• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIETBULLY chúc mùng năm mới 2010.

vietbully

Member
Gởi lại hình, nhờ Mod sửa lại dùm cám ơn.

Đầu tiên: HERO - Con của DEIMOS x RICH

Và bầy con của ASSASSIN x POXY
2 ngày tuổi:

8 ngày tuổi:

VIETBULLY thân chào

vietbully

Member
Cám ơn các Mod đã sữa bài dùm.
VIETBULLY xin chúc các anh chị em VIETPET 1 năm mới an khang thịnh vượng và hạnh phúc.
VIETBULLY thân chào.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh HIỂN lại có những sản phẩm mới cho các anh em đam mê BULLY. Hy vọng năm 2010 là 1 năm mới thành công hơn với Bully và có nhiều con giống đẹp sẽ được nhập về để phục vụ niềm đam mê của mọi người.
Chúc các anh chị em đam mê BULLLY nói riêng và toàn thể anh chị em trên VIETPET 1 năm mới với thành công mới,thắng lợi mới.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Phong trào bully đang im hơi lặng tiếng quá, làm 1 cú hit gì đi các ace ơi, khuấy đông phong trào cho mạnh mẽ lại.
Bầy bully con lớn lẹ quá anh nhỉ.
Thân chào,

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Anh chăm chúng ổn quá, mói qua xem đây mà giờ lớn nhanh thật. Chúc mừng anh.

To Nghĩa: hehe cập nhật vài hình mấy con bully của trại anh lên bên bài của anh nhé NGHĨA.

Chào thân ái và đoàn kết

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh chăm chúng ổn quá, mói qua xem đây mà giờ lớn nhanh thật. Chúc mừng anh.

To Nghĩa: hehe cập nhật vài hình mấy con bully của trại anh lên bên bài của anh nhé NGHĨA.

Chào thân ái và đoàn kết

Nói thì phải làm liền nha, gầy dựng phong trào đi anh Chinh ơi.

Thân chào,

Bully

Member
Đànn chó của anh Hiển đẹp thật, em khoái nhất con 1st pick male, nhìn trông rất ấn tượng. Em nghĩ bầy này rất triển vong, vì gia phả cũng như chất lượng con giống đều rất tốt, con mẹ là con của Paco và bố là Assassin(Cháu của Kurupt), sự kết hợp giũa 2 dong pocket và extreme sẽ khiến bully Vn mình có một phong cách riêng, chúc mừnh anh nhe

vietbully

Member
Đànn chó của anh Hiển đẹp thật, em khoái nhất con 1st pick male, nhìn trông rất ấn tượng. Em nghĩ bầy này rất triển vong, vì gia phả cũng như chất lượng con giống đều rất tốt, con mẹ là con của Paco và bố là Assassin(Cháu của Kurupt), sự kết hợp giũa 2 dong pocket và extreme sẽ khiến bully Vn mình có một phong cách riêng, chúc mừnh anh nhe
Cám ơn Chinh, Hiếu, Nghĩa đã ủng hộ và khuấy động phong trào bully phát triển mạnh mẽ .
Các bạn xem video vào Vietbully.com .
Thân chào .
0938110011

BIG DOG

Member
Chúc mừng Vietbully có 2 đàn pup chất lượng. Hy vọng năm 2010 sẽ là năm phát triển của dòng chó rất ấn tượng và rất hot này với những bully mania tại Việt Nam

vietbully

Member
Chào Kenny 001 !

Con male này là màu Blue rất đẹp, bạn nên vào Vietbully.com xem nhều hình ảnh hơn và video (phần puppies) .

Cám ơn bạn .

Vietbully thân chào
0938110011

vietbully

Member
Chào Bigdog !
Cám ơn bạn, rất mong những người đam mê chơi Bully Việt Nam đoàn kết, xây dựng phong trào Bully chúng ta một ngày phát triển tốt và xa hơn .

Vietbully thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin chúc mừng vietbully. XIn hỏi gia chủ ở Tây Ninh chổ nào vậy?Nếu có dịp em xin ghé tham quan trang trại của anh và học hỏi thêm về giống chó mới này :D.Thân chào .

vietbully

Member
Chào bác Doanh !
Em không có trại , nhà em ở Tân Phú (Đầm Sen) mong bác cố gắng dành thời gian ghé qua nhà em nhậu , còn học hỏi bác là sư phụ em rồi. Còn nguyên quán em ở Tây Ninh. cám ơn bác ủng hộ em và phong trào nuôi bully .

Vietbully thân chào .
0938110011

nguyenlong

Chào các bác, em mới bắt đầu chơi bull, ngầu và dũng mãnh lắm, mấy pup của vietbully trong thật đẹp. Nhưng kinh nghiệm em còn ít, mong các bác chỉ giáo!!

Chào các bác, em mới bắt đầu chơi bull, ngầu và dũng mãnh lắm :-bd, mấy pup của vietbully trong thật đẹp. Nhưng kinh nghiệm em còn ít, mong các bác chỉ giáo:love struck:

vietbully

Member
Chào NguyenLong !

Về bully mình chưa biết bạn nuôi loại nào ? bạn nên DT gặp chuyên gia Daddy_C giúp bạn hiểu thêm được nhiều dòng bully .

Vietbully thân chào .
0938110011

vietbully

Member
Vietbully gởi đến ACE hình ảnh bully 3 tháng tuổi con của Assasi & Poxy .

Male

Male 1
IMG]http://i686.photobucket.com/albums/vv224/vietbully/DSC_0148.jpg[/IMG]

Female

Female 1