• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vện 3 tháng 5 ngày

Cô em mới có thêm 1 em bản địa mới mà ko thấy thông báo cho cả nhà biết,em này gốc Vinh....hihiihih

Vladavia

Member
Hê hê, nó cũng đanh đá lắm nhưng vẫn còn phải tu luyện nhiều mới xứng tầm được với em Sam nhà bác đấy bác Hùng ah.

KHIEMTN

Member
Hehehê !!!
Sao chú này lấy đá nhà người này chêm bánh xe nhà người kia thế ???

KimCuong

Active Member
Hehehê !!!
Sao chú này lấy đá nhà người này chêm bánh xe nhà người kia thế ???
Báo cáo Nhà tài trợ! Hôm trước em lên Sapa vào ngồi nick của bác Tùng tiện thể xin phép bác ấy hỏi thăm anh em tại quê nhà 1 cái, vì đi có gần tuần mà đã thấy nhớ quá bác ạ. Khả năng cuối tuần này em lại phải mượn nick của bác ấy một lần nữa đấy! hehhehhe

esltrang

Chó của bạn dễ thương quá

HỌC THỬ TIẾNG ANH -TIẾNG TRUNG MIỄN PHÍ ESL CENTER 156 HỒNG MAI -8636528

HOhangbac

Member
ảnh WAVE TÂY NINH tròn 6 tháng tuổi

ảnh mình chụp bằng điện thoại k đwợc nét lám các bạn thông cảm

KHIEMTN

Member
Bác cho một ít thông tin về em nó bác ạ !!! Tính nết , thần kinh , giữ nhà .... !!!
Nhìn nó lúc này ra dáng quá rồi , biết bắt gà chưa bác nhỉ ??? Mà cũng đúng chu kỳ ghê , mẹ nó lại sắp em bé .

HOhangbac

Member
Bác cho một ít thông tin về em nó bác ạ !!! Tính nết , thần kinh , giữ nhà .... !!!
Nhìn nó lúc này ra dáng quá rồi , biết bắt gà chưa bác nhỉ ??? Mà cũng đúng chu kỳ ghê , mẹ nó lại sắp em bé .
chúc mừng bác Khiêm nhé, khi nào có tin vui thì bác bảo em vơí nhé,báo cáo anh KhiêmTN em nó chưa biết bắt gà vì ngoài này em nó k có đất để đi săn bác ah còn săn chó, mèo thì bác khỏi chê quanh khu vực nhà em k có con chó nào dám đến còn về khả năng trông nhà thì tuyệt vời, rất dễ bảo khi k có địch thủ nào khác, còn khi gặp địch thủ thì bản năng của nó trỗi dậy lúc này thì bó tay........ com, bác có cánh nào chi cho em với. em gửi anh tấm ảnh hôm đại hội vietpet ngoài HANOI.

KHIEMTN

Member
Thế thì anh mường tượng ra rằng chú em này nếu chưa đã , chưa đang thì sẽ ...đớp hàng khối người đấy !!! Hehe !!! Liệu mà lo tiền cơm thuốc nhé !!! Nó giống y như thằng anh nó bầy trước đấy !!

zodiac

Member
hic sao mới 3 tháng mà to thế nhỉ , con nhà mình 4 tháng hơn mà hình như bé hơn em này không biết có phải suy dinh dưỡng không :((

Người thì nó chưa cắn ai bao giờ,chứ bằng trang nó là nó chiến hết,ko biết sợ KHIÊM ạ.Tính nó lỳ lắm trông nhà thì khỏi phải nói lớ xớ là phệt đánh rộp ngay./.

Lipschitz

Member
Cún nhà tôi cũng đang tầm tuổi này, lấy hết tinh thần để gửi ảnh lên đứng cạnh cún của anh HungTY