• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Pit Việt - Trung

TraiDatTo90

Member
E rất thik nuôi Pit để cho đánh nhau, nhưng vì e suất ngày đi vs ae ít ở nhà nên ko có time chăm sóc tốt nhất cho cún. E chúc trại anh phát triển lớn mạnh để phong trào Pit đi lên anh nhé! :):)

pitbull_hd

Cho hỏi trại mình có em nào khoảng 20 kg tầm 8 tháng không nhỉ ? cho giao lưu tý :-??:-??:-??

banhdauxanh

Mình cũng ở hp trại các ban ở đâu thế. có clip giao lưu nào không cho mình xem với , lúc nào rảnh qua chỗ các bạn chơi :-h

NjDo

Member
con socola trắng của bác đẹp quá,đây là đàn của con mẹ đẻ 12 con đây ạ:-o
pit đẻ 12 con,mà toàn màu đẹp,con này phải phong bà mẹ VNAH mất :-o:-o

Konica.dog

Member
Nói suông gì đâu.Bạn có thể pots ảnh nên cho mình xem qua được không ?
Đề nghị này của bạn không được khôn ngoan cho lắm. Bạn là người có chó muốn giao lưu với chúng tôi thì bạn nên là người up hình ảnh và thông tin chính xác về cún trước ( đó gọi là đem chuông đi đánh xứa người ) Chứ đằng này.......=))
Nhưng thôi, để thể hiện chúng tôi lúc nào cũng là người đi trước, luôn tự tin và sẵn sàng chứng minh về nguốn giống của mình, chúng tôi sẽ up lên trước. Em nó đây :
Pitbull , giới tính đực, cân nặng 21kg lúc đói, độ tuổi chính xác là 8 tháng 20 ngày

Nếu bạn cần mình còn có thể cho bạn " Xem Qua " một số em cún đã từng thử sức với nó nữa nhé.

Chúc bạn may mắn

pitbull_hd

Mình thì nghe nhiều về trại các bạn rồi , nghe nói mới xây dựng cơ sở hạ tầng mới , bạn có thể pots vài kiểu ảnh về trại và các em Pit cho anh em thưởng lãm được không ?
Còn về phần giao lưu hôm nào mình rảnh sẽ xuống chỗ các bạn

Konica.dog

Member
Mình thì nghe nhiều về trại các bạn rồi , nghe nói mới xây dựng cơ sở hạ tầng mới , bạn có thể pots vài kiểu ảnh về trại và các em Pit cho anh em thưởng lãm được không ?
Còn về phần giao lưu hôm nào mình rảnh sẽ xuống chỗ các bạn
À, thì ra là vậy. Được rồi, lúc nào rảnh mình sẽ up lên cho bạn cùng học hỏi và tham khảo nhé.:x

bee.lee1008

Đề nghị này của bạn không được khôn ngoan cho lắm. Bạn là người có chó muốn giao lưu với chúng tôi thì bạn nên là người up hình ảnh và thông tin chính xác về cún trước ( đó gọi là đem chuông đi đánh xứa người ) Chứ đằng này.......=))
Nhưng thôi, để thể hiện chúng tôi lúc nào cũng là người đi trước, luôn tự tin và sẵn sàng chứng minh về nguốn giống của mình, chúng tôi sẽ up lên trước. Em nó đây :
Pitbull , giới tính đực, cân nặng 21kg lúc đói, độ tuổi chính xác là 8 tháng 20 ngày

Nếu bạn cần mình còn có thể cho bạn " Xem Qua " một số em cún đã từng thử sức với nó nữa nhé.

Chúc bạn may mắn

có vẻ trại chủ rất hiếu khách mà lại gặp phải a.khách nói suông thật rồi .tiện thể konica cho hỏi trại của bạn có em pit cái nào tầm 6 tháng mà bán không ạ !? thank

Konica.dog

Member
có vẻ trại chủ rất hiếu khách mà lại gặp phải a.khách nói suông thật rồi .tiện thể konica cho hỏi trại của bạn có em pit cái nào tầm 6 tháng mà bán không ạ !? thank
Còn 1 con đấy bạn ạ. Nếu bạn cần thì liên lạc với mình.

Konica.dog

Member
Konica.dog xin giới thiệu với các bạn các thành viên trong gia đình các bé.

1. Chó bố tên Bill

2. Chó mẹ tên Suka

3. Lúc động phòng

4. Rồi đến kì sinh nở

5. Đàn con lớn từng ngày
http://s1142.photobucket.com/albums/n607/Dola51/?action=view&current=Video0025.mp4

Konica rất cảm ơn các anh em đã quan tâm và đặt niềm tin với trại Pit Việt Trung. Đã có 6 bé được anh em khắp nơi lựa chọn. Các bé số 5 và bé số 7 đang chờ chủ các bạn nhé. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các anh em đa quan tâm theo dõi

bee.lee1008

Konica.dog xin giới thiệu với các bạn các thành viên trong gia đình các bé.

1. Chó bố tên Bill

2. Chó mẹ tên Suka

3. Lúc động phòng

4. Rồi đến kì sinh nở

5. Đàn con lớn từng ngày
Pit Việt Trung video by Dola51 - Photobucket

Konica rất cảm ơn các anh em đã quan tâm và đặt niềm tin với trại Pit Việt Trung. Đã có 6 bé được anh em khắp nơi lựa chọn. Các bé số 5 và bé số 7 đang chờ chủ các bạn nhé. Một lần nữa xin cảm ơn tất cả các anh em đa quan tâm theo dõi
cho e giá e cuối cùng trong clip vào inbox nhé

Konica.dog

Member
Cún cuối cùng là gái và đã có chủ rồi bạn ạ. Còn cún đực vàng kim mũi đỏ, có sọc trắng nhỏ ở sống mũi ( số 5 ) và Cún đực vàng kim mõm đen mũi đỏ ( số 7 ) trong clip đó em

Konica.dog

Member
Các bé đã mở mắt, hôm nay nhân tiện chụp mấy kiểu ảnh chơi. Mời các bạn cùng xem

1/ Đực Vàng Kim mũi đỏ

2/ Đực Vàng Kim mũi đen

[SIZE=[IMG]http://i1142.photobucket.com/albums/n607/Dola51/Photo0579.jpg
[/IMG]"3"]Các cháu vừa tròn 2 tuần tuổi. Chúc các bạn tìm được 1 người bạn 4 chân như ý >:D<>:D<>:D<[/SIZE]

Konica.dog

Member
Các bé đã mở mắt, hôm nay nhân tiện chụp mấy kiểu ảnh chơi. Mời các bạn cùng xem

1/ Đực Vàng Kim mũi đỏ

2/ Đực Vàng Kim mũi đen

Các cháu vừa tròn 2 tuần tuổi. Chúc các bạn tìm được 1 người bạn 4 chân như ý >:D<>:D<>:D<