• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trung tâm huấn luyện & phát triển Sơn tùng

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
* Trại chó giống chó giống Sơn Tùng nằm bên dòng sông Hồng hiền hòa thoáng đãng, không khí trong lành và mát mẻ. Thuận lợi cho việc chăm sóc và huấn luyện cho đạt được kết quả tốt nhất.
* Trại chó gống Sơn Tùng chính thức được xây dựng và phát triển vào năm 2010, mục tiêu chính là:
Chó Chăn cừu Đức – Rottweiler – Labardor.
* Tại trại chó được nuôi dạy và nhân giống phải thông qua sự lựa chọn để tạo ra những con chó thông minh, có sức khỏe cùng với sự dẻo dai cao nhất
* Đối với khách hàng, là sự lựa chọn tuyệt vời để có được chú chó tốt nhất trong công việc coi giữ cũng như bảo vệ chủ nhân, giá trị thực sự của loài chó được phát huy tối đa.

Trại Sơn tùng luôn sẵn lòng nhiệt tình đón tiếp, giao lưu và học hỏi với các bạn yêu thích thú cưng và các nhà lai tạo giống chó!

Địa chỉ: Số 66 ngõ 144 đường An Dương Vương,
quận Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội (Cách cầu Thăng Long 1 KM )
Điện thoại: 0934687477 - 0962987477

web:www.sontungdog.com
Hình ảnh những ngày đầu mới xây dựng

Đây là hình ảnh sau 1 năm xây dưnng & phát triển

gsd12

Member
mình có 1 chú doberman 1 năm tuổi qua tết sẽ cho đi học. bạn cho mình hỏi giá huấn luyện của trại này là bao nhiêu 1 khóa??? học trong mấy tháng???

tito

Member
sau 1 năm trại có nhiều đổi thay , đẹp lên , chúc mừng bác chủ trại, nếu đc. Lần tới bác cho thêm ít ảnh nữa cho bà con thiên hạ xem cho đã . thanks bác

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
sau 1 năm trại có nhiều đổi thay , đẹp lên , chúc mừng bác chủ trại, nếu đc. Lần tới bác cho thêm ít ảnh nữa cho bà con thiên hạ xem cho đã . thanks bác
Cảm ơn bạn đã động viên.Tiết trời vẫn còn lạnh,hôm tới hoa cỏ mùa xuân nở .Mình sẽ đưa tiếp hình ảnh TT sau 2 năm xây dựng và phát triển.

Xoáy_thái

Member
Xem mãi mà chả nhìn thấy con chó nào hả bác chủ Trung tâm ???
Bác chụp vài con Dob, Rot hay con gì cũng được lên cho bà con ngắm với.

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Xem mãi mà chả nhìn thấy con chó nào hả bác chủ Trung tâm ???
Bác chụp vài con Dob, Rot hay con gì cũng được lên cho bà con ngắm với.
Em vào từng mục của trại mới thấy được bọn cún chứ

Đọc ở ngoài nghe hoành tráng thế mà vào trả có cái gì cả,chắc là trại sắp nhập chó về hay sao hả bạn ,,,

LilyTheLab

Bên mình có website ko bạn? Mình có 1 em lab muốn cho đi học :D. Ko biết bao nhiêu tháng thì bắt đầu nên cho đi tập và chương trình cụ thể như thế nào? Bạn cung cấp thêm thông tin về chương trình học nhé. Thanks

Ke0-xjnh-pr0

Hôm qua vô tình lướt web mình tìm thấy thông tin về trại này và quyết định gọi điện cho chú chủ trại để hỏi về giá cả của giống bec gie Đức mà mình đang quan tâm thì nhận đc lời mời đến tận nơi xem. Lần đầu tiên đến 1 trại huấn luyện chó, cảm giác thật khó diễn tả.....hì hì.
Được chú chủ trại tư vấn chọn chó rất kỹ càng, phù hợp vs mình nữa cuối cùng mình đã chọn được một người bạn.
Cháu cảm ơn chú nhiều lắm và cháu chúc trại ST sẽ ngày càng phát triển hơn nữa, chú thật là giỏi.
^_^

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Có huấn luyện em ạ .Sau khi em đem qua TT bọn anh sẽ tet 1 tuần nếu ok thì sẽ dạy được

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Ngày nghỉ, con gái tranh thử lia vài bức đầu xuân.Mọi người chiêm ngưỡng về sự phát triển của trại Sơn Tùng

Chàng thanh niên Kozaka từ nước Nga .Sau 2 năm về định cự tại Việt Nam bây giờ đã trưởng thành

nhatquang

Member
1 CHÚ chó bây giờ là đi học hết bao nhiêu tiền thế bác?mình định cho 1 e đi học mà k biết giá cả như thế nào ibox minh nhé bác

Tuấntú CV

Vietpet sponsor
Chưa em à .vì anh đang có kế hoạch nhập về,Khi nào về đến Hà nội anh gửi ảnh lên mọi người chiêm ngưỡng

ngoc khoa

Member
Anh ơi cho em hỏi, rổ giá một khóa huấn luyện cho một em GSD gần 1 tuổi là khoảng mấy tiền đấy ạ ( em KHoa Lào cai)