• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TRD Thủ Đức

Status
Không mở trả lời sau này.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chị ăn trước rồi tới lượt em nhé

Tới lượt em được ăn rồi, miếng xúc xích của em ngon hơn miếng táo của chị đấy.

Chắc anh mệt rồi, để em lấy khăn lạnh lau cho anh nhé. Cảm giác của anh thế nào, em thương anh nhiều lắm

Hung.tinhyeu

Active Member
Nhờ có chị chăm sóc mà anh vui hơn hẳn. Chiếc khăn lạnh của chị đã tiếp thêm sức mạnh cho anh khi anh dành chiến thắng.
Chị đúng là hậu phương vững chắc để giúp anh tuyền tuyến xông pha.

Mr Lab

Member
Đẹp lắm anh Hùng ơi, nhìn to cây quá! Không biết các chỉ số của nó như thế nào anh nhỉ như chiều cao? cân nặng?... Mà giải này có những qui định như nào, anh Hùng có biết thì cho ít thông tin đi anh.

thanhloc

Member
Anh hùng ơi anh chụp hình chăm sóc tình cảm lắm nhưng anh cần thận chứ lở phòng nhì đang chăm sóc cho PHI thì tội lắm đó nghe anh

Ôi, ước gì mình cũng có người lau mồ hôi như anh ấy , lấy vợ sớm đi thôi bà con ơi.
@ Mr Lab :Chiều cao của em này thì mình kô biết, nhưng mà nặng cỡ 32 kí. Hàng nhập từ Thái về lúc 6 tháng tuổi.Hiện nay nó 30 tháng rồi. Em này đợt đầu năm đoạt giải nhất dogshow Đầm sen.

Ka_sea

Member
Bạn ở TĐ chổ nào vậy, mình có thể sang chơi được không?
Hôm đi Dogshow mà biết bạn ở TĐ thì mình sẽ đến làm quen rồi
Nhìn con xoáy thái của bạn đã con mắt thiệt nhưng không dám sờ thử

tyty70

Member
không biết đến bao giờ hà nội mình mới có cuộc thi tầm cỡ như thế này nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.