• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trình làng mấy cháu nhà em

Voi9999

Member
Em mới tham gia diễn đàn, hôm nay mới rảnh lên khoe mấy cháu nhà em với các bác. Các bác ngắm xem các cháu nó có kháu không này. :wel:
Đầu tiên là Voi béo

Cháu tạo dáng này Cắt móng tay cho Voi béo

Mối tình đầu

Kích thước ảnh 800 x 600, dung lượng ảnh 70k Nam ơi, như vậy đưa ảnh lên không bị nặng. Thân

chicken

Member
Anh ở chỗ nào ở HN vậy anh, lúc nào anh em mình giao lưu tí ạ, em cũng nuôi bull terr, con nhà anh có phải con mua ở nhà Đức Văn CHương ko anh

duclinh87

Member
Lại gặp lại em này rồi con bull cái trông đẹp lắm anh ạ.nó sắp đẻ chưa anh

sdkfg

Anh ở chỗ nào ở HN vậy anh, lúc nào anh em mình giao lưu tí ạ, em cũng nuôi bull terr, con nhà anh có phải con mua ở nhà Đức Văn CHương ko anh
đây là bun terier hả bản sao minhg nhìn nó giống bun dog quá

Voi9999

Member
Anh ở chỗ nào ở HN vậy anh, lúc nào anh em mình giao lưu tí ạ, em cũng nuôi bull terr, con nhà anh có phải con mua ở nhà Đức Văn CHương ko anh[/QUOB

Bulterier em mua của một anh bạn, không phải mua ở nhà Đức ạ. Mấy cháu nhà em đều nuôi ở 288 Nghi Tàm, khi nào rảnh bác lên giao lưu với các cháu nhé! :wel:
Mến!

Voi9999

Member
Lại gặp lại em này rồi con bull cái trông đẹp lắm anh ạ.nó sắp đẻ chưa anh
Cháu nó đang có bầu ạ. 2 tháng nữa mới nằm ổ. Hy vọng mẹ tròn con vuông. Tks bác đã quan tâm đến cháu nó nhé!

Voi9999

Member
Kích thước ảnh 800 x 600, dung lượng ảnh 70k Nam ơi, như vậy đưa ảnh lên không bị nặng. Thân
Tks bác chỉnh cho em ạ. Mới lên đây nên cũng chưa biết size chuẩn dư lào. Hơh. Có j bác chỉ giáo cho em nhé!
Để chiều tối rảnh em đưa thêm mấy cháu kia lên đây nhé!:nonono:

Voi9999

Member
cám ỏn bác nhìu nhìu nhiều nhiều !bác dang nuôi em j gì vậy ?cho xem mặt em nhà bác đi !thanh kiu!

duclinh87

Member
dạo này không thấy anh cho em nó đi tập thể dục nhỉ hôm nọ lên chỗ anh hát cũng không gặp

Hơ, em đi qua Nghi Tàm lúc nào cũng ngóng ngóng cái em Bull to vật ở trước cửa Tân Thế Giới, hoá ra đấy là nhà bác ạ. Hình như bác mới có thêm một em Dorbeman đúng không vậy

Voi9999

Member
cám ơn bác đã quan tâm, đó chính là nhà em đấy ạ nhưng mà là Đại Thế Giới chứ ko phải là Tân Thế Giới đâu ạ. Lúc nào rảnh mời qua giao lưu với các em nó nhé. Tiện thể gặp mặt em DOB nhà em luôn.

Voi9999

Member
Hóa ra bác cũng là khách hàng quen thuộc của nhà em đấy à. Xin chân thành cảm ơn nhé! Nếu lần tới có dịp ghé lại nói nhân viên và gặp Nam nhé. Xin mời bác cốc trà đá thật ngon. Hẹn sớm gặp bác nhé.

Voi9999

Member
Avatar của bác đẹp lắm xin hỏi bác đang nuôi cún gì vậy ? Xin chỉ giáo về kinh nghiệm chăm sóc cún nhé. Cảm ơn nhiều!

Voi9999

Member
Em Bulterier nhà em đang bị đau chân phải tiêm thuốc nhìn nó đi tập tễnh tội lắm. Em Bull nhà bác được mấy tháng rồi ? Có phải hình em ý bác đã post lên một Toppic khác phải không ạ? Có phải em nó màu trắng vá đen và tai bị dán một bên phải không ạ ? Hôm nào giao lưu học hỏi kinh nghiệm nhé. Thanks bác !