• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

V56 BSZS 2010 Wotan vom Kleinen Holzweg sẻ về VIỆT NAM

quydat82

Member
Phong trào gsd MIỀN BẮC đã và đang hừng hực khí thế để chuẩn bị cho gsd show 2011 tại HẢI DƯƠNG vào ngày 18/12/2011

em gởi đến các bác một thành viên mới sắp tới của em chuẩn bị hòa mình vào không khí của ngày hội những người nuôi GSD toàn quốc, một cuộc thi quy tụ những anh hào của làng gsd toàn quốc

ĐÂY LÀ THÔNG TIN THÀNH VIÊN MỚI SẮP VỀ VIỆT NAM

http://www.pedigreedatab...d_dog/dog.html?id=613850

và đây là những hình ảnh em nó

chưa bao h e có cảm hứng vs GSD
nhưng phải thú thật, nhìn e này kết thật:)
chúc mừng bác sắp có chó đẹp:)
chắc từ h đến m8 mất ăn mất ngủ lắm đây<:p<:p

quydat82

Member
Không về trỏng à, chú tưởng thứ hai nó mới bay chứ?
không về trực tiếp sài gòn chú àh, lúc đầu tính là ngày 11 nó bay về đến là 12 nhưng nhân tiện lúc con ra hà nội nên nói GIANG cho về ngày cùng với côn cái của chú luôn

Amateur_

Member
Đúng là mình cũng ko có hứng với GSD nhưng em này trông hay vãi luyện :)) nhìn như chú chó thám tử trong phim =)) chúc mừng bạn ^^ ;;)

duy-dn

Member
Phong trào gsd MIỀN BẮC đã và đang hừng hực khí thế để chuẩn bị cho gsd show 2011 tại HẢI DƯƠNG vào ngày 18/12/2011

em gởi đến các bác một thành viên mới sắp tới của em chuẩn bị hòa mình vào không khí của ngày hội những người nuôi GSD toàn quốc, một cuộc thi quy tụ những anh hào của làng gsd toàn quốc

ĐÂY LÀ THÔNG TIN THÀNH VIÊN MỚI SẮP VỀ VIỆT NAM

http://www.pedigreedatab...d_dog/dog.html?id=613850

và đây là những hình ảnh em nó

Đẹp quá bác Đạt ơi khi nào về đến tp HCM bác a lô a,e lên uống cefe ngắm nghía tí nhé.em Duy Đông Nai

quydat82

Member
Đẹp quá bác Đạt ơi khi nào về đến tp HCM bác a lô a,e lên uống cefe ngắm nghía tí nhé.em Duy Đông Nai
mấy bửa anh có gọi điện thoại cho ĐẠT đúng ko? hẹn anh thứ 2 anh nhé vì tối chủ nhật em nó mới về tới SÀI GÒN

juyjoan

noi that, cho cua anh tuong doi day, nhung cho xin loi noi thang nhe!e no co cai dau hoi nho, mong minh, khong co lung doi, hay la con to chua phat trien het

duy-dn

Member
noi that, cho cua anh tuong doi day, nhung cho xin loi noi thang nhe!e no co cai dau hoi nho, mong minh, khong co lung doi, hay la con to chua phat trien het
Bác nóii làm sao chứ riêng cá nhân tôi đây là con chó rất chuẩn không phải vì nó là V56 mà từ màu màng, khung gọng, chân tay có cơ bắp rất đẹp.....Tất nhiên trên diễn đàn sẽ có ngươi khen ,chê nhưng bác có em nào đẹp hơn em này thì đưa lên dđ để a,e học tập nhé. chào thân ái

phom đầu thế là quá ổn ,xin hỏi người Việt ta chơi chuyên sâu GSD được bao lâu ,V56 thế là qua chuẩn rồi, được hội đồng giám khảo và anh em đam mê GSD NƯỚC NGOÀI CÔNG NHẬN ĐÂU PHẢI CHUYỆN ĐƠN GIẢN

HuyDN

Member
Có video của em nó không anh quydat,up lên cho a e chiêm ngưỡng với.Em này có bước chạy đẹp thật.Riêng cá nhân em thì rất ghiền gsd chạy đẹp + cắn tốt :D

Quá là đẹp... Em nghĩ đây sẽ là ứng viên nặng ký cho cuộc thi Dogshow cuối năm nay. Cảm ơn anh đã chia sẻ những hình ảnh tuyệt vời..