• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Update vài hình ảnh của Ivette From NKDRottweiler & Raudi vom Beni

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm nay có hứng thú nên dắt Ivette và Raudi ra làm vài pô kỷ niệm khi bé Ivette vừa tròn 10 tháng tuổi và Raudi được 2 tuổi.Vì chụp có 1 mình tự biên tự diển nên hình ảnh không được như ý lắm mong các bạn thông cảm. Mời các bạn xem hình.
Đầu tiên là hình chụp chung giữa Raudi vom Beni & Ivette From NKDRottweiler

Và kế tiếp là những hình ảnh của Ivette

Boy Hai Phong86

Active Member
Anh ơi ivette đẹp lắm Em rất thích Anh ah Hjhj đúng là con gái của sting chuẩn thật ra dáng thiếu nữ rồi Anh ah Chúc mừng Anh nhé>:D<

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo

Và giấy chứng nhận và phần thưởng là chiếc cup tại cuộc thi Dogshow International lần I vào ngày 11/ 12/2011 do VKA tổ chức

doanhcauson

Vietpet sponsor
Tiếp theo là hình ảnh mới nhất của Raudi vom Beni khi vừa tròn 2 tuổi.

Xin hết, cám ơn các bạn đã xem hình. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cup Anh vẫn để ở Trong túi hả Anh Hjhj , Khi nào Anh đổi ý Anh bảo Em với nhé >:D<
Chào Dũng,

Hehehe cup vẩn còn bảo hành đó em, xé ra là hết đổi đấy:D:D, đùa cho vui chứ anh lãnh chiếc cup này về có sao để vậy nên khỏi phải xé bọc để vậy cho nó zin hihihih. Thân chào
PS: Đổi ý gì em? Sorry anh không hiểu ý em.

Boy Hai Phong86

Active Member
Đổi ý muốn chuyển cái cúp về Hp đó Anh Hjhj .… >:D< thì Anh cứ nhắn Em một câu Anh nhé hjhj

KimCuong

Active Member
Và giấy chứng nhận và phần thưởng là chiếc cup tại cuộc thi Dogshow International lần I vào ngày 11/ 12/2011 do VKA tổ chức
To Dũng: Cúp thì thích rồi, nhưng anh thích tờ giấy này hơn Dũng ơi. ;) :D

To Doanh tiên sinh: Em phát hiện sân chơi của mấy nhóc nhà Huynh có một chút thiết kế mới đó nghe Huynh, rất tiện lợi và hợp lý khi có khách đứng ngắm Rott. :D

Hẹn sớm gặp Huynh để em lại được bia chai và ốc ếch nhé. ;) :D

Boy Hai Phong86

Active Member
To: Anh KC Em nói cup là một chuyện chắc chắn là cả Em nó và giấy tờ của Em nó đấy chứ Anh hjhj

doanhcauson

Vietpet sponsor
To Doanh tiên sinh: Em phát hiện sân chơi của mấy nhóc nhà Huynh có một chút thiết kế mới đó nghe Huynh, rất tiện lợi và hợp lý khi có khách đứng ngắm Rott. :D

Hẹn sớm gặp Huynh để em lại được bia chai và ốc ếch nhé. ;) :D[/QUOTE]
Chào KimCương,
Đâu có em, anh làm cửa ngăn cũng lâu rồi chắc em không để ý thôi hhehe. Khi nào vào nhớ alô cho anh nhé, anh em mình ngồi lai rai vài chai và nói chuyện về rott :D:D. Thân chào.
Đổi ý muốn chuyển cái cúp về Hp đó Anh Hjhj .… >:D< thì Anh cứ nhắn Em một câu Anh nhé hjhj[/QUOTE
Hi Dũng
Ok em, khi nào anh đổi ý sẽ thông báo đến em liền nhé. Thân chào

ndp1983

Member
Khi nào cặp này kết hợp với nhau a chừa cho e một pé về chơi với Kimba cho vui nhà vui cửa nha a.

kieukhanh

Member
Không diễn tả nổi cảm xúc khi nhìn hình Ivette a.Doanh ơi :-o Em nặng tìnḥ bầy I này của anh lắm,không dám xem nữa...ướt bàn phím rồi.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn Ivette thấy đã quá anh Doanh...khuôn mặt thật là ấn tượng...

BR

bevy2002

Member
nhớ hôm nào đi show nhìn Ivette còn là puppy mà hôm nay nhìn lạ Ivette có khuôn mặt khác hẳn thật ấn tượng và trưởng thành, công nhận phải nói rằng anh Doanh chăm quá tuyệt vời xin chúc mừng a nhé

doanhcauson

Vietpet sponsor
nhớ hôm nào đi show nhìn Ivette còn là puppy mà hôm nay nhìn lạ Ivette có khuôn mặt khác hẳn thật ấn tượng và trưởng thành, công nhận phải nói rằng anh Doanh chăm quá tuyệt vời xin chúc mừng a nhé
Cám ơn anh chị đã có lời nhận xét. Em cũng rất ưng ý với sự phát triển của Ivette , đặc biệt là khung đầu của bé , càng lúc nhìn càng thích.Hy vọng Ivette ngày càng phát triển tốt hơn nửa. Thân chào.

Camellia

Member
Raudi mới 2 tuổi mà lên chức "bố tuổi nhỏ" rồi. Chúc mứng anh Doanh nhà, show 1 lúc 2 litter M, N luôn. Chúc các bé mạnh khỏe, mau ăn chóng lớn nha a.

HaiTranMT

Chúc mừng anh Doanh lâu quá quay lại diễn đàn em thấy anh phát tướng và có bụng phệ rồi .chắc anh uống bia nhiều lắm .Nhìn đàn chó con thật là phê quá . Ivette em thấy đẹp quá nhìn mặt thật ngầu .Em chỉ nhớ con Vaith và Evi mà thôi .Chúc anh chị nhiềi sức khỏe và thành công trong công việc .:-h

doanhcauson

Vietpet sponsor
Raudi mới 2 tuổi mà lên chức "bố tuổi nhỏ" rồi. Chúc mứng anh Doanh nhà, show 1 lúc 2 litter M, N luôn. Chúc các bé mạnh khỏe, mau ăn chóng lớn nha a.
Chào Minh,
Cám ơn em đã có lời chúc tốt đẹp. Raudi lần đầu tiên được làm bố đó em, anh rất vui nhưng không được trọn vẹn vì đã xảy ra vài sự cố ngoài ý muốn nên chỉ còn lại có 2 bé cái thôi.Thân chào.
PS: Hôm nào rảnh ghé anh lấy pedigree của Lucky nhé.

Chúc mừng anh Doanh lâu quá quay lại diễn đàn em thấy anh phát tướng và có bụng phệ rồi .chắc anh uống bia nhiều lắm .Nhìn đàn chó con thật là phê quá . Ivette em thấy đẹp quá nhìn mặt thật ngầu .Em chỉ nhớ con Vaith và Evi mà thôi .Chúc anh chị nhiềi sức khỏe và thành công trong công việc .:-h
Chào Hải ,
Cám ơn em đã ghé qua và có lời chúc đến anh.Lâu lắm rồi không gặp em,bên em dạo này có gì mới không? em nhắc đến con của Brutus và Cherry (Cherry là con của Vaith&Zana)chứ không phải con của Vaith & Evi, vì Evi nhà anh mới có bầy đầu tiên phối với Raudi khi đúng 20 tháng tuổi, chắc lâu quá rồi nên em quên đó thôi:D. Thân chào

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
thông tin bị rò rỉ mới biết anh Doanh vừa có thêm 2 bầy M & N....và cũng mới nghe anh chia sẻ có 1 vài sự cố ngoài ý muốn..nhưng ae mình làm breeder thì lúc nào cũng sẽ có nhưng niềm vui buồn lẫn lộn....chúc anh năm nay phải vui nhiều hơn buồn anh nhé.

BR

HaiTranMT

Chào Minh,
Cám ơn em đã có lời chúc tốt đẹp. Raudi lần đầu tiên được làm bố đó em, anh rất vui nhưng không được trọn vẹn vì đã xảy ra vài sự cố ngoài ý muốn nên chỉ còn lại có 2 bé cái thôi.Thân chào.
PS: Hôm nào rảnh ghé anh lấy pedigree của Lucky nhé.

Chào Hải ,
Cám ơn em đã ghé qua và có lời chúc đến anh.Lâu lắm rồi không gặp em,bên em dạo này có gì mới không? em nhắc đến con của Brutus và Cherry (Cherry là con của Vaith&Zana)chứ không phải con của Vaith & Evi, vì Evi nhà anh mới có bầy đầu tiên phối với Raudi khi đúng 20 tháng tuổi, chắc lâu quá rồi nên em quên đó thôi:D. Thân chào
Chào Anh Doanh .
Chắc là em nhớ nhầm rồi .Em thấy anh để con nào lại làm giống em cũng thấy đều đẹp hết .Anh có bí quyết nè .Cũng không có gì mới anh lúc trước gia đình có chuyện buồn nên em cũng không có tinh thần gì mấy .Chúc cho mầy bé mau ăn chóng lớn về với chủ mới .Good luck NKDRottweiler