• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài bức ảnh của em "Phò đệ nhị"

hachac

Mọi người chưa ai nghĩ được ra cái tên nào hay cho em nên tạm gọi là Phò đệ nhị (Xét về độ đẹp trai + tính cách phò thì thua ông anh Phò đệ nhất 1 chút)

Nói thế ko có nghĩa là em ko đẹp trai :D, được 1 cái là em rất ngoan, quấn người và đặc biệt là cho cái gì cũng ăn >> dễ nuôi :X

Giống : Himalayan red point
Tên : chưa có

hachac

Về khoản làm người mẫu ảnh thì đúng là thua xa Phò đệ nhất T___T

oa, bạn này có 2 em mèo hay quá! Bông xù, nhưng mà sao lại gọi các em ý là Phò...nghe thế nào ấy nhỉ? :D em kia như Kẹo Bông ấy, mấy cái kẹo bông đường trắng muốt vẫn bán rong, nhìn yêu ơi là yêu, nghe đã thấy hiện lên cả 1 ấu thơ rồi!^^

bebukiok

Member
mèo nhà bạn đẹp quá đi,nhìn chỉ muốn cắn cho 1 phát
dạo này hình như hà nội bắt đầu trở lạnh,ôm chúng ngủ thì nhất rồi còn gì

tina90

Member
Oh oh` chúc mừng anh hạc hạc nhé
Em này gọi là phò tập hai đi anh ạ:D:D:D
Đáng yêu quá anh ạ ,em thấy nó có nét rất giống phò tập một nhất là dáng đi oai phong ghê ha:love struck::love struck::love struck:
Em cũng có love tập 2 3 4 đấy:)):)):))
Hôm nào off cho chúng nó giao lưu anh ạ cũng lít nhít như nhau;;);;);;)