• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ultral và vaithia - hình 85 ngày

trantantai

Active Member
Hôm nay xin tạo topic riêng cho 2 em của mình và gởi anh em một ít hình anh em xa gần nhận xét chân tình nhé.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Hai nhóc này thấy "dã chiến" quá anh ơi....Nghe nói 2 nhóc này uống sữa bò tươi hao lắm à?:):).....Nhớ update hình thường xuyên nhé......:)

trantantai

Active Member
To An: Sang ra còn sạch sẽ định chụp hình, mà vừa ra sân nó đã tả tơi như vậy rồi. MẤy tấm sau chụp khi mới tắm, đúng là nó không đẹp nhưng thấy mặt nó bụi bụi nên làm vài bô luôn. Còn phải học hỏi An nhiều về cách chụp hình. Sẽ úp thường xuyên mà. Thân
To Dung bth: Hai em 85 ngày, chưa được 3 tháng, về nhà mình 27 ngày, mới về 2 em 12kg, bây giờ chắc gấp đôi.

Thank all>:D<

thang_Q5

Active Member
Lúc này nhà anh Tài nhùi Rot quá ;;) .Nhìn thấy mà thèm chắc em phải nhờ anh kiếm 1 em giao lưu mới được =)) .

trantantai

Active Member
Lúc này nhà anh Tài nhùi Rot quá ;;) .Nhìn thấy mà thèm chắc em phải nhờ anh kiếm 1 em giao lưu mới được =)) .
Mình không có nhiều kinh nghiệm nhưng nhiệt tình, luôn sẵn lòng Thắng ơi. Bé Lab của Thắng sao rồi, em đó nhìn cũng đẹp lắm, từ khi thấy nó mình mới bắt đầu chơi rot đó . Lâu quá không gặp:-h

thang_Q5

Active Member
Mình không có nhiều kinh nghiệm nhưng nhiệt tình, luôn sẵn lòng Thắng ơi. Bé Lab của Thắng sao rồi, em đó nhìn cũng đẹp lắm, từ khi thấy nó mình mới bắt đầu chơi rot đó . Lâu quá không gặp:-h
Tình hình em nó cũng lớn rồi anh àh , cũng làm được vài trò vui vui o-> .Bửa nào rảnh Cafe nhé o-> .

Hung.tinhyeu

Active Member
Hôm nay cập nhật hình 3 tháng của hai em này, mọi người xem chơi

Một không gian lý tưởng cho TAI TAN TRAN nói riêng và anh em đam mê nói chung, tiện thể gia chủ làm thêm 1 em ngựa nữa cho có đôi luôn đi. Cố gắng lên nhé. THÂN

namjerry

Member
3 tháng mà tướng tá thế này thì cũng tầm 18-20kg , nuôi quá tốt , đáng nể đấy . Không gian lý tưởng kèm theo ngựa kia nữa đủ cặp :" Khuyển mã tri tình "
Chúc mấy bé càng ngày càng phát triển tốt :)

my_lucky

Active Member
bác này " ăn gian tháng tuổi " hay sao ý chứ8->, 3 tháng tuổi mà bác nuôi các em nó lớn phổng phao như hơn 4 tháng ý, ngon thật....>:/>:D<

trantantai

Active Member
Hi hi , mình có ăn gian 1, 2 ngày. Nó sinh ngày 4/5 đó bạn, trên chủ đề của bác Thantai79 vẫn còn ghi
:
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=78050

Mình biết bạn khen mình thôi nhưng cũng đính chính cho mọi người khỏi hiểu nhầm. Bốn tháng làm sao lớn bằng chừng này được. hi hi>:D<
Mình thì chẳng thích bom, các bác thông cảm. Có sao nói vậy, thậm chí chẳng biết nó nặng bao nhiêu, thấy khỏe mạnh là được.>:/;););)

vietyen

Member
To An: Sang ra còn sạch sẽ định chụp hình, mà vừa ra sân nó đã tả tơi như vậy rồi. MẤy tấm sau chụp khi mới tắm, đúng là nó không đẹp nhưng thấy mặt nó bụi bụi nên làm vài bô luôn. Còn phải học hỏi An nhiều về cách chụp hình. Sẽ úp thường xuyên mà. Thân
To Dung bth: Hai em 85 ngày, chưa được 3 tháng, về nhà mình 27 ngày, mới về 2 em 12kg, bây giờ chắc gấp đôi.

Thank all>:D<
khiếp thật chó nhà em 3 tháng có 7kg à bác tài ơi, thế này là thế nào........... mà hai em nhà bác mua của ai vậy??????????????????

trantantai

Active Member
khiếp thật chó nhà em 3 tháng có 7kg à bác tài ơi, thế này là thế nào........... mà hai em nhà bác mua của ai vậy??????????????????
2 em 12 kg, vì nhốt chung nên cận chung luôn, khoảng 6kg/con đó Yên, bình thường mà. Hôm 3 tháng thì 15 kg/ con. Bây giờ thì khoảng 20kg thôi nó không có mập mà chỉ cao thôi. Khi nào rảnh ghé mình chơi giao lưu nhe

vietyen

Member
ơ hơ mà bác tài ở chỗ nào vậy................. em cũng muốn qua nhà bác lắm chứ em ở gần cầu tham lương nè bác