• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện còi đảo Phú Quốc !!

duoivot

Member
Lâu rồi tưởng đã bớt đam mê , nhân chuyến lang thang đảo Phú Quốc gặp em vện còi "ngồ ngộ", đam mê bừng tỉnh, gặp thêm bác Soidongdang " hỗ trợ "mới "dụ" về được tới nhà làm vài tấm kỷ niệm !!

Dáng em nó hơi" còi" :D:D xém tí nữa là 18kg !!!tuổi tròn 18... tháng :D

nhưng cũng cá tính phết !!!!:)

Lưng cao tí nữa thì được 54 cm ....

Lang thang tìm đối thủ...

Tư thế tấn công :worried:!!!
to be continue....... :)):))
@bác Soi : cũng phải cảm ơn ông dựng dậy cái "đam mê" đó ....của tui :)):))

soidongbang

Member
Lâu rồi tưởng đã bớt đam mê , nhân chuyến lang thang đảo Phú Quốc gặp em vện còi "ngồ ngộ", đam mê bừng tỉnh, gặp thêm bác Soidongdang " hỗ trợ "mới "dụ" về được tới nhà làm vài tấm kỷ niệm !!

Dáng em nó hơi" còi" :D:D xém tí nữa là 18kg !!!tuổi tròn 18... tháng :D

nhưng cũng cá tính phết !!!!:)

Lưng cao tí nữa thì được 54 cm ....

Lang thang tìm đối thủ...

Tư thế tấn công :worried:!!!
to be continue....... :)):))
@bác Soi : cũng phải cảm ơn ông dựng dậy cái "đam mê" đó ....của tui :)):))
:)):)):)) Tui cũng chẳng tốt đẹp gì đâu. :D Gần tết tui bị viêm màng túi mà con này lại nặng đô quá nên đành nhường cho ông chứ không thì ... :)):)):))

duoivot

Member
:)):)):)) Tui cũng chẳng tốt đẹp gì đâu. :D Gần tết tui bị viêm màng túi mà con này lại nặng đô quá nên đành nhường cho ông chứ không thì ... :)):)):))
:)):)) nhất là con này có mấy số 18 xung quanh nữa phải ko bác Sói :)):)), nhưng quan trọng là Hàng Việt Nam chất lượng cao và cái "cơ duyên" ko dễ có ....

soidongbang

Member
:)):)) nhất là con này có mấy số 18 xung quanh nữa phải ko bác Sói :)):)), nhưng quan trọng là Hàng Việt Nam chất lượng cao và cái "cơ duyên" ko dễ có ....
:)):)):)) Cũng chính vì cái con số 18 ấy mà ngộ đành bó tay. :D Bác này miệng thì nói là bớt đam mê mà sao chịu chơi dữ vậy. ^:)^ :)):)):))

duoivot

Member
Haizz ! "cơ duyên" mới quan trọng bác à, chứ đến lúc khả năng có thừa mà "cơ duyên " chẳng đến thì chịu chơi cỡ nào cũng ko có mà chơi bác nhỉ !!!!

vietyen

Member
ui chinh la no so 18 gio tui muon dua cho bac con so 28 de so huu em no bac chiu ko??

ui chính là nó đó số 18 con này tui cũng đang ngó ngiêng ông chủ nó để chờ sang tay đây?? hic hic em chịu chi tới con số 25 rùi mà bác chủ chả đóai hòai gì tới cả, giờ em cũng ko bết bác ấy có chịu nói tới con số nào đây ko, em mong tin bác

hic hic mới a lô cho bác chủ chó đặt vấn đề sang tên, mà bác ấy ko trả lời, em đúng là vô duyên thật rồi?????? em mong tin bác em sẵn sàng chịu con số 28 nếu bác đồng ý alo cho em bác nhé.

tran van hoan

Active Member
Rất khâm phục cách chơi và chụi chơi của các bác ở trong đó ^:)^ . nếu phong trào ngày ngày càng lên cao như thế này thì vị thế của con CPQ sẽ được đặt cách trong ánh mắt của dân chơi sưu tầm chó ở Việt nam:beer:-bd

Scoobydoo

Member
Thật là vãi......................................................................
Chắc con này tông tử lắm đây,bố mẹ ông bà chắc đều đẹp, khâm phục cách chơi của các bác.

duoivot

Member
hic hic mới a lô cho bác chủ chó đặt vấn đề sang tên, mà bác ấy ko trả lời, em đúng là vô duyên thật rồi?????? em mong tin bác em sẵn sàng chịu con số 28 nếu bác đồng ý alo cho em bác nhé.
Bác này hay bắt lỗi thật , ai chứ bác lâu rồi em ko gặp thì bác cứ qua nhà luôn cho dễ nói chuyện ....nhỉ !!!:D:D

vietyen

Member
hi có bắt lỗi gì bác đâu? chả là em cũng máu me lắm mới dám làm phiền bác, mà con vện này bác kết 1 thì tui kết gấp đôi bác hi, bác nói tui qua nhà bác xem ? thì tui cũng qua hôm bác mới mang về đó thôi, nhưng tui đang coi thì bác nói bác phải đi công chuyện nên tui đành ra về, mà chân thì không muốn bước bác ạ, giờ bác nói tui qua nhà bác chơi? thạt tình em sợ qua nhà bác em lại không về được thì khổ bác ạ.thôi thì em cứ nhắm mắt bước liều sang nhà bác nói chuyện với bác. ngày mai em sẽ qua nhà bác bác cứ alo cho em xin cái hẹn nhé.

vietyen

Member
hi hi em cảm ơn bác đã rành tình cảm cho em bác nhé, cuối cùng thì em cũng đã mãn nguyện rồi bác nhỉ, mong đợi từng ngày đón em nó về, chờ đợi một tuần sao thấy lâu quá bác nhỉ. hay tại em nóng lòng quá...

Thoaiquan

Member
Vậy giá nó chắc là 18 chai hả anh Vũ???..................................

soidongbang

Member
Vậy giá nó chắc là 18 chai hả anh Vũ???..................................
:)):)):)) Hổng biết có phải ổng mua giá như vậy không ??? :thingking: nhưng tui biết có người trả ổng hơn vậy rồi đấy.:)):)):))

soidongbang

Member
ui chinh la no so 18 gio tui muon dua cho bac con so 28 de so huu em no bac chiu ko??

ui chính là nó đó số 18 con này tui cũng đang ngó ngiêng ông chủ nó để chờ sang tay đây?? hic hic em chịu chi tới con số 25 rùi mà bác chủ chả đóai hòai gì tới cả, giờ em cũng ko bết bác ấy có chịu nói tới con số nào đây ko, em mong tin bác

:)):)):)) Cha nội tham vừa vừa thôi để a e con có chó mà chơi, ông giữ thằng cháu cụ Xoài chưa đủ hay sao mà còn đòi bắt thêm con này. Ông mà làm quá coi chừng tui kêu trọng tài truất quyền thi đấu của ông đó nghe.:)):)):))

chontinh

Member
Đúng là thời của chó đẹp lên ngôi ( thước đo là chất lượng chứ đâu phải là tiền bạc ) :hypnotized::)]=D>

vietyen

Member
he he em cũng khổ sở với nó lắm mới mang thằng cháu đích tôn của cụ Xòai về tới nhà em đó. hic hic của thì em mua có ...... nhưng công thì ...tới 10 lượng ?????

soidongbang

Member
he he em cũng khổ sở với nó lắm mới mang thằng cháu đích tôn của cụ Xòai về tới nhà em đó. hic hic của thì em mua có ...... nhưng công thì ...tới 10 lượng ?????
:)):)):)):)) Ông than khổ vậy giờ còn khổ nữa k ??? Nếu còn thì để tui qua gánh lại dùm cho ...:)):)):))