• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh thổi lửa cho phong trào nuôi Great dane

yoko1910

Member
Mà e vote 1 phiếu cho bác chủ thớt cắttai cho mấy đứa nhà bác. Em là e chỉ thích great dane thẩm mĩ tai :">

Thêm dầu vào lửa cho phong trào nuôi Great Dane

Thàng cu GD của mình đã được 8 tháng tuổi:

Đây là em gái 24 tháng

Pham Thang

Member
Rất đẹp, come on

Chào LoveSa..

Chó của bạn nhìn đầu thủ chân cẳng to đẹp đấy, 8 tháng tuổi trở đi chó sẽ vẫn cao thêm vài phân nhưng cũng sẽ chủ yếu dài và to ngang ra nhiều. Bạn cố gắng chăm sóc và dinh dưỡng cho tốt đến 1,5 tuổi lúc đó nhu cầu ăn uống giảm đi và nếu có ăn thiếu 1 chút cũng không lo còi xương hehe.

Chúc bạn có 1 em đực cao to hoành tráng nhé;):D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
Gửi boy HP mê chó chiến - Đúng là mình có ở Sing 8 năm - Rất vui được gặp lại Anh Em cũ ??
HIHI Thảo nào mà em nhìn anh quen thế , giờ anh về hẳn rồi ah, trước em sang ở cùng chỗ anh đó anh là người ra sân bay đón em hihi>:D<

Pham Thang

Member
Great Dane - bùng cháy lên !!!

Chào boy HP

A về VN năm 2007 lấy vợ , không ở Sing nữa vì ở đấy lâu cũng thấy buồn. Em đang nuôi chó gì ?? Up hình lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi ???
Chúc Em cuối tuần vui vẻ !!!
up vài hinh trên mạng để ACE ngắm

Boy Hai Phong86

Active Member
Em đang nuôi pitbull và rot anh àh, nếu có điều kiện anh em mình sẽ giao lưu hồi xưa em ở Tân Tông Minh đó anh hihi chắc anh nhìn mặt may ra anh mới nhớ em được hihi>:D<

Pham Thang

Member
Hình ảnh Bentley Văn Quán HN tròn 8,5 tháng

Thân gửi ACE chiêm ngưỡng hình ảnh Bentley cho em nó hay ăn chóng lớn!!!

Pham Thang

Member
Khủng hoảng - Great Dane

Một Em trên mạng nhìn khủng hoảng gửi các bạn chiêm ngưỡng. HN sẽ cố gắng ĐÚC được một em khủng hoảng như vậy=))

Pham Thang

Member
Chào KITO

Great Dane đẻ tại VN 2 tháng tuổi thuần chủng, đẹp có giá từ 5 triệu đến 10 triệu đồng/1 em tùy theo em đó đẹp cỡ nào và tùy chủ chó.
Chúc bạn sớm có một em như ý

Bol_Le

Member
Vợ tương lai của thằng ku Bi nhà em đây mà :D

Ku Bi

Pe' Ngố dzo tương lai cua ku Bi =))

Pham Thang

Member
Chào Lê

Thân chào ACE

Nếu có thể tìm được 1 em màu đen hoặc xanh cái cho CU đen của Lê thì đàn con sau này sẽ có nhiều màu đen và xanh đẹp hơn. Nếu không kiếm được thì đành phải ghép với em trắng xinh đẹp ở dưới.
E nên tham khảo cách ghép đôi theo màu trên mạng của nước ngoài để biết thêm chi tiết.
Thắng chúc tất cả ACE sẽ có thêm nhiều bé Great Dane đẹp và thuần chủng;);)<:p tại VN;;);;);;)

Bol_Le

Member
Thân chào ACE

Nếu có thể tìm được 1 em màu đen hoặc xanh cái cho CU đen của Lê thì đàn con sau này sẽ có nhiều màu đen và xanh đẹp hơn. Nếu không kiếm được thì đành phải ghép với em trắng xinh đẹp ở dưới.
E nên tham khảo cách ghép đôi theo màu trên mạng của nước ngoài để biết thêm chi tiết.
Thắng chúc tất cả ACE sẽ có thêm nhiều bé Great Dane đẹp và thuần chủng;);)<:p tại VN;;);;);;)
Hi a Thắng!
Sau đây là cách phối màu cho Great Dane mà e sưu tầm được trên mạng.Nếu 1 em đen lai với 1 e đốm sẽ cho ra sản phẩm vừa đen vừa đốm :D

Pham Thang

Member
Thân gửi Hải

Hehe, vậy thì ổn rồi, hehe nếu không có đen thì ghép đốm hhehe.
A cũng đang sưu tầm 1 em đen hoặc xanh để ghép với Bentley hehehe

boy_armani8x

Active Member
Hôm đi Festival nhìn thấy 3 em Great Dane và 3 ông chủ chó ấn tượng quá :D .. Great Dane đúng là xứng danh đẹp trai nhất trong các loài chó.hihi

Pham Thang

Member
Chào boy_armani8x

Cám ơn bạn đã xem hình và có những lời khen tốt đẹp cho Great Dane !!!;):x:x:x.