• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM Q6 5 bé mèo con cần tìm nhà mới

Shizuku

Member
bạn nên chịu khó mô tả:giới tính, tuổi,tình trạng sức khỏe để mọi người dễ biết mà nhận theo nhu cầu của họ. Nhà mình ở quận 6 nè nhưng đã 2 đứa òi ko nhận thêm được. Up cho mấy bé mau về nhà mới. Nhà bạn đường nào thế có dịp ẵm mèo qua giao lưu!:D

leloc

Member
Sao không liên lạc được với bạn vậy, mình tính mai đi Xì gòn sẳn dịp ghé luôn

leloc

Member
Sao không liên lạc được với bạn vậy, mình tính mai đi Xì gòn sẳn dịp ghé luôn,có gì nhắn cho mình với vì ban ngày ít có lên diễn đàn

leloc

Member
Sao không liên lạc được với bạn vậy, mình tính mai đi Xì gòn sẳn dịp ghé luôn,có gì nhắn cho mình với vì ban ngày đi làm ít có lên diễn đàn

nnatien

Các bé đã ăn được cơm,chạy giỡn khí thế :D ,số dt với yahoo mình đang xài bình thường, bạn liên lạc lại nha (0166 73 79 462)

leloc

Member
Hồi sáng hơn 8 giờ gọi điện mà chỉ nghe tiếng chuông reo mãi không thấy trả lời , làm mình phải hủy chuyến đi Sài gòn.