• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vượt qua đam mê, bước đầu thử thách.

chopper02

Member
nhìn em nó cũng khỏe nhỉ cac bác con berger nhỏ nhá em chăc xắp băng này rồi . chúc mung bác có dược bạn nhẹ nếu có chỗ bán rott PM em vơi em đang cần mua 1 ẹm cảm ơn cac bác nhé

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Bác Hùng TY cập nhật ảnh mới của cặp trai tài gái sắc này đi chớ!! Ae đang nóng lòng lắm lắm đó bác!! :D:D:D

cuongtb

Member
Chân thành cám ơn anh em ở Thái Bình và một số anh em đã đến thăm, động viên, chia sẻ, giao lưu về giòng chó mà anh em yêu quỵ Thân
Chúng em phải cảm ơn bác mới đúng ý chứ,lính mới như chúng em rất cần những kiến thức,kinh nghiệm từ những bợc đàn anh đi trước như các bác

Bác Hùng TY cập nhật ảnh mới của cặp trai tài gái sắc này đi chớ!! Ae đang nóng lòng lắm lắm đó bác!! :D:D:D
Em chộp được mấy kiểu bằng máy ảnh cùi bắp đây bác

trantantai

Active Member
Không chê máy ảnh cùi, mà chê người chụp hơi cùi, hì hì. Armant đẹp thế mà bác chỉ chụp được mấy tấm nhìn não ruột, cái này gọi là chộp hình mới đúng, thấy đâu bấm đó. Bác Hùng mau mau sữa chữa hình ảnh đi nhé, up hình mới em nó lên đi chứ coi hình này buồn chết:)

Hung.tinhyeu

Active Member
Không chê máy ảnh cùi, mà chê người chụp hơi cùi, hì hì. Armant đẹp thế mà bác chỉ chụp được mấy tấm nhìn não ruột, cái này gọi là chộp hình mới đúng, thấy đâu bấm đó. Bác Hùng mau mau sữa chữa hình ảnh đi nhé, up hình mới em nó lên đi chứ coi hình này buồn chết:)
Các bác thông cảm, nhà cháu đang chuẩn bị đi tránh bão ở HN nên chưa có thời gian chụp hình của em nó. Hẹn các bác vào sau dịp đi tránh bão về, sẽ chụp vài kiểu gửi các bác cùng xem nhé. HN mưa 3 ngày hôm nay rồi, nhiều chỗ ngập, trời thì âm u nên có muón chụp cũng không được như ý. Mong các bác thông cảm nha. THÂN

hoangtkv

Active Member
Em chộp được mấy kiểu bằng máy ảnh cùi bắp đây bác

Thế này mới thấm thía câu: Người đẹp vì lụa, chó đẹp vì camera các bác ạ. Đây là máy thật ảnh thật chứ bình thường bác Hùng toàn dùng Photoshop cho em nó thả nào nhìn cứ như hàng thế giới

hienvn810

bác này có rott khủng quá, đẹp từ đầu đến chân, chúc bé mau ăn chóng lớn bác nhé,

Hung.tinhyeu

Active Member
Một vài tấm hình sau gần 3 tuần đi tránh bão.

Mời anh chị và các bạn cùng xem.

hoangtkv

Active Member
2 vợ chồng hờ nhà này để đuôi nhìn buồn cười quá. Đàn con sau này không biết mặt sẽ hình gì nhỉ =))

Hung.tinhyeu

Active Member
2 vợ chồng hờ nhà này để đuôi nhìn buồn cười quá. Đàn con sau này không biết mặt sẽ hình gì nhỉ =))
Để tính đến đàn con sau này thì còn dài lắm, đây là bước đầu của một thử thách mới, nên cũng chỉ biết bước từng bước một trên con đường dài đầy đá tai bèo và đá hộc. Thân

Đẹp quá Anh Hùng ạ, Amant nhìn chững chạc quá, bữa nào rảnh anh thử cân xem tụi nó được bao nhiêu cân rồi nhé, mấy hôm nữa rảnh em lên anh chơi thăm mấy con cún nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Đẹp quá Anh Hùng ạ, Amant nhìn chững chạc quá, bữa nào rảnh anh thử cân xem tụi nó được bao nhiêu cân rồi nhé, mấy hôm nữa rảnh em lên anh chơi thăm mấy con cún nhé
Cám ơn bác nhiều nha, đây chưa phải là thời kỳ chững chạc đâu bác, thời kỳ này là thời kỳ bị chặt chém nhiều lắm bác ơi, thậm chí còn bị tiểu nhân đâm ngang chém ngược cơ. Để ăn **nh đạc và uống chững chạc thì bác vui lòng chờ nhà cháu khoảng 20 tháng nữa nhé. Hì hì hì.

THÂN

hoangtkv

Active Member
Cám ơn bác nhiều nha, đây chưa phải là thời kỳ chững chạc đâu bác, thời kỳ này là thời kỳ bị chặt chém nhiều lắm bác ơi, thậm chí còn bị tiểu nhân đâm ngang chém ngược cơ. Để ăn **nh đạc và uống chững chạc thì bác vui lòng chờ nhà cháu khoảng 20 tháng nữa nhé. Hì hì hì.

THÂN
Tuổi này bị chặt chém là đúng rồi bác ơi. Việt Nam ta vẫn có quan niệm "Cầy Tơ Bảy Món" mới là nhất mà. Phàm những em chó tơ như của bác chặt chém nó mới ngon =))