• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vì một clb bully Hà Nội chuyên nghiệp hơn..

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình xin có một vài í kiến đóng góp cho clb bully Hà Nội nói riêng và toàn thể ae chơi bully nói chung...!
Hiện tại xu hướng chơi chó cảnh của hà nội ngày càng phát triển..Theo đó mà cũng sinh ra và phát triển thành lập khá nhiều clb chó cho ae đam mê.Mỗi clb đều đang có những bước phát triển lớn dần lên và chuyên nghiệp hơn..!
Chính vì vậy vì sự phát triển từng bước và trở thành chuyên nghiệp hơn..Mình nghĩ ae clb cũng nên làm những chiếc áo và logo riêng cho clb..
Chiếc áo dù nhỏ nhưng mặc lên nó mỗi lần đi off sẽ giúp ae gần nhau hơn cũng như phần nào thể hiện được tính chuyên nghiệp của clb chúng ta...!
Kính mong sự ủng hộ và đóng góp í kiến của ae....! Thân

Khánh Nhữ

Active Member
Tuyệt, chỉ chờ các mẫu thiết kế thôi, nhờ từ Tết ra xem có ai làm được mẫu ko mà chẳng ai nhận vì người bận học người bận việc. Kì này Minh tìm người thiết kế Logo luôn thể nhé ;)

Tuyệt, chỉ chờ các mẫu thiết kế thôi, nhờ từ Tết ra xem có ai làm được mẫu ko mà chẳng ai nhận vì người bận học người bận việc. Kì này Minh tìm người thiết kế Logo luôn thể nhé ;)
Ok..e đang nhờ người thiết kế hộ rồi..mạn phép ae đề xuất nếu làm áo thì tông màu đen cho dễ mặc

Khánh Nhữ

Active Member
Đề nghị làm áo phông có cổ vì CLB mình nhiều người mẫu .............!

Cám ơn Minh .
Đầu năm mấy anh em đã có ý làm áo cho CLB nhưng phần thiết kế chưa thấy ổn, vậy hôm nay Minh sẽ lo việc áo đồng phục cho CLB nhé . Tất cả những ý kiến, góp ý, về mẫu áo, thiết kế, chất liệu áo xin mọi người chia sẻ tại topic này nhé.
Cháu í tưởng thì có rồi đợi mấy hôm nữa hoàn thiện xong logo và mẫu áo cháu sẽ đăng lên cho ae quyết..Cháu nghĩ cũng nên đơn giản thôi...Áo tông màu đen mặt trước áo sẽ in 3 cái đầu bully những con đoạt grand cham tiêu biểu..đằng sau lưng áo sẽ là tên clb bully hà nội cách điệu đi là khá ổn..Mọi người có í kiến j thêm thì cứ đóng góp..!

Mr.Jimmy

Member
E đã dục dịch đi hỏi các cửa hàng in áo rồi và kết quả là : Áo tông màu đen chỉ in đc các hình đơn giản như Logo và chữ . Kô in đc hình nổi như chân dung , hoạt hình , phong cảnh

E đã dục dịch đi hỏi các cửa hàng in áo rồi và kết quả là : Áo tông màu đen chỉ in đc các hình đơn giản như Logo và chữ . Kô in đc hình nổi như chân dung , hoạt hình , phong cảnh
In hình nổi là in như kiểu in quần áo đá bóng í..đấy chuẩn gọi là dán chết vào áo còn in kia là in chết in chìm sơn..^^..ae cứ thống nhất tham khảo đã

Khánh Nhữ

Active Member
Ko nhất thiết phải là tông áo màu đen đâu, Minh hoặc ACE nào có Logo hay hình in nào cứ Post lên chọn xong phần đó thì phần màu áo còn lại đơn giản thôi mà vì mỗi hình sẽ hợp với 1 màu nền riêng...!

_xicalo_

Member
em nghĩ logo chó áo clb thì mình không nên in những con gr champion... khủng tiêu biểu gì đó.... mình in họa tiết phác họa mặt của bully....em thấy thường các trại, nhóm in các con bully của họ nên áo phông bạt như để tôn vinh con giống của họ ...người ta nhìn lại nghĩ mình là clb hà nội sao áo lại hình king gotti, miagi, dax gì đó là ý kiến riêng của e :)

Khánh Nhữ

Active Member
em nghĩ logo chó áo clb thì mình không nên in những con gr champion... khủng tiêu biểu gì đó.... mình in họa tiết phác họa mặt của bully....em thấy thường các trại, nhóm in các con bully của họ nên áo phông bạt như để tôn vinh con giống của họ ...người ta nhìn lại nghĩ mình là clb hà nội sao áo lại hình king gotti, miagi, dax gì đó là ý kiến riêng của e :)
Đúng thế nhưng theo Nghĩa cho hình cụ thể là con chó nào của CLB mình lên hình...?

_xicalo_

Member
Không cụ thể con nào cả ;))mình in mặt bully theo kiểu đường nét phác họa như ava của a hoặc ava của a binh boang mặt bully dưới nền cờ mỹ hoặc dạng dạng như này, có gì để e kiếm thêm ;))

Không cụ thể con nào cả ;))mình in mặt bully theo kiểu đường nét phác họa như ava của a hoặc ava của a binh boang mặt bully dưới nền cờ mỹ hoặc dạng dạng như này, có gì để e kiếm thêm ;))
Những cái ava e xem trên mạng hay tìm được trên mạng đều là của một trại hay clb nào đó bên nước ngoài ngta thiết kế riêng cho họ rồi..Mình chỉ xem tham khảo để tìm ra cái riêng của mình thôi..ae cứ tham khảo đi

Status
Không mở trả lời sau này.