• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vợ chồng nhà Alex

Thanh_arch

Member
Sam

Còn đây là vợ mới cưới của Alex, hy vọng tương lai con đàn cháu đống sẽ nhanh chóng đến với cặp đôi này

KimCuong

Active Member
Còn đây là vợ mới cưới của Alex, hy vọng tương lai con đàn cháu đống sẽ nhanh chóng đến với cặp đôi này
http://postimage.org/image/1ufen82ys/
Chúc mừng em trai đã tìm được vợ cho Alex, vừa rồi anh bận bịu quá nên chẳng giúp gì được em nên thông cảm nha. Hihi.

À mà, Thành cho Sam đứng show lại rồi kiếm 1 vài kiểu nữa xem nào, chứ em nó như đang giận dỗi gì vậy nên không thấy được tổng thể của em nó đâu. :D

Chúc vui./.

Scoobydoo

Member
bác này phân biệt nam nữ quá, bác giới thiệu về vợ em nó nữa chứ8->
Tên, tuổi, con cái nhà ai.....

bevy2002

Member
Alex''đẹp trai'' đấy bạn! cô vợ nằm''xẹp lép'' buồn quá, hay còn ''kén'' anh đẹp trai hơn, hi? với''sắc đẹp'' của nàng thì Alex là lựa chọn số''nhất'' rồi đấy.Kén nữa mà làm chi,hi hi..!

becrot

Member
Alex dạo này nhìn phong độ ra phết rồi. Cho nó về với chủ cũ đi Thành ơi:D

Thanh_arch

Member
Lâu lắm mới thấy anh lên diễn đàn. Em ưng ý Alex lắm đấy anh, mãi mới có được em nó mà;)
Hôm trước chụp ảnh cô vợ nhưng đúng vào lúc em nó thẹn thùng vì dâu mới. Hôm nay giới thiệu thêm mấy tấm hình về vợ nó để các bác xem có xứng đôi vừa lứa không?

KimCuong

Active Member
=)) được vậy có mà sướng he..he.......... Mong sớm có tin vui nhé......
@ Giáp: Anh thấy chú cũng nhiều em theo lắm đó nha, chạy quên cả đội mũ bảo hiểm, phải có người đi đường nhắc mới nhớ. Hà hà. :))

@ Thành Ếch: Em vợ Alex đẹp quá em, chúc mừng em và ông anh em nhé. ;)

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Giáp nói thế vẫn chưa đủ đâu!! Chú phải bổ xung thêm cho tròn trịa nhé!! :)):)):)):)). Chúc mừng Chú Ếch cùng bác Quân. Mong cặp uyên ương này sớm tạo niềm vui cho ae yêu Rott

haiauphonoi

Member

Xin chúc mừng anh Quân nhé >:D<>:D<đúng là đôi trai tài gái sắc..8->8->chúc cặp đôi này mau con đàn cháu đống<:p<:p

@ Giáp: Anh thấy chú cũng nhiều em theo lắm đó nha, chạy quên cả đội mũ bảo hiểm, phải có người đi đường nhắc mới nhớ. Hà hà. :))

@ Thành Ếch: Em vợ Alex đẹp quá em, chúc mừng em và ông anh em nhé. ;)
HIHI................ Bác lại trêu e rồi hihi.... Bác ơi tất cả chỉ là giả dối hihi... Đồ giả nhiều lắm đó. hihi....

Thanh_arch

Member
Xin chúc mừng anh Quân nhé >:D<>:D<đúng là đôi trai tài gái sắc..8->8->chúc cặp đôi này mau con đàn cháu đống<:p<:p
Cảm ơn Ngải nhé, Alex được vợ chồng anh Quân chăm sóc thì không còn gì hơn nữa rồi. Tôi sẽ bố trí thời gian để nuôi hậu duệ của nó thôi ông ah.

Thanh_arch

Member
HIHI................ Bác lại trêu e rồi hihi.... Bác ơi tất cả chỉ là giả dối hihi... Đồ giả nhiều lắm đó. hihi....
Ông này thật thật ảo ảo chẳng ai biết đâu mà lường. Có gì thì cứ nhận rồi cón xe pháo chứ:)

Chúc vợ chồng Alex sớm có đội bóng xinh đẹp kháu khỉnh nhé. Tuyệt thật không ngờ càng ngày Alex càng phong độ điển trai.

Thanh_arch

Member
Chúc vợ chồng Alex sớm có đội bóng xinh đẹp kháu khỉnh nhé. Tuyệt thật không ngờ càng ngày Alex càng phong độ điển trai.
Thanks bạn nhé, cũng chỉ hy vọng sẽ có con cháu ra dáng 1 tí để tiếp tục cuộc chơi thôi bạn:)