• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài con yến hót nhà Nguyen Quach

Nhìn mấy con yến hót đã thiệt. tiếc là chỉ nhìn thấy chúng qua mạng chứ ở ngoài chưa thấy và cũng chưa nghe nó hót. chắc là hót hay lắm.

hii chào anh nguyễn anh dương ra quan 12 là thấy anh nguyễn đem chim ra liền chứ gì

tại mấy hôm Dương ra chổ quán 12 mà anh không có đem yến ra chơi nên chưa thấy, em hồng đó cũng vừa thay lông xong, giong hót thì mấy em có lửa hót nghe ghiền lắm, và nghe rất êm không quá lớn

seal203

Member
Đã có chim đẻ chưa đại ca, có để dành em 1 cặp hoang 1 cặp hồng nha

anh có cho ăn bột hồng yến nhập, 190 ngàn 250gam đó, tại thấy nó hót quá đem đi chơi cho vui

seal203

Member
Thấy anh chơi ghiền quá chắc sẽ cố gắng kiếm vài cặp nuôi, hồi xưa em có 1 cặp hồng, 1 cặp hoàng yến mà ghiền nhất là cứ mình mở nhạc lên là nó hót theo liền, mấy con này anh chịu khó mua mấy cái dĩa hòa tấu mà âm tiết cao như saxo, tranh, sáo, harmonica về cho nó nghe nó học theo hay lắm