với pit và dogo.hehe Dậy lại đi nhé\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

VuDinhHieu

Member
"Quote"
Nguyên văn bởi sonzin
nếu 30/4 này ông e cảm thấy k đi được thì vẫn cứ phải đi đấy. Pet BN đang cần những người anh hùng như ông e đấy.a báo trước cho ông e một điều là [ A RẤT YÊU QUÍ ÔNG E.........NHƯNG......A CÓ THỂ GIẾT ÔNG E ĐƯỢC ĐẤY ]. vậy ông e cứ tính toán thật kĩ nhớ.

Xin cáo với ACE mai gia đình có việc riêng lên không đi được.Đây là lần đầu vắng mặt từ trước đến giờ lên mong ACE thông cảm cho mình nha.Chúc ACE có một buổi off thành công.
Anh Sơn ơi ngược lại với điều anh nói.[ E RẤT YÊU QUÍ ÔNG A.........NHƯNG......E CÓ THỂ GIẾT ÔNG A ĐƯỢC ĐẤY ].Quý nhất ông anh đấy,theo thông tin vỉa hè em biết mai là lần off giao thời của pet BN.Chắc nhiều điều thay đổi,đổi mới nhiều thứ.Em thấy thích 3 em ngao tạng của anh đấy.Em lại đầu hàng\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Ngày mai tôi có việc ở trong nhà thờ nên có lẽ sẽ không ra sớm được, anh em ở gần đó thì ngày mai đến sớm kiểm tra giúp tôi xem thế nào nhé.
Anh Sơn mai nhờ người treo giúp em cái phông nhé vì mai em bận việc nên phải muộn muộn mới ra được.
ok ok.viêc đấy chú Thành k phải lo đâu.e cố gắng xong viêc sớm để ra với ace nhà ta cho vui.

sonzin

"Quote"
Nguyên văn bởi sonzin
nếu 30/4 này ông e cảm thấy k đi được thì vẫn cứ phải đi đấy. Pet BN đang cần những người anh hùng như ông e đấy.a báo trước cho ông e một điều là [ A RẤT YÊU QUÍ ÔNG E.........NHƯNG......A CÓ THỂ GIẾT ÔNG E ĐƯỢC ĐẤY ]. vậy ông e cứ tính toán thật kĩ nhớ.

Xin cáo với ACE mai gia đình có việc riêng lên không đi được.Đây là lần đầu vắng mặt từ trước đến giờ lên mong ACE thông cảm cho mình nha.Chúc ACE có một buổi off thành công.
Anh Sơn ơi ngược lại với điều anh nói.[ E RẤT YÊU QUÍ ÔNG A.........NHƯNG......E CÓ THỂ GIẾT ÔNG A ĐƯỢC ĐẤY ].Quý nhất ông anh đấy,theo thông tin vỉa hè em biết mai là lần off giao thời của pet BN.Chắc nhiều điều thay đổi,đổi mới nhiều thứ.Em thấy thích 3 em ngao tạng của anh đấy.Em lại đầu hàng\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

thay mặt ace nhà ta.a xin đươc cảm ơn ông e vì những gì e đã làm.mong sao mỗi người trong chúng ta đều sẽ có những nhiệt huyết như e.để cùng nhau xây dựng 1 lòng cốt thật tốt cho mái nhà của chúng ta.để đẩy mạnh phong trào thật cao hơn nữa.dọa ông e vậy thôi.chú quí ông e rồi thì ra tay sao đc.mà mai k có mặt nhưng vẫn phải có lòng đấy nhó.

sonzin

thông báo với ace nhà ta mai ai dậy sớm sẽ đc ăn lòng lợn tiết canh.còn ai dậy muộn thì k đc ăn mà còn phải ra căng phông bạt đấy.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

cuongmau

Member
thông báo với ace nhà ta mai ai dậy sớm sẽ đc ăn lòng lợn tiết canh.còn ai dậy muộn thì k đc ăn mà còn phải ra căng phông bạt đấy.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Dậy sớm lại được an mà lại ko fải làm. Thik nhỉ thê mai e dậy sơm.
Mà long lơn tiết canh o đâu vây a?

longtroc

Member
hiii hiiii :D:D anh em cố gắng mai dậy sớm nhé cháo lòng tiết canh và cho các cún ăn luôn ra off còn có sức để đùa nghịch nữa

cuongmau

Member
Sonzin & longtroc: mai các a đinh mang mấy con ra vậy? Riêng a sơn fải mang cả đàn ra nhé. :D

sonzin

Dậy sớm lại được an mà lại ko fải làm. Thik nhỉ thê mai e dậy sơm.
Mà long lơn tiết canh o đâu vây a?
cứ dậy sớm là đc hưởng chế độ đấy mà.lòng lợn tiết canh ở gần nhà a.ngon lắm ông e a.

cuongmau

Member
cứ dậy sớm là đc hưởng chế độ đấy mà.lòng lợn tiết canh ở gần nhà a.ngon lắm ông e a.
A nói e đã thấy mê rồi. =P~=P~=P~=P~
thế thì bây giờ fải đi ngủ sớm.để mai còn dậy sớm. Hiiiiiii.
Chúc cả nhà ngủ ngon nhé.|-)|-)|-)|-)|-)|-)

Natalia

Member

dunghiendiu

Member
4087924.dsc078781.120x1.jpg[/IMG][/IMG][/IMG]
[/IMG]đấy là ảnh của buổi off cún yêu ngày 29/4 ;;);;);;);;)

dunghiendiu

Member
và đây là anh hoàng & với 2 bé cún

việt hàng khủng

trang trắng với tony đen :))

thảo và khổng lồ

không bình luận

hieuqua_bn

Member
cái đẹt con mợ nhà nó,sáng nay mang chó hí hửng ra vườn hoa,đẹt có "con chó" nào ở đấy thì ra ọp hôm qua.dkm.như đầu bìu củ cẹc X((((((((((((((((( yêu mọi người vãi dái X(

dunghiendiu

Member
mẹ tao éo có số của mài có thì tao cũng gọi chẳng thấy mày đâu cả hỏi mấy đứa cũng không có số :)):)):)):)):)):))

dunghiendiu

Member
trang và seven

hoàng và tom

sơn rin lè

và đây là hình ảnh cả hội !!! thật nộn xộn :))

thải và pitl nhỏ

tác giả