• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

[TPHCM][ThaiHoa] >>>>> Thanh lý Hỏa Tiễn Việt Nam <<<<<

bocauthai

Member
Một cặp Hỏa tiễn Việt Nam, chim đẹp không lem, đang nằm ổ mua về trong vòng 2 tuần đẻ ngay.
Giá 550k/cặp

Dư thêm một con Trống Hỏa Tiễn lẻ, mua luôn cả 3 sẽ bớt còn 650k với giá rẻ chưa từng có (mua lẻ giá 250k/con).

Tặng thêm một trắng Kì Lân (~2 tháng) chim to con mũi to đóng kiềng trắng 2013 cho anh em bao toàn bộ (3 hỏa tiễn.

Nhanh chân lên, tất cả chỉ 650k, trong tuần này mình sẽ thanh lý hết toàn bộ dành chuồng nuôi Thái trắng.

bocauthai

Member
Tư vấn miễn phí cho anh em nào mới tập tành chơi bồ câu, từ đặc tính, cách chăm sóc chim, đến việc xây dựng, vệ sinh chuồng trại, căn cứ ...

bocauthai

Member
Chỉ còn một con Hỏa tiễn trống hình trên. Anh em nào cần thì qua bắt luôn nhé. Giá 150k xem chim thoải mái.