• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện nhà em mới nuôi-2,5 tháng

kecodon

Member
em mới nuôi em vện này được một tháng.hôm nay em thử up ảnh nếu có j lỗi mong anh em bỏ qua cho em.thanks....
[/IMG]

đây là một hình của em nó,mong anh em cho ý kiến ạ.
[/IMG]

kecodon

Member
em nó giới tính đực.hôm nay em mới up thử ảnh.mong các anh chia sẻ và giúp đỡ em nhiều hơn.

kecodon

Member
Up tiếp,cu cậu vừa được tắm xong.hôm nay nóng quá,nhìn cái mặt ngu ngu,chắc là sướng lắm đây

=))=))=))

Hôm nay cháu nó được 84 ngày tuổi.chắc phải được gần 7 kí lô rồi

Hôm nay đến thế thôi,vừa giao lưu vừa học hỏi.có j cái anh cứ nói thẳng cho em biết.để em còn chấn chỉnh kịp thời.tks nhiều nhiều

kecodon

Member
To dragonboy1080 chưa nói lên điều j bạn yêu ơi.cứ bình tĩnh....hì hì
To tranluan83 cảm ơn anh đã có ý kiến ạ:D

bác luân nói đúng: chó còn nhỏ chưa biết được
em thấy con này hơi béo, đầu hơi to và mõm hơi ngắn, lông hơi nhạt ....
vì em cũng chỉ mới tìm hiểu về chó thôi nên ...... không biết chắc chắn những gì mình nói là chuẩn:))

kecodon

Member
đúng là hơi béo thật bác ạ.nhưng đầu ko to đâu,em chụp gần chắc vậy thôi.để chiều em đi làm về em làm mấy pic.hehe:D.tại vì ở nhà,vợ và ông già em cho ăn nhiều quá,rồi toàn phổi với cổ gà.làm sao mà ko béo,em đang bảo giảm bớt khẩu phần ăn đi.hàng ngày em vẫn cho đi dạo 2 vòng sông ở nhà em.nếu căng quá,có khi phải vác xe đạp cho nó chạy theo mất.híc híc:D:D:D