• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VỆN MỚI ĐƯỢC TẶNG AE đánh giá hộ nhé

tran van hoan

Active Member
Con này hình như lai Dob hay sao ý mà có bộ ngực khủng thế không biết , nhưng lại không có 1 tí màu mảng nào của Dob , công nhận nhà nhân giống Công phu thật , cho ra sản phẩm hết đỡ ...........

Có phải con này không em anh sợ nhầm vì con này ngực khủng lắm

Hay con này ? dạo này già rồi mắt kém quá

Thôi chết nhầm rồi em ơi con này đuôi bông lau em ạ

tunghhtp

Member
Hải nhiều chó đẹp thế thì chơi một mình hả??? Công nhận chú cún này đẹp thật "con dòng, cháu dõi có khác" chúc mừng Hải

Mr Lab

Member
Hải nhiều chó đẹp thế thì chơi một mình hả??? Công nhận chú cún này đẹp thật "con dòng, cháu dõi có khác" chúc mừng Hải
" chó đẹp - chơi 1 mình " nghe đã thấy chán rồi! Sao mấy anh chơi PQ lúc chưa có chó đẹp thì còn chơi có tập thể, khi có chó đẹp thì lại chơi 1 mình là sao? Phải chăng con chó PQ nó tác động xấu thế sao??

Hai31

Member
" chó đẹp - chơi 1 mình " nghe đã thấy chán rồi! Sao mấy anh chơi PQ lúc chưa có chó đẹp thì còn chơi có tập thể, khi có chó đẹp thì lại chơi 1 mình là sao? Phải chăng con chó PQ nó tác động xấu thế sao??
Với cái tính nết xấu đó chỉ có bọn mới chơi chó PQ mới như vậy thôi anh ạ .
Như ae chơi lâu rồi thì cũng sẽ đồng ý chia sẻ cho những ae thân mỗi người một con
- thế lên em chỉnh sửa lại chó đẹp mà vào tay một số cá thể mới chơi là chỉ chơi một mình, hoặc mấy t... nhà quê mới chơi kiểu như vậy.
- chó PQ không có tác động gì, mà do tính nết của từng người anh a.

billadin

Member
May quá mình có mỗi một con nên k sợ bị tiếng là chơi một mình . Hề hề .
Mấy bác nhiều chó đâu hôm nào đẹp trời gọi ae ra chia mỗi người một con đi .

Khao đi !!! có được em này thì 3 chầu nhậu có đáng là gì, thảm nào hôm off cứ KÈ KÈ đi cạnh a.C đến nỗi bia ko uống được cũng vẫn ngồi cạnh, quái thật:(:)(:)((

Hai31

Member
Khao đi !!! có được em này thì 3 chầu nhậu có đáng là gì, thảm nào hôm off cứ KÈ KÈ đi cạnh a.C đến nỗi bia ko uống được cũng vẫn ngồi cạnh, quái thật:(:)(:)((
Kha kha, 3 chầu chứ đến 5 chầu cũng ok anh oi..!

Hai31

Member
May quá mình có mỗi một con nên k sợ bị tiếng là chơi một mình . Hề hề .
Mấy bác nhiều chó đâu hôm nào đẹp trời gọi ae ra chia mỗi người một con đi .
Hehe, bố này điêu thật có 2 con mà giám nhận mình có mỗi một con. Lần sau ra off thì bố mang hai em ra để chia sẻ bớt cho ae một con đi, đừng có ém hàng nữa. Kha kha

Hai31

Member
Lậy cụ, lấy đâu ra mà nhiều em tặng và biếu hết rồi còn đâu.hjhj:-??

tran van hoan

Active Member
Mà anh cũng kính nể con này vào tay Hải 31 thật , vào tay nuôi có 1 hôm mà đuôi đã vót cần câu vẫy tít mù , không biết có bí quyết gì không mà con chó vào tay em thần thái thể hiện không sợ sệt nhanh đến vậy 8-> Hay cún Hải nuôi gần chủ nhiều nên nhiễm tính cách của chủ vì vậy ĐUÔI LUÔN VẪY TÍT NHIỀU KHI CĂNG CỨNG KHI CÓ MÙI KHÁC GIỚI .......kha kha :)):)):))=))=))=))

Hai31

Member
Mà anh cũng kính nể con này vào tay Hải 31 thật , vào tay nuôi có 1 hôm mà đuôi đã vót cần câu vẫy tít mù , không biết có bí quyết gì không mà con chó vào tay em thần thái thể hiện không sợ sệt nhanh đến vậy 8-> Hay cún Hải nuôi gần chủ nhiều nên nhiễm tính cách của chủ vì vậy ĐUÔI LUÔN VẪY TÍT NHIỀU KHI CĂNG CỨNG KHI CÓ MÙI KHÁC GIỚI .......kha kha :)):)):))=))=))=))
Hjhj thế khác gì cụ bảo chó giống chủ, cái cụ này vui tính thật đấy.!
Cụ xem lại con Đỏ đi ở với cụ mà ko biết nhảy, thế nhưng Đỏ về nhà Minh63 thì chó chưa xalo cũng nhảy luôn. Kha kha