• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

UKON'S BEREGA TURI (Dòng dõi nhà MAMBO VON DER CROSSENER RANCH)

HiHi cái j cũng phải thử thách chứ bác chứ có ai là hoàn hảo ngay được đâu ah, bác cứ đưa về đi, động viên thế mà, bao giờ đưa về thì ới em qua ngắm với nhé>:D<
A lại Nghĩ Đ/K của Chú hợp lý hơn A.Múc đi E !!!!!!!!!!!!!!!

Boy Hai Phong86

Active Member
Như em thì làm gì đã có nhiều kinh nghiệm đâu, em cũng máu lắm hihi nhưng chỉ biết ngắm thôi ah, up cho UKON'S lên đầu nào>:D<

Boy Hai Phong86

Active Member
nói chung ngắn gọn xúc tích là như này bọyhaiphong thì được cái là cái gì cũng hay viết bài thì như thằng crazy sến vãi ra,cũng đọc comment của ông này thì chả hiểu ông ấy thể loại gì,tâng bốc nịnh nọt phát buồn ị quá chịu không nổi ,mới biết hay không biết thì cứ tưởng ông boyhaiphong này hoành tráng đấy,nhưng biết rồi thì ứ ựa đến tận cổ ăn tục nói phét thì vcl %-(
Thế hả bạn ơi , bạn là người nói ít hiểu nhiều thảo nào mà nick của bạn mới thế, bạn nói như thế này thì chẳng ai tin bạn đâu ah, bạn không nói phét thì bạn nên chứng minh con người thật của bạn đi, chứ đừng có vào topic của ngươi khác viết linh tinh như vậy nhé, nếu như bạn là người có bản lĩnh thì cho mình xin số phone của bạn đi mình sẽ cho bạn biết là mình có nói phét hay không nhé, xin lỗi bác An chủ topic nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
bác HLV Khải pro thật!!!chắc phải để mấy em rott nhà mình cho Khải huấn luyện quá !!!! khi nào mở trường vậy KDF ??? nhớ khi đó hú mình ,mình đăng ký trước nhé .Thân !!
Trước khi đăng ký mấy em cho KHẢI hander huấn luyện thì phải chuẩn bị mấy cái bao bố này nhé.

vietyen

Member
hi hy vọng thằng cu TÈO nhà mình con của nó với NELY sau này khôn lớn ko biết có được như thằng cha nó ko..............thằng cha năng động thế mà thằng con thì.................chỉ nằm thôi chả thấy chơi đùa gì cả.

Khai.Q4

Member

Cái này không phải của mình ơi, là của KHẢI hander đấy.
Cảm ơn anh Hùng đã mua giúp em những dụng cụ huấn luyện này. Nadya nhà em nó thích lắm, lúc nào cũng đòi cắn, đòi xé....:D:D nhà anh có bé nào muốn Cắn thì gửi vào em nhé.:D:D

Hung.tinhyeu

Active Member

Cảm ơn anh Hùng đã mua giúp em những dụng cụ huấn luyện này. Nadya nhà em nó thích lắm, lúc nào cũng đòi cắn, đòi xé....:D:D nhà anh có bé nào muốn Cắn thì gửi vào em nhé.:D:D
Em này muốn cắn nè KHẢI, em nó rất thích cắn môi đây. Có gì KHẢI giúp anh tập cho em này cắn môi nhé. Sau khi dậy thành thục đảm bảo cuối năm đem ra show là có cup đó.

HuyDN

Member
Sao các bro chụp ảnh đẹp thế nhỉ.Anh Hùng tình yêu có nhận làm cho anh em Đà Nẵng 1 cái không ạ,hix.

Em này muốn cắn nè KHẢI, em nó rất thích cắn môi đây. Có gì KHẢI giúp anh tập cho em này cắn môi nhé. Sau khi dậy thành thục đảm bảo cuối năm đem ra show là có cup đó.

Bác Hùng có nhiều Đam Mê thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

WOLF-BROS

Member

ngày xưa em như bác nên bị xóa bài với cảnh cáo đấy, bác cứ cẩn thận :))

trung2t3c

Active Member
xem chị ấy đóng trong phim "Bi ơi ! đừng sợ " thì có mà giật mình ............. toàn mấy cảnh "táo bạo đến ko ngờ"

Hung.tinhyeu

Active Member
Sao các bro chụp ảnh đẹp thế nhỉ.Anh Hùng tình yêu có nhận làm cho anh em Đà Nẵng 1 cái không ạ,hix.
Ảnh này thì trên mạng nhiều lắm, muốn ngắm thì cứ tải về thôi. Khi nào xong thì sẽ nhận nhé.

Bác Hùng có nhiều Đam Mê thế!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Muốn xoá bỏ thì chỉ có mỗi cách là dán kín hai mắt lại thôi.

ngày xưa em như bác nên bị xóa bài với cảnh cáo đấy, bác cứ cẩn thận :))
Ồ ra vậy...................................................THANKS

duhuongsh

bác HTY này yêu nghệ thuật lắm bác có khẩu đại bác đi off ẹp mà bắn thì phải biếtt từng chân tơ kẽ tóc

chanphuong

Member
Trước khi đăng ký mấy em cho KHẢI hander huấn luyện thì phải chuẩn bị mấy cái bao bố này nhé.

Trông cái ông đeo bao quen thế nhỉ?
Góp vui vài hình ảnh về dụng cụ mới sưu tầm được.

Tạ cho chó cắp, 1kg.

Rọ mõm bằng da ép, không gây đau cho chó như rọ Inox và quân xanh khi tấn công.

Dây rảnh tay khi dắt cho chạy, cài vào dây thắt lưng của chủ.

Đai kéo vật nặng.

48namngu

Member
post lại đi anh ơi,1 mầu trắng xóa luôn rồi..................mà anh ở Hà nội hay ở đâu đấy ạ

48namngu

Member
hàng hot có khác,các bác chém kinh quá lên em nó chạy đâu mất rồi:-ss
anh ơi post lại đi cho anh em chiêm ngưỡng...