• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại nhỏ ,mời ACE thăm quan

hoangthuy

Member
Bác DIÊU THU thì cũng la f người quen với anh , email hungrossi@yahoo.com ,em cứ gửi email cho anh giao lưu nhé. thân
chắc em mà nói tên anh thì bác ấy biết ngay, bác ấy đang ở VN mà, ở bên đấy có nhiều trại chó không anh, bên đấy nó chuyên về dòng gì, có gì em bảo mẹ em mua cho em 1 con khi nào có người về gửi về cho em:D:D

vo hoang

Member
giống lạ nhỉ, sao em ko thấy con ngao ý nào vậy, thấy bit với mấy em lạ lạ,ko giống ngao ý của anh gì ng việt bên canada vậy anh

HUNGROSSI

ở luanda chỉ có 4 trại chó nhiều chủng loại và số lượng nhiều giống, boerboel và rot là phổ biến nhất.cane corso thì hiếm lắm,chỉ có anh và 1 người bạn bồ đào nha của anh có thôi.nhưng người khác đang nuôi đều là chó con của anh va bạn anh bán cho họ.số lượng chó thi trai của anh đứng thứ 2. nhưng người vn ở đây đa số là nuôi chó do anh bán.khi nào muốn mẹ em mua về thì bảo mệnm đt cho anh. thủ tuc nhập về thì anh không rõ chi phí về vn bao nhiêu đâu.còn giá chó thì tùy theo chó giống

HUNGROSSI

ngao của anh ngừoi việt bên ý là dòng napoli mastiff, dòng đấy to hơn cane corso nhiều bạn ah
bạn có thể tham khảo tư liệu về dòng cane corso ở diên đàn

hoangthuy

Member
ở luanda chỉ có 4 trại chó nhiều chủng loại và số lượng nhiều giống, boerboel và rot là phổ biến nhất.cane corso thì hiếm lắm,chỉ có anh và 1 người bạn bồ đào nha của anh có thôi.nhưng người khác đang nuôi đều là chó con của anh va bạn anh bán cho họ.số lượng chó thi trai của anh đứng thứ 2. nhưng người vn ở đây đa số là nuôi chó do anh bán.khi nào muốn mẹ em mua về thì bảo mệnm đt cho anh. thủ tuc nhập về thì anh không rõ chi phí về vn bao nhiêu đâu.còn giá chó thì tùy theo chó giống
Ở bên đấy có doberman và minpin không anh

Pham Thang

Member
TRại của bạn có mấy em to đẹp đấy, mình thích nhất mấy em mầu Vện. Chúc bạn sẽ có thêm nhiều cún khỏe đẹp <:p<:p:D:D

tienmk

mấy em boerboel nhìn thích quá anh. ko biết tính tình bọn này như nào hả anh

lovechowchow

Anh có thể cho em xin giá 1 em cane corso đực tầm 3 tháng và 1 em boerboel đực 3 tháng được ko

MR.CHICO

Member
trại ở đâu zậy ít ra cũng phải cho địa chỉ chứ để sdt ko thế àh