• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tuti (xoáy thái) xin d.c ra mat' mo.i nguoi

Nha em o KDT Vie.t Hung bac' nào biet' alo em cho em nó ra giao luu em nó là du.c 6 tháng tuoi. Do ko có dk nen ko up anh d.c sr mo.i nguoi

bạn này buồn cười nhỉ ?! nói là ra mắt thì phải có ảnh để mọi người còn biết mặt chư........đề nghị bạn sớm thu sếp thời gian up ảnh của em nó lên để cùng giao lưu, thank !:)

bạn này buồn cười nhỉ ?! nói là ra mắt thì phải có ảnh để mọi người còn biết mặt chư........đề nghị bạn sớm thu sếp thời gian up ảnh của em nó lên để cùng giao lưu, thank !:)
do chua có tg và em on = dt nên ko up anh em nó lên d.c có j em up anh sau sr mo.i ng nha

damson82

Member
ảnh đâu ảnh đâu
phải có ảnh mới ra mắt được bạn ợihay 1 cái cờ sờ líp của em nó càng ok kekeke

có gì thì ngày kia có thời gian em up ảnh lên cho các bác xem rồi cho em ý kiến với