• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trao đổi kinh nghiệm nuôi, dạy Lab và Golden Retriever.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y

Rất nhiệt tình và được biết nhiều thành viên Vietpet yêu thích giống chó Lab và Golden Retriever.Ông Bà Ger và Marleen Steenbergen - Bí thư Thứ Nhất Đại sứ quán Hà Lan tỏ ý muốn được gặp gỡ anh chị em tại nhà riêng để được trao đổi kinh nghiệm chăm sóc, dạy chó vâng lời, BSGV đã nhận lời với hai Ông Bà và thân mời anh chị em VP có điều kiện tới dự.

Thời gian: từ 16h- 18h Thứ Bảy, ngày 10/01/2009 ( có ăn nhẹ: bánh ngọt và nước hoa quả do chủ nhà mời.)

Địa điểm: Tại 96A Ngõ 12 (Xóm Chùa), đường Đặng Thai Mai, Hà nội.

Thành phần: Những thành viên VP yêu thích: Lab+ Golden, số lượng: không quá 15 người. Trang phục: không cần nghi thức, không mang theo chó, xin mang theo CMT Nhân dân. Nhờ BCN KyCauGo cập nhật và dẫn đầu Đoàn giao lưu luôn nhé.

Phiên dịch Tiếng Anh: BSGV.

Chó Lab nhà ông bà BTTN ĐS Hà Lan:

cháu có thể đăng kí 1 xuất được ko bác sỹ Báu ,rất mong được gặp gỡ và trao đổi với những người yêu Lab và golden

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Kycaugo và Cuong_tosa đăng kí luôn ạ..............................................................................................................................................chắc đủ 50 kí tự rồi

KyCauGo

Rất nhiệt tình và được biết nhiều thành viên Vietpet yêu thích giống chó Lab và Golden Retriever.Ông Bà Ger và Marleen Steenbergen - Bí thư Thứ Nhất Đại sứ quán Hà Lan tỏ ý muốn được gặp gỡ anh chị em tại nhà riêng để được trao đổi kinh nghiệm chăm sóc, dạy chó vâng lời, BSGV đã nhận lời với hai Ông Bà và thân mời anh chị em VP có điều kiện tới dự.

Thời gian: từ 16h- 18h Thứ Bảy, ngày 10/01/2009 ( có ăn nhẹ: bánh ngọt và nước hoa quả do chủ nhà mời.)

Địa điểm: Tại 96A Ngõ 12 (Xóm Chùa), đường Đặng Thai Mai, Hà nội.

Thành phần: Những thành viên VP yêu thích: Lab+ Golden, số lượng: không quá 15 người. Trang phục: không cần nghi thức, không mang theo chó, xin mang theo CMT Nhân dân. Nhờ BCN KyCauGo cập nhật và dẫn đầu Đoàn giao lưu luôn nhé.

Phiên dịch Tiếng Anh: BSGV.

Chó Lab nhà ông bà BTTN ĐS Hà Lan:

Topic này khi đăng kí đủ số người chúng tôi sẽ khóa lại.Anh chị em nào đã đăng kí thì xin hãy đến đúng giờ và địa điểm ,chúng ta sẽ hẹn nhau 15h30 chiều thứ bảy tại sân bóng đá Quảng An ,(sân offline),khi số người đến đủ xuất phát là vừa cả nhà nhé.Hen gặp lại anh chị em:D

T2T00

Member
Bác ơi cháu chưa có cún nhưng đăng ký 1 suất được không ạ

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Bác ơi cháu chưa có cún nhưng đăng ký 1 suất được không ạ
OK. Miễn là yêu thích LAB&Golden.

Giao lưu với Ông Bà Bí Thư Thứ Nhất ĐSQ Hà Lan ngày 15/10/2006
Từ Trái--> phải: Bà Steenbergen - hung_hp- levinhphong- taivenh- kycaugo- Ông Steenbergen- BSGV-blackmoon- ViệtHP.

chienvet

Chuyên gia thú y
Đăng kí

Đinh Văn Chiền xin đăng kí một xuất. Mong được tham gia cùng mọi người. Đây là một cơ hội hiếm có.

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Uổng quá, tiếc là ở HN - nếu ở HCM thì em tham gia 1 suất rồi. Các bạn nhớ chụp nhiều hình nhé. Nhất là em Lab ấy :D :D :D

hanhpp

Member
Bác Báu cho e đang ký giao lưu với, e cũng nuôi Lab từ lâu rồi chưa có kinh nghiệm dạy nó thế nào, dạo này nó lười ăn quá. Chỉ ăn thịt với xương, bỏ cơm.
Tên e là Nguyễn Ngọc Bảo. dt: 0903253777.

HieuKTS

Member
Hình như em đã từng xem phóng sự nói về 2 chú cún này trên VTC rồi thì phải !!! Tiếc quá, cuối tuần này em lại đi đám cưới dưới Thái Bình ! tiếc, tiếc !!!! Anh Cường đi rồi về kể cho em nhé !! Hic !

KyCauGo

Anh Hoa Hùng Vương cũng đăng kí 1 suất .............................................................................................................................................................................đủ 50 rồi

MinhVL

Member
Chú Báu ơi, cháu cũng đang nuôi 1 con Labrado đang mang bầu, chú cho cháu đăng ký một suất nhé, cháu Minh_ciputra.

MinhVL

Member
Ka ka ka... A Phương à? hôm đó anh đi với em cho vui, đăng ký 1 suất đi anh! Lab em mới nuôi chưa có kinh nghiệm gì, đặc biệt là con Nick mua của Anh Huy nữa, khả năng nhiều nó đang mang bầu, nhưng chẳng hiểu sao em nhìn thấy bụng vẫn bé teo à? Chú Thuỵ mua giúp em cũng nói là có bầu nhưng không biết thế nào, em mải làm ở Vĩnh Phúc nên tận tối muộn mới đến đón Nick về được. Chú Thuỵ nói nếu nó không đậu thì cho nhẩy lại vì chú ấy đang chăm sóc con đực rất to màu Sôcôla! Nếu nó mang bầu thì hay quá, lại được chăm sóc đàn chít chít như mấy anh trong VP mình!

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Cập nhật Danh sách đăng ký tới 16h Thứ Sáu 9/1/2009:

1. KyCauGo : Kỳ
2. Cường to_sa
3. minhcuong chồng: Cường
4. minhcuong vợ: Thu
5. Tieumaongoc : Khoa
6. Mrjackal : Thủy
7. T2T00 : Tùng.
8. livelyandlove : Chưa rõ tên thật ?
9. Đinh Văn Chiền
10.BSGV : Báu
11. Hoa HUNGVUONG
12. David HH
13. hanhpp : Nguyễn Ngọc Bảo.
14. Bông Xinh : Như & Trung.
15.---------------------- Hết.
Xin mời đăng ký tiếp, deadline 12h trưa thứ Bảy 10/1/2009. Anh chị em tập trung tại Sân Quảng An lúc 15.30, chúng ta mua một bó hoa đẹp tặng Ông Bà Steenbergen, Chủ Nhiệm KCG Đại diện cho VP tặng Ông Bà hoa và cặp áo phông VP của Ban Quản Trị.
Xin nhường lại cho KCG cập nhật danh sách cuối cùng, tổ chức cuộc giao lưu thành công tốt đẹp.

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Nhiệt liệt đón chào Đoàn đến giao lưu !

Nhiệt liệt đón chào Đoàn đến giao lưu !

Dưới đây là e-mail của Ông Bà Ger en Marleen Steenbergen gửi BSGV vui vẻ nhận lời giao lưu với anh chị em VP:

Dear Bac sy Bau,

You and the other Vietpet members of the Labrador Lovers Club are very welcome at 96 Xom Chua coming Saturday afternoon. We can then exchange ideas about dog care and positive dog training.

With kind regards,

Ger & Marleen
Ger en Marleen Steenbergen

Duong Dang Thai Mai, 96A Ngo 12 (Xom Chua)
Phuong Quang An
Quan Tay Ho, Hanoi