• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trại Chó Chihuahua Hùng Phong Bình Tây xin hân hạnh giới thiệu:

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Hình ảnh Chihuahua con nhà mình.............!

<:p<:p<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa vào xem vài hình ảnh Chihuahua nhà mình.
Đầu tiên là bé Cái giống Chanel đã trưởng thành...:x:x:x

Tiếp theo là bé Xíu 4 tháng tuổi siêu mini....:x:x

Cuối cùng là cu BIN và cu BO 3 tháng tuổi rất tuyệt....:x:x

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ trại nhà mình......Thân chào :x:x:x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình...........!

nhìn cặp mắt dễ thương quá nhỉ :D nếu bác chấp nhận giá của em thì em mua ngay

Chào em.
Nếu em có nhu cầu thì đt trực tiếp cho a nhé....Thanks.
:)
<:p<:p<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem vài hình ảnh Chihuahua con cao cấp trại nhà mình.....:-*
Hình 1 là bé Cái 2 tháng tuổi đã tẩy giun và tiêm 1 mũi.

Hình 2 cùng là Cái.

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm, ghé thăm và ủng hộ Trại........Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con của trại Hùng Phong BT.

<:p<:p<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem vài hình ảnh Chihuahua con cao cấp trại nhà mình.....:-*
Hình 1 là bé Cái 2 tháng tuổi đã tẩy giun và tiêm 1 mũi.

Hình 2 cùng là Cái.

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm, ghé thăm và ủng hộ Trại........Thân chào.

Pesuk3m

Member
Chú ơi, cháu cần 1 con đực màu trắng. Cháu mới 16t à....chú cho cháu bk giá đc ko chú? chó của chú đẹp quá! hôm bữa cháu mua 1 con ở Lê Hồng Phong.....em nó mất r chú ạ, cháu ko bk vì lý do j mà chết! chỉ thấy từ lúc mua về em nó đã ói mữa, tiêu chảy nặng và 1 tuần sau mất lun chú ơi, h cháu đang rất mún nuôi 1 con chihuahua trắng ở trại của chú và mong rằng sức khỏe nó tốt.....chú trả lời dùm cháu giá của 1 em nhé! Cháu mua lần đầu làm quen chú lun, nếu chú có lưa mới thì cho cháu hay!

Pesuk3m

Member
Chú lựa cho cháu 1 con đực màu trắng, mắt đừng lồi và đừng lệch quá chú nhé! cháu cảm ơn chú nhiều lắm ạ! :)

Hung_Phong_BT

Thanks ACE.................!

Chú ơi, cháu cần 1 con đực màu trắng. Cháu mới 16t à....chú cho cháu bk giá đc ko chú? chó của chú đẹp quá! hôm bữa cháu mua 1 con ở Lê Hồng Phong.....em nó mất r chú ạ, cháu ko bk vì lý do j mà chết! chỉ thấy từ lúc mua về em nó đã ói mữa, tiêu chảy nặng và 1 tuần sau mất lun chú ơi, h cháu đang rất mún nuôi 1 con chihuahua trắng ở trại của chú và mong rằng sức khỏe nó tốt.....chú trả lời dùm cháu giá của 1 em nhé! Cháu mua lần đầu làm quen chú lun, nếu chú có lưa mới thì cho cháu hay!
:x:x:xHi cháu.
Chú hiểu rồi, nếu như ACE nào đã từng mua chó từ trại của chú mà loại đã tiêm ngừa rồi mà có bị bệnh do Carré hoặc Pravo MÀ CHẾT THÌ CHÚ SẼ ĐỀN NGAY CON KHÁC LIỀN.
Thanks cháu đã ghé thăm.

Hung_Phong_BT

Chihuahua siêu mini của Trại Hùng Phong BT.

<:p<:p<:p Thêm vài hình ảnh của bé Lùn Siêu Mini.
Đây là bé Lùn siêu mini, hơn 5 tháng tuổi, nặng chỉ có 450gr, đã tẩy giun và tiêm ngừa 2 mũi.

Đang thay lông.

và 1 số Đực + Cái giống đang tắm nắng.

Rất cám ơn ACE đã quan tâm và ủng hộ......Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua siêu mini của Trại Hùng Phong BT.

<:p<:p<:p<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem bé LÙN Chihuahua siêu siêu mini cao cấp của trại Hùng Phong BT.
Bé Lùn đã được gần 6 tháng đã tiêm ngừa lần 3 rồi, nhỏ hơn bé sushi 3 tháng tuổi.

Còn đây là bé Cái trắng bông gần 2 tháng tuổi, con của RICKY vs PRADA. ( đã bán )

Cuối cùng là cậu SUMO rất mê bú nên tròn ú u. ( Đã bán )

Rất cám ơn ACE cùng các bạn gần xa đã quan tâm và ủng hộ.......Thân chào.

Hung_Phong_BT

<:p <:p <:p Xin ra mắt ACE thêm 1 đàn thuộc hạng VIP rất tuyệt chuẩn bị lên sàn nữa nè.
NGƯỜI THẬT VIỆC THẬT.
Các bé đã được tẩy giun lần 1 sau 3 tuần.

Còn tiếp mình sẽ cập nhật hình ảnh thường xuyên...........Thân chào.

Hung_Phong_BT

Chihuahua con giống của trại Hùng Phong BT.

<:p <:p <:p Tiếp theo 1 số hình ảnh Chihuahua con cao cấp của Trại.
Đây là bé Mèo đực.

kế tiếp là Pingo đực.

tiếp nữa là Bonbon. Đã có chủ.

Tiếp nữa là Petti. Đã có chủ.

Cuối cùng là 1 số đực và cái hơn 2 tháng tuổi đã tiêm.

Đã có chủ.

Đã có chủ.

Còn tiếp.........;)

Hung_Phong_BT

:x :x :x Xin gửi thêm 1 số hình ảnh Chihuahua con của trại nhà mình.
Thứ 1. Julie đã có chủ.

Còn tiếp............!

Hung_Phong_BT

:x :x :x Xin ra mắt và mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem Chihuahua con của Trại.
Đây là sự kết hợp giữa Đực giống ANDY vs LYLY.

Đến khi mang thai.

Cuối cùng LYLY đã sinh được 4 bé trắng tinh rất tuyệt vời.

Còn tiếp thêm vài con chuẩn bị đẻ nữa nè......Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ Trại.........Thân chào.