• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh mới chụp em Vện xấu xí nhà mình

dieulinhla

Sáng chủ nhật đẹp trời cho em nó đi chạy rùi làm vài kiểu ảnh giao lưu cùng các bác. Em nó 56cm ,nặng 21kg.

tunghhtp

Member
Em này cổ to, Mõm Vuông, mép xệ, tai nhọn, khủy chân sau cong quá, khả năng chạy nhảy hạn chế, không bền.

Màu sắc được

phongphuquoc

mình thấy em này cũng đẹp đấy chứ, bạn tunghhtp nói như đúng rồi ý. Chó của bạn đâu up lên cho anh em chiêm ngưỡng tí nào :p

tunghhtp

Member
@PPQ:
Bạn chịu khó tìm trên các diễn đàn để biết những con cún mình đang nuôi nhé. Cũng tàm tạm thôi. Ngay trên vietpet cũng có,

Những lời nói thật hay mất lòng

Thân

jackiebi

Member
Mình đồng ý với ý kiến của bạn Tùng về nhận xét của e chó này, nhưng ko nên phũ phàng như thế. Tuy nhiên với khía cạnh về 1 con pet thì nhìn e này khá đẹp.

Tep1979

Member
Mình đã gặp em này rồi thì phải? Có phải em này Đô Long biên đã từng sở hữu đúng không bạn?

lucky123

Tình hình là mình có 1 em vện salo được 4 ngày, xin hỏi bạn có cho phối giống không và hình thức ntn? Mình mới tham gia diễn đàn nên chưa biết up ảnh em nó. Mình ở Tôn đức thắng.