• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

U-Litter From NKDRottweiler sự kết hợp giữa Axel Haus Of Lazic & Zita vom Beni

doanhcauson

Vietpet sponsor
Xin giới thiệu đến các bạn bầy U-Litter sinh ngày 12/10/2013 gốm 6 đực và 4 cái .Bầy này là do sự kết hợp giữa chàng trai trẻ Axel Haus of Lazic và Zita vom Beni. Hy vọng bầy này sẽ là sự lặp lại của bầy I mà Zita trước đây đã cho ra đời những puppies rất tốt và đạt những giải thưởng cao trong các cuộc thi Specialty rottweiler do SRC tổ chức . Mời các bạn xem hình

Chó cha Axel Haus Of Lazic và thành tích đạt được V1 Intermediate class, Best male in Show & Res.Best in Show tại cuộc thi Speciaty Rottweiler lần 2

AXEL HAUS OF LAZIC | NKD Rottweiler

Hình chó mẹ Zita vom Beni

Zita vom Beni | NKD Rottweiler

Và hình ảnh của mấy bé

trantantai

Active Member
Bầy cún tương lai sẽ thành những Indo, Ivette, Ika ...... Gien rất tốt . CHúc mừng anh và bố Axel nhe!

...hehe cuối cũng ngày anh up hình cũng tới hehe...mấy bé được 13 ngày rồi ha anh,trông cứng cáp quá...khoảng 2 tuần nữa em tranh thủ được công việc cho em ghé thăm mấy nhóc nhé...:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bầy cún tương lai sẽ thành những Indo, Ivette, Ika ...... Gien rất tốt . CHúc mừng anh và bố Axel nhe!
Cám ơn Tài đã ghé qua và có lời chúc tốt đẹp đến anh . Anh cũng hy vọng với sự kết hợp của Axel và Zita sẽ cho ra đời những bé bầy I2 như mong đợi, thời gian sẽ trả lời :). Thân chào.

...hehe cuối cũng ngày anh up hình cũng tới hehe...mấy bé được 13 ngày rồi ha anh,trông cứng cáp quá...khoảng 2 tuần nữa em tranh thủ được công việc cho em ghé thăm mấy nhóc nhé...:D
Cám ơn em đã có lời nhận xét về mấy bé. Khi nào đến điện thoại cho anh trước nhé. Thân chào.

nakamura

Member
chúc mừng anh Doanh nhé.zita khéo sanh quá,chúc anh nhiều sức khỏe để chăm thật nhiều đàn cún chục con như vậy nhé

ndp1983

Member
Update thêm hình mấy nhóc đi anh Doanh ơi :)
nhìn tụi nhóc đang măm dễ thương quá.

Chuc mung anh Doanh co bay Rot dep, mong tuing lai se thanh cong my man. Minh moi gia nhap hoi yeu Rot, muon co mot em tu bay cua anh, thu tuc the nao anh nhi

doanhcauson

Vietpet sponsor
Cho em hỏi giá 1 con bao nhiêu dạ?
Chào bạn Lê Khánh Linh,
Bạn vui lòng call để biết thông tin về mấy bé nhé. Thân chào.

Chuc mung anh Doanh co bay Rot dep, mong tuing lai se thanh cong my man. Minh moi gia nhap hoi yeu Rot, muon co mot em tu bay cua anh, thu tuc the nao anh nhi
Cám ơn bạn đã có lời chúc tốt đẹp. Bạn vui lòng điện thoại để biết thêm thông tin về mấy bé nhé. Thân chào

mấy bữa nay công việc lu bu quá giờ mới rãnh lên diễn đàn hehe...đợi đầy tháng tụi nhỏ up luôn một lần cho hoành tráng anh ha hehe...chắc cưng dữ lắm đây...:)