• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Tặng Chihuahua cái trắng

Tomy-SP

Member
Cám ơn mọi người đã quan tâm.
Jasmine đã về nhà mới Bình Thạnh. Bên ấy sân rộng tha hồ chạy nhảy, thể thao giảm ký. Lại có Lyly bò sữa làm bạn.

phuhuynh

Member
a ơi cho e xin nha. Nhà e có 2 đứa rồi nhưng vẫn muốn nuôi nữa. nếu a đồng ý thì e qua bắt

Tomy-SP

Member
a ơi cho e xin nha. Nhà e có 2 đứa rồi nhưng vẫn muốn nuôi nữa. nếu a đồng ý thì e qua bắt
Nhà bạn nuôi cún gì vậy? Ba em có nhiều không? Bạn ở đâu, để khi nhớ Jasmine nhà qua thăm.

phuhuynh

Member
nhà e có sân rộng, đang nuôi 2 bé chihuahua, e iu dòng này với phóc sóc nên cũng đang tìm mua phóc sóc nữa, e là bác sĩ thú y mới ra trường nên đảm bảo với a là sẽ chăm sóc bé tốt, e đang ở buôn ma thuột, hơi xa nhỉ nhưng e có nhà tại thủ đức, sau trường đại học quốc gia

LongTea

Chị ơi cho em xin pé về nha.nhìn pé yêu quá.....nhà em ở quân 1 chạy qua chị cũng gần....có gì chị nhắn vào inbox cho em nha.....
Thanks chị.....

Tomy-SP

Member
nhà e có sân rộng, đang nuôi 2 bé chihuahua, e iu dòng này với phóc sóc nên cũng đang tìm mua phóc sóc nữa, e là bác sĩ thú y mới ra trường nên đảm bảo với a là sẽ chăm sóc bé tốt, e đang ở buôn ma thuột, hơi xa nhỉ nhưng e có nhà tại thủ đức, sau trường đại học quốc gia
Woa trời, tận buôn ma thuật làm sao về rinh cún. Chỉ cần cho nick skype hay yahoo là sẽ thấy em ấy thôi. Jasmine có bạn chơi cũng vui.

phuhuynh

Member
e có ông cậu chạy xe xuống Sài Gòn, xe Việt Tân Phát ở bến miền đông đó a. nếu đc a cho địa chỉ cụ thể ngày mai e gái e qua bắt cún tối mai lên xe là sáng ngày mốt có mặt ở buôn ma thuột rồi, lúc trước e cũng mua bé cún đực của e dưới Sài Gòn nên cũng quen rồi a

Tomy-SP

Member
e có ông cậu chạy xe xuống Sài Gòn, xe Việt Tân Phát ở bến miền đông đó a. nếu đc a cho địa chỉ cụ thể ngày mai e gái e qua bắt cún tối mai lên xe là sáng ngày mốt có mặt ở buôn ma thuột rồi, lúc trước e cũng mua bé cún đực của e dưới Sài Gòn nên cũng quen rồi a
Cún về nhà bạn thì yên tâm rồi, nhưng nghĩ cảnh Jasmine phải theo xe gần 400km thấy không yên tâm lắm. Jasmine dễ ăn, dễ nuôi nên một bạn bên Bình Thạnh đã đón về.
Sorry và cám ơn bạn nhiều vì đã quan tâm Jasmine.

felda90

cho mình đc không bạn, mình ở Thủ Đức, nhà có sân rộng và có 2 em chó Nhật :D

felda90

tặng mình đc không bạn, mình ở Thủ Đức,nhà có sân rộng, hiện đang nuôi 2 em chó Nhật :D
09081677980 (Uyên), liên lạc mình nha, mình yêu chó lắm :D

Tomy-SP

Member
tặng mình đc không bạn, mình ở Thủ Đức,nhà có sân rộng, hiện đang nuôi 2 em chó Nhật :D
09081677980 (Uyên), liên lạc mình nha, mình yêu chó lắm :D
Sorry, một bạn bên Bình Thạnh vừa đến đón đi rồi.

nhokluvsuri1

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ôi thiệc là....mình cũng Bình Thạnh xin đầu tiền mà lại.....:)|

Tomy-SP

Member
ôi thiệc là....mình cũng Bình Thạnh xin đầu tiền mà lại.....:)|
Ồ, bạn chỉ hỏi chó có dữ không. Có số ĐT bạn không gọi. Bạn N gọi và đến luôn, thật sự là yêu Jasmine.
Jasmine là con gái của cha 125 nổi tiếng Sài gòn. Mẹ Carol trắng như tuyết.
Jasmine trên ảnh xấu hơn ngoài nhiều, ngoài trông bé như thiên thần, là Bạch Tuyết của nhà Tomy.
Nhà chó sanh giũ lại nhiều quá, chuyển nhà mới không có sân rộng để em chạy nên hơi quá kg. Tìm nơi sân rộng cho em thể thao.
Em hiền mà không nhát, không sủa ầm ĩ, không cắn lộn, dễ ăn, dễ nuôi.
Tóm lại là ai thấy cũng phải ngoái cổ nhìn. Giống heo lùn thuần chủng.
Nếu mà em ốm đau, khó nuôi nhà đã không tặng em. Như thế làm sao yên tâm.
Đi kèm em là chuồng, áo ấm, thảm trải chuồng và cổ gà hầm, Nutri Gel cho 2 ngày ( sợ em lạ nhà lạ đồ ăn)
Thôi, em không có duyên với bạn rồi.