• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tphcm_quận bình tân_xin cứu lấy bé mèo

nhocyeuthucung

Tình hình là cách đây một tuần có 1 bé mèo con lạc vào hẻm nhà mình. Tội bé lắm, không ai nuôi bé hết. Mình thương bé nhưng cũng không nuôi được vì nhà có chó dữ. Ngày nào mình cũng thấy bé ngồi một mình trước cổng nhà người ta nhưng không ai thèm để ý đến bé. Mình có cho bé ăn, bé ăn rất khỏe và rất lanh lợi, dễ thương. Nhưng nhà mình sắp chuyển đi rồi, không thể để bé ở ngoài đường mãi được, bé cần có nhà.
MONG CÁC BẠN GIÚP BÉ. ƯU TIÊN CÁC BẠN NỮ VÀ NHÀ GẦN BẾN XE MIỀN TÂY NHA. ĐÂY LÀ SỐ ĐIỆN THOẠI CỦA MÌNH : 01689919892, NẾU MÌNH KHÔNG CÓ BẮT MÁY THÌ HÃY ĐỂ LẠI TIN NHẮN. KHOẢNG TẦM 7 ĐẾN 8H TỐI BÉ VỀ MÌNH SẼ GỌI CHO BẠN ( VÌ BUỔI SÁNG KHÔNG BIẾT BÉ ĐI ĐÂU NỮA)
KHI NÀO CHẮC CHẮN LÀ MUỐN NUÔI BÉ THÌ HÃY GỌI CHO MÌNH NHA. BÉ ĐANG CẦN CHỦ LẮM
mình không biết up hình, các bạn thông cảm nha
CÁM ƠN!!!!!!!!!!1

hanhjen

Member
Các bạn ơi mau cứu giúp bé mèo ấy đi. Mong bé sớm tìm đc chủ tốt

meo_con92

bạn nhà ở đâu thế?nói mình biết,nếu ở sài gòn thì mình nuôi bé cho

BinBin277

Member
đúng đấy bạn để sdt liên lạc hoặc số nhà vào thì mọi người mới biết để mà đón em về.