• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh Chihuahua mái

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Ái chà cha Nguoirung này chuyển sang chơi chiahuahua rồi đây, thể nào chụi khó vào SG thế, Cha này béo thế mà nuôi chiahuahua nhỏ tý xíu, chẳng hợp với dáng em tý nào cả :D:D

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Tuấn ơi anh chuyển sang chơi chihuahua rồi đấy à nhìn anh to béo thế ma bế em chihuahua em thấy nó cứ lam sao ấy !!!!

NguoiRung

Member
anh Tuấn ơi anh chuyển sang chơi chihuahua rồi đấy à nhìn anh to béo thế ma bế em chihuahua em thấy nó cứ lam sao ấy !!!!
Có đâu em, chụp vài hình chó của ae đưa lên thôi, chứ đã sở hữu e nào đâu:)):)):)):)):)):))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Có đâu em, chụp vài hình chó của ae đưa lên thôi, chứ đã sở hữu e nào đâu:)):)):)):)):)):))
em thấy anh là khả nghi lắm nhé vô sai gon không biết với ý đồ gì đây:not talking::not talking::not talking::not talking:

NguoiRung

Member
em thấy anh là khả nghi lắm nhé vô sai gon không biết với ý đồ gì đây:not talking::not talking::not talking::not talking:
Hehehe ý đồ ngắm thôi em àh. chứ Bác Hồ chưa về với mình, nhìn thèm lắm:drooling::drooling::drooling::drooling::drooling::drooling:

TungKon

Member
anh ơi,đây có phải là hành động show hàng không,haha,mà sao a tuấn chụp khéo thế.chụp cảnh này hơi bị khó đấy.

NguoiRung

Member
anh ơi,đây có phải là hành động show hàng không,haha,mà sao a tuấn chụp khéo thế.chụp cảnh này hơi bị khó đấy.
Ko có gì gọi là khó e à. con này a chủ nói nó toàn ngồi kiểu đấy thôi:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

mr.tuan93

Member
chắc tại mấy hum nay thời tiết nóng quá làm thế cho nó mát ;)) hehe bé nhà em thỉnh thoảng cũng thấy ngửa bụng lên nằm mà ^^!