• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

vện cái lửa chân dài mi nhon...

aiquan72

Member
mới chuyển về em vện cái chân dài,dáng thon gọn post anh em xem chơi....khoảng 8 tháng tuổi đang lên giống

tran van hoan

Active Member
Con này đẹp đó anh Quân , tuy nhiên anh chụp thể này khó chiêm ngưỡng hết vóc váng , hình ảnh đúng hợp với tieu đê vện lửâ chan đài =)) anh chụp thêm mấy kiểu lên nữa đi anh ....

nguyenducminh63

Active Member
Bác cho thêm thông số chiều cao, cân nặng, nguồn gốc và nhất là thêm ảnh của em nó cho bà con ngắm đã con mắt đi bác Quân ơi :D

Cứ đà này PQ + SG phải nhập "hàng" từ HN rồi, hihi
Thân!
hi! chào Kiên : cách đây 1 năm đã có vài con có hộ khẩu HN chuyển vô SG sinh sống rồi đó nhé, hiện tại cũng đang có 3 con chờ ngày đẹp là lên đường mang theo sứ mệnh : " Chở củi về rừng "còn hiện tại vẫn đang giao lưu văn hóagiwuax các vùng miền mà:D

can_508381

Member
Chó PQ là của VN nên ở thành phố, thành thị nào mà càng nhiều chó PQ đẹp, chó PQ giống thì mình càng mừng phải không bạn hihi?
Like cho Minh, hihi
hi! chào Kiên : cách đây 1 năm đã có vài con có hộ khẩu HN chuyển vô SG sinh sống rồi đó nhé, hiện tại cũng đang có 3 con chờ ngày đẹp là lên đường mang theo sứ mệnh : " Chở củi về rừng "còn hiện tại vẫn đang giao lưu văn hóagiwuax các vùng miền mà:D
Show cuối năm nay sẽ cố gắng ra thăm trại a Thắng, nếu có duyên sẽ "Chở củi về rừng" (không biết có khả năg chở không thôi) hihi
Thân!

câu:"Nuôi" chó Phú Quốc ở Hà Nội không vội được đâu! của bạn nguyenducminh63 có nghĩa là sao? mình muốn hỏi vì đang muốn nuôi 1 em PQ nhưng chưa có kinh nghiệm.

nguyenducminh63

Active Member
Chào bạn!

Mọi thú chơi khi có kinh nghiệm và kiến thức hoặc có được những người có kinh nghiệm và kiến thức dìu dắt thì sẽ tốt hơn bạn à. Khi đó mình sẽ có những thứ mình mong muốn và số tiền đóng học phí sẽ tỷ lệ nghịch với kinh nghiêm và kiến thức mình thu được :).

Vì đơn giản mình muốn chơi nuôi pet nó khác mà chơi chó giống chơi chuyên sâu nó khác nhau nhiều lắm bạn à.

câu:"Nuôi" chó Phú Quốc ở Hà Nội không vội được đâu! của bạn nguyenducminh63 có nghĩa là sao? mình muốn hỏi vì đang muốn nuôi 1 em PQ nhưng chưa có kinh nghiệm.