• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh 6 thành viên bulldog nhà mình đây

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vài hình ảnh 6 thành viên bulldog ( 3 đực và 3 cái) nhà mình vừa tròn 1 tháng (sinh ngày 01-09-2008), mời các bạn xem hình:

kelvin85

ối giời ơi nhìn yêu quá đi, chúc mừng bạn nhé . Cún nào nhìn cũng dễ thương

chó con đẹp quá anh DOANH!!...:-bd:-bd em nghe CENT nói bên anh có chiếc xe đạp lạ lắm cũng không hình dung được như thế nào!? hôm nào rãnh anh pót phát cho em chiêm ngưỡng anh nhé!!
chào anh!:)

quyennt

nhìn chúng mà ghiền quá anh Doanh à...dễ thương quá đi thôi. Chúc mừng anh nhé!
À, lần trước em có ghé nhà anh cùng 1 bà chị để xem đàn chó trước, đi 3 người đó (không biết anh còn nhớ không nữa...hehhe..). Bây giờ nhìn đàn này còn đẹp hơn nữa.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cám ơn các bạn đã có lời khen. Bầy này mới có 1 tháng tuổi mà đã lanh lợi , cứng cáp và khoẻ mạnh.Mình sẽ update thường xuyên gửi đến các bạn. Thân chào.
To: Quyênnt: chào Quyên, anh nhớ chứ sao quên được người đẹp hiiihihih. Dạo này con Bulldog con của Quyên vẩn phát triển tốt chứ, hôm ra CV Lê văn Tám anh có gặp nhưng không kịp hỏi thăm . Cám ơn Quyên đã có lời khen . Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
chó con đẹp quá anh DOANH!!...:-bd:-bd em nghe CENT nói bên anh có chiếc xe đạp lạ lắm cũng không hình dung được như thế nào!? hôm nào rãnh anh pót phát cho em chiêm ngưỡng anh nhé!!
chào anh!:)
Chào Bạn bulldogFAT: chiếc xe đạp của mình cũng củ lắm rồi , từ thời còn đi học đến giờ, mình giử làm kỷ niệm . Xe đó của Nhật sản xuất , không biết bây giờ có giá trị không chứ thời đó ba mẹ mình mua cho mình là đã 2-3 cây vàng rồi hehhhe. Thân chào.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
he he..... bầy bulldog đẹp quá , dạo này anh doanh bận bịu với mấy chú cún con quá nên gặp anh cũng khó . hôm nào rảnh hú em uống cafe nhé .

Xin chúc mừng Doanh.

Bầy Bull trông đáng yêu làm sao, mầu mảng rất hài hoà, 6 em lại chia đều 3 đực và 3 cái.

Nhìn mấy nhóc của bác thế này ai cũng muốn vác ngay một em.Ơ nhưng mà hình như đàn này có nơi có chốn hết rồi thì phải ? Đúng không bác ?
Chúc mừng bác !

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn mấy nhóc của bác thế này ai cũng muốn vác ngay một em.Ơ nhưng mà hình như đàn này có nơi có chốn hết rồi thì phải ? Đúng không bác ?
Chúc mừng bác !
4

Cám ơn bạn đã có lời khen. Bầy này còn bé nên chưa có chủ mới bạn ạ, với lại mình chỉ mới gửi hình hôm qua , có thể bạn nhầm với đàn khác thôi.Thân chào.

Chào Bạn bulldogFAT: chiếc xe đạp của mình cũng củ lắm rồi , từ thời còn đi học đến giờ, mình giử làm kỷ niệm . Xe đó của Nhật sản xuất , không biết bây giờ có giá trị không chứ thời đó ba mẹ mình mua cho mình là đã 2-3 cây vàng rồi hehhhe. Thân chào.
_chào anh doanh!! anh à em mới hăm mấy à anh doanh! anh xưng hô thế em ngại quá!! hihi:):)
_hơi lạc đề tí nhưng em rất mê mấy cái xe hoài cổ anh à!!
_chúc bầy bulldog anh ăn no chóng lớn để "đền ơn đáp nghĩa ạ" hihi:D:D
chào anh!!

Davidkhoa

Member
Chào a Doanh, em Khoa nè, bầy mới này đẹp quá, em cũng mún 1 em nữa cho với thàng Lucky nhà em, mà mình nó thôi em cực ko chiu nổi, dày dép, ghế no cắn banh cả, nên đuối ( wá ) quá, chúc máy e no khoẻ mạnh ha.

Ngôn ngữ chat, thành viên lưu ý...........

Tony Ho

Member
bầy bul đẹp quá! anh có bán ko vậy?giá bao nhiêu vậy a? em thích tụi nó quá đi mất

CENTIMET

Member
Chúc mừng anh Doanh nhé... bầy chó con rất đều và đẹp.

Hôm nào rãnh , cho tụi em xin tý thời gian cafe và xem chó luôn nha anh.

Thân ái
Centimet

doanhcauson

Vietpet sponsor
kô biết anh Doanh bán 1 em ni nhiêu vậy? mình định mua 1 em
Chào bạn , nếu bạn có nhu cầu thì vui lòng PM hoăc đt cho mình 0919338686 Doanh. Cám ơn bạn đã quan tâm Thân chào.
To Cent: Khi nào rảnh alô cho anh, anh sẳn sàng đón tiếp và sẳn tiện cà phê luôn nhé. Thân. Doanh

chúc mừng DOANH

Vài hình ảnh 6 thành viên bulldog ( 3 đực và 3 cái) nhà mình vừa tròn 1 tháng (sinh ngày 01-09-2008), mời các bạn xem hình:

Nuôi chó giống có chó con trong nhà là niềm hạnh phúc vô bờ :D:D:D
chúc mừng em có bày cún dễ thương
thân chào em - Hẹn gặp tại SG - LONGDALAT

Tony Ho

Member
A. Doanh nhà anh ở đâu vậy? Khi nào e ghé qua thăm mấy e nó được ko anh? Càng xem càng nghiền quá, mời a uống càe luôn a e mình tâm sự về bull