• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vanmieuhanoi

Mấy lần trước đi off tôi cũng đã kể truyện cho các anh em nghe rồi đó .Lúc tôi mới chơi chim bc tôi nhắn tin trên diễn đàn "những anh em ở hn " Mong sự giúp đỡ của các anh em thử hỏi ở hà nội có anh nào sẵn sàng giúp đỡ tôi chưa !!!!
Còn hôm mưa to đi tận bắc ninh để mua được đôi chim ta "về lại thành 2 con trống "
Tôi hẹn anh Tiến suối mơ.anh hẹn tôi "tôi phải ngồi đợi từ 1 giờ chiều đến 4 giờ chiều mà đâu có thấy ".Vì đam mê nên mình phải vất vả vậy đó .
Nhưng được cái mình lại gặp may mắn "lại được các chú các anh dưới hải phòng giúp đỡ cả về con giống và cách thức chăm sóc ".
Thì tại sao bây giờ mình có điều kiện mình không giúp đỡ các anh em khác "kẻo lại phải gặp những người không tốt ""mình đã trải qua "
Mình nói vậy anh em hiểu sao thì tùy vào cách nhìn của mỗi người .
Còn đúng sai anh em tự phân tích đánh giá nhé .
Còn vấn đề thuốc men Quân sms cho tôi "dảnh chạy qua tôi mà lấy thuốc "
MÌnh giúp đến đâu thì mình giúp đến đó "mong muốn anh em cùng phát triển "
Còn anh em nào buôn bán hay làm gì "tôi không cần biết và quan tâm "
Tôi có con giống anh em nào thích thì mình chơi cùng không thích tôi có thể bóp chết nấu cháo ngay ."quan điểm rõ ràng "
Trò chơi thôi ."đừng quan trọng nó quá ".
Mình cũng mới bắt đầu chơi lại chim bc nên khi đọc bài này của bạn thấy tâm đắc quá. Biết rằng thú chơi và đam mê và vô cùng lắm. Nhưng được sự giúp đỡ của anh em bạn bè cùng niềm đam mê khi mới bắt đầu thì thật đáng quý. Mình ở ngay Ngã Tư Sở cũng gần nhà vanmieuhanoi. Mong hôm nào được qua nhà của bạn giao lưu. Có vụ off ẹp nào thì cho ới mình 1 cái nhé:-h. Số của mình là 0124.922.5854

ngodambg79

Chào các anh
em mới muôi bồ câu pháp nhưng sao nó đẻ chậm thhe
con từ khi nở phải một tháng sau chim mới đẻ tiếp
vậy lý do sao vậy các anh chị
cho em biết với
trân trọng

Ilovepigeon

Member
Chào các anh
em mới muôi bồ câu pháp nhưng sao nó đẻ chậm thhe
con từ khi nở phải một tháng sau chim mới đẻ tiếp