• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TrinhCauDien

Chào Mọi người ,
Các Bạn có thể tìm thông tin của GSD theo Link này :
http://gsddata.com/search/index.aspx
Đánh tên chú chó mình cần tìm ,rồi bấm seach .
Thân mến
Thông tin của trang này cũng như trang www.pedigreedatabase.com chưa đủ độ tin cậy. Chúng ta có thể tìm ngay ở trang của SV nếu như con chó được đăng ký tại sổ đăng ký của SV (Zuchtbuch).
Các bạn vào đây http://www.schaeferhund.de/site/index.php?id=688 sau đó đánh tên con chó (phải chính xác) sau đó chọn "Hundename" rồi bấm "suchen" là ra. Nếu có SZ-Nr thì càng dễ tìm, đánh số SZ-Nr vào rồi chọn "SZ-Nummer" và bấm "suchen" là ra. Những con chó nào có giấy khai sinh của SV cấp đều có thể tìm được theo cách này và qua đó ta có thể biết ngay được hệ số di truyền về bệnh HD của nó. Hệ số này càng thấp càng tốt.

Thanh_arch

Member
Quả thật là....

Ulko về Việt Nam cùng với một em cái nữa hiện nay anh Việt Hưng Yên đang nuôi. Hai con này cùng đàn được Hưng Rex đưa về lúc 2 tháng tuổi. Mình có được xem hồ sơ của Ulko, Nó được sinh ra khi Ober mới đang đứng ở thứ hạng V13. Qua mấy lần thi giờ Ober mới lên VA1.
Em đã gọi điện cho anh Ảnh và xác nhận thông tin như bác nói:angel:
.......................................................định nói, nhưng.......................................................không nói nữa.
Chúc các bác luôn vui vẻ và thành đạt, sorry vi spam hơi nhiều trong topic của bác Trình

bergier jackyunko sinh ngày 5 tháng 12 năm 2010

hình chó nhà của tôi mời các bác cho ý kiến !Dog Eye

SonTN

Member
Hậu duệ nhà bác Trình cầu diễn đây ạ? Không biết do zen giống hay dinh dưỡng nhưng thật sự em này khác xa so với lúc nhỏ còn ở với mama.

bomb

trong em no khong giong ulko lam nhi? bac nen boi bo them cho em no, nhin em no hoi gay

tichkhach

To Nguyenhuuthinh :....nhìn Em Nó Hơi Gầy Một Tí Cần Bồi Bổ Thêm Cho Em Nó Bác à??

zacky

đúng là nó hoi gầy vì khi vô nam hết 48 h bang xe lũa ko an uông gì hôm vào đên noi mùng 6 tết tuong chêt may còn cuu đuoc

bogia

đúng là nó hoi gầy vì khi vô nam hết 48 h bang xe lũa ko an uông gì hôm vào đên noi mùng 6 tết tuong chêt may còn cuu đuoc
Chúc bác chăm sóc tốt để em nó lấy lại đà như ngày đầu. Chúc bác thành công!

Chúc bác chăm sóc em nó để lấy lại đà như ngày đầu. Chúc bác thành công!

Trình cầu diễn 0983.365.467

Trình cầu diễn xin giới thiệu với ACE các thành viên trong gia đình
Đầu tiên là Tam thái cẩu lúc mang bầu được 50 ngày

Đây là hình ảnh sau khi Thái cẩu sinh được 10 ngày

Còn đây là tổng thể cả đại gia đình

Đây là sina được hơn 6 tuổi

Đây là Hana được hơn 11 tháng

Sau 1 thời gian chăm sóc GSD.khi tiếp xúc với Rốt mình cũng thấy ở chúng có những tính cách thú vị riêng
sau đây là hình ảnh 2 em rốt mình mới bắt

Khoảng 3-4 ngày tới nhà mình sẽ có thêm vài thành viên mới.Hậu duệ của selo,thành viên của trại chó Đỗ Ảnh-Hưng Yên

Mình có lời mời ACE có cùng niềm đam mê sở thích tới nhà mình chơi để cùng nhau trao đổi học tập kinh nghiệm

Tôi xin giới thiệu vớiACE đàn cún mới sinh đã được 20 ngày bọn chúng khá đẹp.Tôi mời ACE có đk ghé thăm gia đình để chúng ta cùng giao lưu.

THU XUA

Member
Bác ơi . em tam thái cẩu này có phải là chó ép không ạ. em thấy em nó màu nhạt quá, màu đen thì ít, với bộ mặt đẹp của những năm 1999

chó đời mới của những năm 2010 20111

Những lời nhận xét của em có gì không phải bác bỏ qua nhé, trên Diễn Đàn tất cả đi đến cái đẹp

bác Trinh có thể cho cháu sdt ko , nhà cháu cũng cầu giấy , lúc nào bác có nhà cháu qua xem đàn cho của bác đc ko :x