• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Pit Việt - Trung

Boy Hai Phong86

Active Member
oài.........thế mà em tưởng anh bảo anh sẽ chuyển nhượng tạo điều kiện cho những anh em khác hic hic hic.làm em hí hửng8->8->8->
Ui zơi anh ơi anh khôn thế con đấy sắp đẻ rồi đó nó cùng đàn với con Đồng nhà anh Kiên đấy, như anh thì ai chẳng muốn hihi8->

Boy Hai Phong86

Active Member
Cún nhát thể loại nào hả em? Nhát chó, nhát người hay nhát Gái :)) ? Nếu nhát chó, nhát người thì còn có cách. Chứ nhát Gái thì anh chịu :)):)):))
Chó nhà em nhát người anh ơi, nếu mà dễ thì tốt quá còn gì, chứ còn nhát gái thì không bao giờ hihi nhưng hiện giờ em nó đang du lịch trên hn cơ anh àh>:D<

Konica.dog

Member
Chó nhà em nhát người anh ơi, nếu mà dễ thì tốt quá còn gì, chứ còn nhát gái thì không bao giờ hihi nhưng hiện giờ em nó đang du lịch trên hn cơ anh àh>:D<
Ngày 11.11.2011 off CLB Pitbull Đất Cảng em mang một nhóc ra off với anh em nhé. Lúc đó mọi người sẽ giao lưu và thảo luận xem dạy cún nhà em như thế nào để nó không còn nhát người nữa nhé >:D<>:D<>:D<

Boy Hai Phong86

Active Member
Ngày 11.11.2011 off CLB Pitbull Đất Cảng em mang một nhóc ra off với anh em nhé. Lúc đó mọi người sẽ giao lưu và thảo luận xem dạy cún nhà em như thế nào để nó không còn nhát người nữa nhé >:D<>:D<>:D<
hihi h nhà em chỉ có rot thôi anh, mang rot ra đấy có mà làm mồi ah hihi8->

Konica.dog

Member
oài.........thế mà em tưởng anh bảo anh sẽ chuyển nhượng tạo điều kiện cho những anh em khác hic hic hic.làm em hí hửng8->8->8->
Thì em cũng phải để lại phần cho anh chơi với chứ :)):)):))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
e ở HCM a đang muốn mua e pitbull 4~6 tháng đã chích ngừa đầy đủ 2 mũi , không biết trại a có không nếu có thì inbox cho e cái giá lẫn vận chuyển thế nào a nhé

giống như vậy nè a
Dũng em ( Boy hp 86 ) đâu rồi em vào nhận dạng đi kìa, PIS hồi bé đây này em có người hâm mộ rồi kìa ....:x:))

Boy Hai Phong86

Active Member
Dũng em ( Boy hp 86 ) đâu rồi em vào nhận dạng đi kìa, PIS hồi bé đây này em có người hâm mộ rồi kìa ....:x:))
Hồi bé nhìn xinh gái thế mà bây giờ nhìn xấu thật đó không còn nhận ra tính nết thùy mị, thay vào đó h là tính côn đồ hung hãn, dã man quá hichic 8->

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hồi bé nhìn xinh gái thế mà bây giờ nhìn xấu thật đó không còn nhận ra tính nết thùy mị, thay vào đó h là tính côn đồ hung hãn, dã man quá hichic 8->
Nó là cục cưng của anh đấy, vậy mà chú dùng sim số mua chuộc anh,:D:D đúng là cái duyên cái số, hay là đam mê ROT rồi thì chuyển cho nó về với anh đi 8->:))

Boy Hai Phong86

Active Member
Nó là cục cưng của anh đấy, vậy mà chú dùng sim số mua chuộc anh,:D:D đúng là cái duyên cái số, hay là đam mê ROT rồi thì chuyển cho nó về với anh đi 8->:))
Hay là như vậy đi nhé hihi , trả lại tên cho em hihi thế còn gì bằng>:D<

tuanhd

Member
Hộ ý riêng chút thôi anh à, anh tham thế...... :p:p
hờ hờ nghe thấy rồi nghe thấy rồi,bắt quả tang đồng chí dũng đang có ý định trả lại tên cho em nhé,thế mà hôm lâu bảo là em ko bao giờ có ý định xa rời em nó.ko được rồi lộ bí mật rồi nhé:)):)):)) à dũng ơi khi nào mà em nó đẻ đái xong xuôi đàn bé con nhớn nhớn chút chút em cho anh mua trả góp 1 bé nhé.có được ko dũng ơi:)

futhuy

Member
A Khánh xem thế nào up nhiều ảnh nên để a e thưởng thức nhé , bác là sướng nhất đấy , được đi tiếp xúc và chụp ảnh các e hằng ngày mà lương lại được hưởng cao nữa :)):)):))

A Khánh xem thế nào up nhiều ảnh nên để a e thưởng thức nhé , bác là sướng nhất đấy , được đi tiếp xúc và chụp ảnh các e hằng ngày mà lương lại được hưởng cao nữa :)):)):))
lại chẳng sướng quá ý chứ a ơi....hihi..thế mới nói bác khánh chỉ đánh người vô tội..hihi

Konica.dog

Member
Ok, anh sẽ cố gắng. Có phát up ngay. Có anh em nào muốn làm cộng sự không? lương 50/50 :)):)):)) . Càng đi nhiều càng thích =))

futhuy

Member
Ok, anh sẽ cố gắng. Có phát up ngay. Có anh em nào muốn làm cộng sự không? lương 50/50 :)):)):)) . Càng đi nhiều càng thích =))
Ha ha có chức có quyền khổ thế đấy a ah , các cụ nói không sai 1 câu nào ĂN CƠM NHÀ VÁC TÙ HÀNG TỔNG :))

Konica.dog

Member
Tình hình là phong trào Nuôi và dạy Pit đã lan rộng ở Thành phố HCM. Các anh em trong đó cũng rất vui tính và nồng nhiệt. Trại Pit Việt Trung rất vui vì đã nhận được niềm tin của khách hàng. Vào một ngày gần nhất mình sẽ vào giao lưu cùng các bạn >:D<>:D<>:D<

futhuy

Member
Tình hình là phong trào Nuôi và dạy Pit đã lan rộng ở Thành phố HCM. Các anh em trong đó cũng rất vui tính và nồng nhiệt. Trại Pit Việt Trung rất vui vì đã nhận được niềm tin của khách hàng. Vào một ngày gần nhất mình sẽ vào giao lưu cùng các bạn >:D<>:D<>:D<
Có khi đợt tới a e tổ chức vào thăm và giao lưu luôn .>:D<