• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trang Viet pet

Đề nghị Admin. xem lại logo quảng cáo treo hai bên làm người xem rất khó chịu. Biết rằng việc quảng cáo là sống còn của trang web, tuy nhiên nên tìm một vị trí phù hợp hơn để người đọc không khó chịu và sẽ truy cập ngày càng nhiều, từ đó sẽ có thêm nhiều uy tín cho trang web.

Thân

Mr.nhơn

phamhuyhoang

Active Member
^_^ cảm ơn anh ! mục đích quảng cáo thì chỉ là một phần nhỏ thôi anh ạ ^_^ khi các sự kiện vietpet cần quảng bá là em sẽ cho đính vào đó để các thành viên đập vào mắt hơn.
ví dụ : Dog show hoặc Festival của Vp ....
em sẽ cho sửa lại làm sao không ảnh hưởng đến thao tác của thành viên khi đọc bài ^_^
p/s: con cún anh bắt của Hòa dạo này phát triển sao rồi ạ ? em là Hoàng quản ninh . hôm vào hcm em có đưa nó vào cho anh đó ^_^ (đi cùng Quý Đạt ) Lâu rồi không được gặp anh và các chú, anh em trong GSDV hcm ^_^

Mit2011

Member
Mình sử dụng iPad để vào VP thì 2 banner che mất khá nhiều thông tin.... Nói thật cảm giác khó chịu đôi lúc xuất hiện... Đề ghi BQT nghiên cứu vụ này hộ ạ..

.

phenmaleat

Active Member
em thấy hết rồi, thú thực cũng hơi hoa mắt nhưng nó cũng làm cho mọi người chú ý vào nó còn gì=))

Banner

Hi Chào Hoàng, làm admin mà anh không biết, chúc mừng em.

Chuyện banner hơi bất tiện chút chút, nhưng Ok rồi hihihi. Dạo này khỏe không sao không thấy liên lạc với anh em cafe. Khi nào vào saigon phone anh nhé. Con GSD em mang vào rât khôn, bảo vệ chủ tuyệt vời.

Anh thích trang Vietpet này lắm, design rất bắt mắt, chúc trang vietpet ngày càng phát triển nhé.

Thân