• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vợ chồng nhà Alex

chopper02

Member
với cặp đôi này thì bác chủ thớt khỏi lo luôn, hậu duệ sau này chắc hẩm hố lắm nhỉ. mong bọn chúng đẹp như bố mẹ hoặc hơn thì càng tuyệt vời(>=). chúc mừng chủ thớt chúc cả đôi vợ chông mới cưới nữa nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nghi_PhoNoi

Anh Nghị PN đây, tình hình vợ chồng Alex nhà chú thế nào? Nghe nói vợ cu cậu đến kỳ lên giống rồi hả, đã cho phối chưa?

thank you!!!

Cảm ơn anh em đã quan tâm đến vợ chồng Alex. Hi vọng sẽ có kết quả tốt!!!!

Thanh_arch

Member
Anh Q ơi, chụp "kỹ càng" thế? :))
v/c nhà này động phòng hôm nào thế anh? Có cần can thiệp của ai không, hay là Alex tự xử?

Thanh_arch

Member
Chào anh Nghị!

Anh Nghị PN đây, tình hình vợ chồng Alex nhà chú thế nào? Nghe nói vợ cu cậu đến kỳ lên giống rồi hả, đã cho phối chưa?
Anh vừa hỏi thăm thì đã có câu trả lời luôn rồi đó! Hy vọng sẽ có kết quả tốt đẹp sau phút ân ái này, hè hè.

Con gần ống kính là con cái. Con sát tường là alex giáp à. Quả ảnh thứ 2 khủng không?=))=))=))

Thanh_arch

Member
Anh ah, chuyện kén vợ cho Alex và làm dâu nhà anh cũng là 1 phần trách nhiệm của em mà, dù sao thì em cũng muốn Alex có hậu duệ xuất sắc để em lại được "chơi" và phát huy phẩm chất của Alex!

Up ảnh mới bà mẹ bầu bí lên đi bác ơi.... đang có cuộc thi cặp đôi hoàn hảo đó bác.... tết này lại mệt rùi hihi...

anh em nhìn xem có phải sam có bầu không giúp mình nhé!

Alex và sam "ấy" ngày 2/11/2011 liên tục 4 ngày liền. Mình thả tự do cùng Alex trước khi đi làm, chúng nói vật nhau suốt ngày. Đến ngày 17/11/2011 thấy xuất hiện máu tươi, hai hôm sau bắt đầu ra nhầy nhày trắng đục kèm theo cả máu tươi, cứ như vậy kéo dài khoảng 10 ngày mình lo quá hỏi anh em có kinh nghiệm nuôi chó sinh sản bảo tại mình để chúng nó vật nhau nên động thai. Mình kệ nó cứ chăm sóc tốt chủ yếu nhốt trong chuồng hy vọng là vẫn giữ được một vai em. Bây giờ là được 50 ngày, hình em nó thế này không biết là có hy vọng gì không.
Mấy hôm nữa mà em nó đẻ không biết phải làm thế nào đây.....anh em có kinh nghiệm hướng dẫn chỉ bảo với!!!!!

May quá e nó vẫn còn giữ được những đứa con của nó... bác chuẩn bị tinh thần đi là vừa rồi. bụng này e đoán 9 con he..he....