• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trưng bày bồ câu lần thứ 6 tại 12 (31/01/2010)

cường nhỏ

Như vậy chúng ta đã có mấy live show khá thành công, giờ Cường đề nghị sắp tới chúng ta làm live show các chiến binh gốc ngoại. Nhưng Cường xin ý kiến anh em là tổ chức vào ngày nào? Nếu 23/01/2010 thì vào thứ 7, còn 24/01/2010 thì rơi vào CN nhưng các anh em trong diễn đàn lại có một cuộc offline ở cần giờ, và như vậy thì thiếu vắng khá nhiều nhân vật chủ chốt.

Anh em cho ý kiến nha! Theo Cường thì có lẽ nên làm live show vào Thứ 7/23/01/2010.

vuanh

Member
Theo Vuanh thì làm ngày Chủ Nhật 31/01/2010. Sẵn làm tất niên luôn.

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Mình nghĩ có lẽ từ từ hãy show hàng ngoại, sớm lắm là 31/01/2010 để mọi người có thời gian "thở" và chuẩn bị Cường nhỏ à :D ! Cuối tuần này lại đi Cần Giờ nữa!

Chơi chim câu là lâu dài nên các bạn cứ từ từ mà khoe hàng nhé :) !

cường nhỏ

Theo ý kiến anh Vỹ cũng hay, nếu show ngày thứ 7, rồi ngày CN anh em lại offline ở cần giờ thì hơi cực một chút. Vậy anh em quyết định vậy nha, sẽ show chiến binh gốc ngoại vào CN ngày 31/01/2010.

Mới sang năm mới mà diễn đàn nuôi bồ câu chúng ta đã tổ chức được một số show tương đối thành công. Qua đó thì cũng có một số em đã chuyển quyền sử dụng từ người này sang người khác. Mình nghĩ anh em không cần đi đâu xa, mai mốt có em nào muốn cho nó thay đổi chủ sở hữu thì đưa ra đây cũng là một cách hay.

trantantai

Active Member
Theo Vuanh thì làm ngày Chủ Nhật 31/01/2010. Sẵn làm tất niên luôn.
Theo mình thì ý này của Anh Vũ Anh là hay nhất đó, trưa 31/01/10 sau khi xem triển lãm xong mời mọi người qua ăn tất niên luôn. Đông đủ và thuận lợi

thang_Q5

Active Member
Theo ý kiến anh Vỹ cũng hay, nếu show ngày thứ 7, rồi ngày CN anh em lại offline ở cần giờ thì hơi cực một chút. Vậy anh em quyết định vậy nha, sẽ show chiến binh gốc ngoại vào CN ngày 31/01/2010.

Mới sang năm mới mà diễn đàn nuôi bồ câu chúng ta đã tổ chức được một số show tương đối thành công. Qua đó thì cũng có một số em đã chuyển quyền sử dụng từ người này sang người khác. Mình nghĩ anh em không cần đi đâu xa, mai mốt có em nào muốn cho nó thay đổi chủ sở hữu thì đưa ra đây cũng là một cách hay.
Cái này coi bộ có lý đó nha ,em tạm thời có vài em bc thịt tính thanh lý chắc chủ nhật đem ra đấu giá quá ai mà mua cở 1 vé là e bán liền khỏi cần trả tới 30vé nhiều quá :D Có gì ủng hộ em nha mấy anh :))

cường nhỏ

Vậy là ngày 31/01/2010 này sẽ show các chiến binh kiềng ngoại nha các anh em, lần này phải có thêm miếng nhựa ghi vài chữ về con chim đem show, chứ có người xem mà chẳng biết gì về nó lại phải hỏi thăm:D

(nick này mình nhờ một người lập và viết bài giùm mình, nếu có gì thiếu sót thì nhắc mình với nha mấy anh em)

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
Một số hình ảnh offline 12 lần thứ 6 ngày 31-01-2010

Cặp này của bạn cường nhỏ:

Con trống này của bạn Cường nhớt đang sống ở căn cứ big -pic, nó có 03 đứa con đợt rồi mới bay Kontum:

Sau khi show xong thì em nó cũng được giải phóng để tự bay về căn cứ :) !

Bồ câu thổi kèn của anh cuongnamxuong:

Hoàn vũ của anh cuongnamxuong:

Cánh màu của anh Tí ve chai:

Gà Mỹ của anh Minh đầu bạc:

Ngày offline show bồ câu kiềng ngoại không thành công :D, có lẽ chưa đến thời điểm chín mùi, theo ý kiến mình thì nên để cho show hết chim kiểng rồi đến show kiềng ngoại :thingking: , thôi để dịp khác vậy :) !

bigflowerhorn

Chuyên gia bồ câu
BI mái cuongnamxuong:

Bi trống thangdovebi:

Khủng long Lụ xĩa:

Vảy cá Minh đầu bạc:

Vảy cá Tí ve chai:

Hai em này của Long - Kiên: