• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trần Quốc Khánh Cần Thơ

nqd123

Member
Thêm hình đi anh! Nó là cái hay đực vậy anh? (bấm vào hình mà nó không chuyển to ra để xem đầy đủ anh ạ) Nhưng nhìn như vậy thôi mà đã có cảm giác nó có xuất xứ rất tốt, được chăm rất tốt, và anh cũng sắm đồ cho nó rất kỹ (dây xích).
Hy vọng và mong sẽ sớm được ngắm nó ở nhiều góc độ hơn, rõ hơn và cả nguồn gốc bố mẹ nó!
Cảm ơn anh!

chào bác Khánh!
theo em nghĩ em này là em đực vì trông nó hoành tráng thế cơ mà! em này ben, kheo đều đẹp, thuộc giống lông dài, chắc là bác chăm sóc kỹ lưỡng nên em này hơi béo !!!

Hình như là em gái dang mang bầu khoảng 1 tháng thì phải . hình dáng màu sắc như vậy là "ước mơ " của nhiều người rồi , bạn chăm sóc tốt đấy .

Chào các thành viên yêu GSD hôm nay cuối tuần mình đi làm về mở máy nhận được sự ủng hộ của các thành viên. chú GSD nhà mình là em gái. hiện nay mình đang sở hữu 05 em 02 em trai 03 em gái đã có em cho ra sản phẩm . nếu có dịp nào các thành viên có xuống Cần thơ mình mời tất cả các thành viên ghé mình thăm quan những chú GSD nhà mình.số ĐT của mình: 0902403333, 0917743779.

lehuybao

Member
chào ong anh!

sao không tranh thủ lên trò chuyện với AE gì hết vậy? hai AE mình cố gắng gầy dựng lại phong trào GSD ở CThơ xem thế nào nhé ông anh!

con ở hình đầu tiên là cái thì phải? em đoàn thế,đuôi nó có hơi ngắn anh nhỉ? nhưng chó cái thì cũng ko sao,đẻ con hay là ngon rồi
nhà anh nhiều chó quá nhỉ

gởi xuân đồng tháp

chào xuân đồng tháp hôm nay mình đi làm về mở máy nhận được tin của bạn. địa chỉ mình ở 160A1/12 khu vực 1 phường An Khánh Quận ninh kiều TP Cần thơ có dịp nào bạn xuống Cần thơ mời bạn ghé thăm những chú GSD nhà mình.

Có gì thì giới thiệu hết 5 em luôn đi bác ơi, hi vọng là phong trào GSD ở miền Tây sẽ ngày càng phát triển.

gởi việt châu

chào việt châu để bữa nào trời nắng đẹp mình sẽ chụp hình 2 chú GSD đực còn lại mình mời bạn nhận xét dùm mình.

THAO2009

Chào bạn, mình cũng ở Cần Thơ, post hình lên các bé gsd lên đi cho ba con xem đỡ ghiền nghe.

thuongvu

Member
Chào anh Khánh

Mới các thành viên xem một số hình ảnh những chú GSD nhà mình:
Sao rồi anh sao lâu quá không chụp thêm hình về các chú GSD của mình lên diễn đàn chó ACE cùng chiêm ngưỡng vậy, hôm rồi anh quyết định sao vầ con chó của Anh Nghĩa vậy, chú GSD đó cũng xuất phát từ trại của anh Khiêm TN đó.

thuongvu

Member
Chào bạn Thảo 2009

Chào bạn, mình cũng ở Cần Thơ, post hình lên các bé gsd lên đi cho ba con xem đỡ ghiền nghe.
Bạn ở Cần Thơ bạn có nuôi chú GSD nào không? nếu nhưng có bạn post vài hình lên diễn đàn chó các ACE cùng chiêm ngưỡng đi.

THAO2009

Chào Thuongvu !
Hiện tại mình không còn em GSD nào cả, đang tìm 01 bé đây. Khi nào mình có GSD mình sẽ post lên nhờ mọi người chỉ dẫn thêm.
Thân

thuongvu

Member
Gửi anh Khánh

chào việt châu để bữa nào trời nắng đẹp mình sẽ chụp hình 2 chú GSD đực còn lại mình mời bạn nhận xét dùm mình.
Chào anh em là Thượng Vũ ở Cai Lậy nè, lúc này khỏe không anh, cho em gởi lời thăm gia đình nhé. Anh có tậu được chú GSD nào mới không? Sao lâu quá anh không tham gia cùng diễn đàn, à chắc lúc này anh bận lắm hả. Chúc anh và gia đình mạnh khỏe nhé, có dịp đi ngang Cai Lậy ghé em chơi.