• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Võ Sĩ LuLu

cun0206

Member
Mình phải công nhận thằng LuLu nhà mình phải xếp vào tốp.... ( chưa biết tốp gì ). Nói về thằng này thì thôi rồi. Ngày đầu mới bắt về, cu cậu tỏ ra rất hiền lành. Nhưng đến ngày thứ 2 bộ mặt thay đổi hoàn toàn, nạn nhân đầu tiên là chị Miu già (4tuổi) với trận chiến giành lãnh thổ cả đêm, nạn nhân tiếp theo là 2 chú Cún, tiếp đến là anh gà chọi. Không những thế thằng này còn bọc lộ tài ăn vạ, đến giờ ăn mà cho chị Miu già ăn trước là nó dỗi không thèm ăn cơm, nó không thích cái gì là nó lăn đùng ra giữa nhà. Sau đây là 1 số hình ảnh về thằng này mời mọi người chiêm ngưỡng

meobeou

Member
nhìn thằng này ngộ quá nhỉ, cái mặt nó nhìn đã thấy gấu, màu lông cũng rất ngộ, nó được bao tháng rồi bạn?

cun0206

Member
thằng này nhà e được 5 tháng rồi các bác ạ. Nhưng nó vẫn trẻ con lắm không biết bao giờ cu cậu mới lớn. Em mèo nhà anh đẹp thế nó là boy hay girl thế anh?

chà, cái ảnh đầu với cái cuối cùng nhìn em ấy ngoan quá ! nếu chỉ có mỗi cái ảnh mà không có giới thiệu trước, chắc chả ai nghĩ rằng em mèo trông hiền hiền thế mà lại ... :D