• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trưng bày bồ câu lần 9 tại 12 (07-03-2010)

mấy em này có bay được không vậy hay chỉ là chim kiểng, nhưng cũng tuyệt lắm.....

thang_Q5

Active Member
mấy em này có bay được không vậy hay chỉ là chim kiểng, nhưng cũng tuyệt lắm.....
Mấy em này bay cũng được nhưng thường người ta không cho bay vì giá trị của chúng cao nên không thể thả được bạn ơi :D

trantantai

Active Member
Đã nói là đồ kiểng là đồ chỉ để ngắm thôi$-). Nói chung là hàng dễ bể xin chớ đụng vào đó mà^:)^. Như thế thì thả ra lỡ chó mèo nó không biết ngắm mà nó chỉ biết nhắm nhắm một.. hai... ba chụp, thế là đứt nửa khúc ruột mà tức lộn cả phèo ra :at wits end:thế thì ai mà dám thả chứ. Mấy em trai không tin cứ mua vài em sư tử , vảy cá hay bi về thả ra cho chó ngắm xem là biết liền hà:(:)))
Triển lãm lần này người nhiều hơn bồ câu thì phải hay tại anh Big không chụp hết. Chuyến này chim ít nhưng thấy em nào cũng đẹp dù không có chuyên gia chụp hình nhưng anh Thangdovebi chụp cũng chuẩn lắm. Đáng ra mình không nên bỏ lỡ chỉ tại có việc về quê.
Cảm ơn nhiều nhiều

trantantai

Active Member
Em trắng này rất đẹp nhưng không biết chủ là ai thế?. Mình mong có một em mái như thế mà tìm hoài không được:-bd Hân hạnh, hân hạnh

trantantai

Active Member

Em này là mái thì phải, nhín nó mà nhó đến lần bắt con bi mái của anh Cường sắt, cuối cùng nó hoá thành một chú trống chính hiệu

Iwillcomeback

Đã nói là đồ kiểng là đồ chỉ để ngắm thôi$-). Nói chung là hàng dễ bể xin chớ đụng vào đó mà^:)^. Như thế thì thả ra lỡ chó mèo nó không biết ngắm mà nó chỉ biết nhắm nhắm một.. hai... ba chụp, thế là đứt nửa khúc ruột mà tức lộn cả phèo ra :at wits end:thế thì ai mà dám thả chứ. Mấy em trai không tin cứ mua vài em sư tử , vảy cá hay bi về thả ra cho chó ngắm xem là biết liền hà:(:)))
Triển lãm lần này người nhiều hơn bồ câu thì phải hay tại anh Big không chụp hết. Chuyến này chim ít nhưng thấy em nào cũng đẹp dù không có chuyên gia chụp hình nhưng anh Thangdovebi chụp cũng chuẩn lắm. Đáng ra mình không nên bỏ lỡ chỉ tại có việc về quê.
Cảm ơn nhiều nhiều
Vậy anh Tài có biết "đại gia" nào nuôi Bi thả không ạ! :blusshing:. Tại thấy mấy em Bi đẹp và khôn vậy mà đem nhốt, thấy mai một tài năng quá :loser:. Nếu anh và mọi người cho vài tấm hình Bi thả "tự do" thì hay quá.:smug: