• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trai tài gái sắc nhà em

ihopsuc

Member
Bibi xinh ghê :love struck:! Thấy hình Bibi không, cô chủ không thương Miumiu à ? Sao ít thấy Miumiu xuất hiện thế ?

yeucho89

Member
Bibi xinh ghê :love struck:! Thấy hình Bibi không, cô chủ không thương Miumiu à ? Sao ít thấy Miumiu xuất hiện thế ?
không phải đâu bạn ơi thuơng còn hơn em BIBI đấy chứ vì MIUMIU nhà mình có đôi mắt rất chi là đáng thuơng chỉ cần nó nhìn mình 1 cái thôi,muốn gì mình cũng cho nó hết.hihi.đây là box chihuahua nên ngại up ảnh.sau định lập cho bé cái topic riêng cho hoành tráng.

yeucho89

Member
Thư gửi bé MIUMIU và BIBI
Mẹ bảo các con này!Mẹ thương các con nhiều nhiều lắm,thương hơn chính bản thân mẹ nữa,nếu một ngày nào đó chuyện đột ngột xảy ra ...không đựoc bên các con nữa thì thật là mất mát...thật là thiệt thòi....cho mẹ ...và cả cho các con nữa.Thế mà anh kenpi lại rơi vào hoàn cảnh trớ trêu thế đấy các con ạ.Ông trời bất công không may cướp mất cậu chủ thân yêu của anh ấy...một nguời chủ mà tốt nhất mẹ từng biết,ngay cả mẹ cũng không lo được cho các con như vậy dù đã cố gắng từng ngày.
Bỗng dưng mẹ thấy thương,thấy sống mũi cay cay vì mẹ thương con người ấy.Rồi mẹ thương thằng kenpi các con,chả may...chả may thôi ...nếu là mẹ các con sẽ thế nào đây?
Thế mới biết cuộc đời này ngắn ngủi nào ai học được chữ ngờ,người ta chỉ đứng yên đón nhận ...kết quả là bất lực không biết làm gì khác.
ước gì mọi thứ khác cơ....chỉ ước thôi.
Chính vì vậy,mẹ sẽ dành tình thương cho tất cả các con từ giờ đến mãi sau này nữa càng ngày càng nhiều hơn...ngày hôm nay nhiều hơn hôm qua-ngày mai nhiều hơn ngày hôm nay....nhiều mãi.....để được như người ấy ....để ra đi mà không thấy sống hoài sống phí.
Các con hạnh phúc lắm đấy biết không?
giờ này các con đang nằm cuộn bên chân mẹ.Yêu các con quá!

yeucho89

Member
BiBi là cả 1 may mắn to lớn mà tớ có được,bất ngờ tớ mua lại được của một cô bán lại cô ấy mua BiBi trong Nam,cô ấy cũng là thành viên vietpet.Vừa nhìn thấy nó mình biết là nó thuộc về mình nên mình đã đến bắt luôn.nếu bạn thực sự thích chó muốn giao lưu mời bạn qua chơi với BiBi.nhà tớ còn 1 nhóc nữa,cả 2 đều rất đáng yêu.

yeucho89

Member
OI,be BiBi xinh qua.Minh phat ganh tiiiiiiiiii voi ban day.
ganh tị gì lúc nào bạn muốn ôm hay bồng bế thì liên lạc sẵn sàng mời bạn qua ôm bồng bế "tại chỗ",hì cấm mang về.vì BiBi tròn như cục bông vậy ôm là không muốn buông.:love struck:

NDKhanh

Member
Úi giời, 3kg mà giảm được xuống 1kg8 @@
Chắc thực đơn áp dụng được cho người đấy bác chủ thớt :))

PS. Bibi nhà bạn xinh thật đấy ;)

yeucho89

Member
Úi giời, 3kg mà giảm được xuống 1kg8 @@
Chắc thực đơn áp dụng được cho người đấy bác chủ thớt :))

PS. Bibi nhà bạn xinh thật đấy ;)
Giờ thì cún được ăn thoải mái rồi,với tớ bao nhiêu kg giờ thì cũng không quan trọng nữa,miễn là BIBi cảm thấy thích.:love struck: