• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Viet Pride Bullies

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cuối cùng thì em cũng hoàn thành nơi ăn chốn ở mới đàng hoàng hơn cho mấy em nó. Mời các anh chị em xem hình nhé,chuồng trại hình chữ U nên em phải chụp rời từng tấm...

Và đầy là 2 cái sân mà mấy em nó chạy nhảy và chơi đùa...

Chào thân ái và đoàn kết

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mô hình chuồng trại của bác nhìn ngon lành quá, chúc mừng bác chủ topic nhé....!!!
Thân.....~~~~!!!!!!!!!!!!!!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Tân gia phải thật hoành tráng, chơi kiểu này mấy em bullies sướng thật. Off hoành tráng luôn nha anh.

Chúc mừng anh nha.

Thân chào,

Super_Gà

Active Member
CHúc mừng em, nhìn chuyên nghiệp quá, thế là đã An cư lập nghiệp rồi, hết long đong nữa. ^^

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Dear Chinh,
Chúc mừng em chuồng trại đã hoàn thành, hội đủ tất cả điều kiện nhất là 2 sân cỏ hoành tráng cho bully chạy nhảy. Tất cả là bao nhiêu chuồng vậy em?
Thân,

vietbully

Member
Chúc mừng Chinh trang trại nhìn rất đẹp, quá là chuyên nghiệp vậy tụi nay buổi nào có bữa tân gia đây .

Thân chào
Hiển, Vietbully
0938110011

Rữa chuồng,trại mới đê...:D.....có trại mới ăn tân gia mới máu anh CHINH àh....:)):-bd

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Mô hình chuồng trại của bác nhìn ngon lành quá, chúc mừng bác chủ topic nhé....!!!
Thân.....~~~~!!!!!!!!!!!!!!!
Cám ơn DIMOND nhé!

Tân gia phải thật hoành tráng, chơi kiểu này mấy em bullies sướng thật. Off hoành tráng luôn nha anh.

Chúc mừng anh nha.

Thân chào,
Hehe cái gì cũng từ từ từng bước 1 nâng cấp Nghĩa ơi. Cám ơn Nghĩa!

CHúc mừng em, nhìn chuyên nghiệp quá, thế là đã An cư lập nghiệp rồi, hết long đong nữa. ^^
Cám ơn anh. Tụi nó thì sướng rồi, chỉ tội khổ thân em hehhehhe

Dear Chinh,
Chúc mừng em chuồng trại đã hoàn thành, hội đủ tất cả điều kiện nhất là 2 sân cỏ hoành tráng cho bully chạy nhảy. Tất cả là bao nhiêu chuồng vậy em?
Thân,
Cám ơn anh Sơn, tổng cộng là 10 chuồng anh à.

Chúc mừng Chinh trang trại nhìn rất đẹp, quá là chuyên nghiệp vậy tụi nay buổi nào có bữa tân gia đây .
Thân chào
Hiển, Vietbully
0938110011
Cám ơn anh, cái nhà ở của người thì vẫn còn bề bộn lắm anh.

Lại có 1 chỗ mới cho bọn Bully phát triển ờ Việt Nam, xin chúc mưng Anh !
Cám ơn bạn

Rữa chuồng,trại mới đê...:D.....có trại mới ăn tân gia mới máu anh CHINH àh....:)):-bd
Hehehe cám ơn NAM, khi nào tân gia mình alo Nam nhé

Chào thân ái và đoàn kết

BULLY_THIENBAO

VIET

Chúc mừng Chinh có trại mới nhưng mình nhìn thấy sàn chuồng hơi thấp thì phải sợ lúc dọn sẽ khó Chinh ạ . Nhưng có sân cỏ rộng thật rất lý tưởng cho cún .
Thắng .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn anh Thắng! Sàn chuồng dốc từ ngoài vào trong nên phía cửa là chỗ thấp nhất đó anh. Khoảng 15cm vì chuồng dài 2,4m nên khi vô đến trong nó sâu đến hơn 40cm lận anh.

Chào thân ái và đoàn kết

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Chinh nhé.Chuồng trại nhìn rộng rải và thoáng mát quá. Thích nhất là 2 cái sân cho mấy cún vận động :-bd.Thân chào.

TungKon

Member
chuồng trại của trại anh công phu quá.em nhìn cũng rất thích.anh có thể up những hình bọn nhóc ở nhà mới nhìn xem bọn nó sung sướng đến mức nào đi anh.hi hi.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cám ơn Tungkon, chính xác thì ngày mai mấy em nó mới dọn về nhà mới. Mình sẽ cập nhật hình khi có thể nhé.

Chào thân ái và đoàn kết

cocker.fan

Active Member
Chuồng trại của bác chủ topic thật ngon lành,chắc chắn mấy em nó ăn ngủ nghỉ ở vui chơi sẽ rất thoải mái,sẽ mau lớn lắm đây! chúc mừng bác :-bd