• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[TPHCM] Xin 1 em mèo

Thật tình thì mình rất thích nuôi mèo, xung quanh thì không ai có nên mình mới lên đây xin 1 con mèo con khoảng 1.5 tháng hay 2 tháng. Bạn nào có mèo con cần cho đi thì cho mình nha. Biết vệ sinh đúng chỗ là được rồi.

mashiboo

Thật tình thì mình rất thích nuôi mèo, xung quanh thì không ai có nên mình mới lên đây xin 1 con mèo con khoảng 1.5 tháng hay 2 tháng. Bạn nào có mèo con cần cho đi thì cho mình nha. Biết vệ sinh đúng chỗ là được rồi.
bạn ơi, mình bên topic http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=46616, hôm trước bạn có hỏi mình về em mèo đó, bạn có thể nhận nuôi em nó giúp mình dc ko, chỗ mình ko nuôi dc, ngày mai mình phải mang cho rồi...mình ko muốn bỏ nó ra đường :( nó ngoan lắm, mình có sẵn lồng đựng, ko sợ em ấy chạy lung tung đâu...nếu bạn thấy nuôi dc thì cho mình số đt, mình sẽ gọi cho bạn nhe

lqkhoi

Hihi định vào đây đăng giùm bạn Mashiboo bên box webtretho thì thấy bạn rồi, chúc bạn và bé Miu may mắn nhé! :))