• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

nếu ace có nhu cầu nuôi chihuahua, lh 0908 888 628..........:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x........................nhé.

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Thanks em..................!

up......................trùi ui.bộ nhìn em ác lắm sao mà nói em nuôi tụi nó ko được:-w.em có kinh nghiệm nuôi nhiều rùi chứ bộ.nếu em ko bị mất con vàng với con chó đực chắc em cũng ko đón mấy mẹ con này về.đúng là anh nuôi làm sao hay thiệt nó hiền khô.về em nuôi tự nhiên nó dữ quá trời.có điều nó khôn và bik nghe lời lắm.em rất hài lòng.;)
:x Hehehe anh đâu có nói em ác đâu nà....a chỉ sợ em không có kinh nghiệm chăm chúng nó thôi mà...;)

====================================
:x :x :x Kính chúc toàn thể ACE tận hưởng ngày VALENTINE thật vui vẻ & hạnh phúc :x
Xin gửi tặng đến ACE vài tấm ảnh mình chụp được ở Vinpearl nè.....:x

maithanhduy

Woa mấy bức ảnh của anh hùng độc quá nhỉ.....có phải là cá Hồng Két ko anh.....Em cũng từng 1 thời mê mệt đến mức sạt nghiệp vì mấy con cá La hán:(...nhưng xét cho cùng cá cũng chỉ có 1 thời và theo phong trào thôi....chỉ có chó mới là đam mê lâu dài và ko bao giờ hết thời anh nhỉ......<:p<:p

Hung_Phong_BT

Thanks............!

Woa mấy bức ảnh của anh hùng độc quá nhỉ.....có phải là cá Hồng Két ko anh.....Em cũng từng 1 thời mê mệt đến mức sạt nghiệp vì mấy con cá La hán:(...nhưng xét cho cùng cá cũng chỉ có 1 thời và theo phong trào thôi....chỉ có chó mới là đam mê lâu dài và ko bao giờ hết thời anh nhỉ......<:p<:p
<:p<:p<:p Chào Duy....theo nhận định của em rất chính xác, cho nên cá là hết thời này qua thời khác.
Chỉ có cún mới là sự đam mê và bền lâu mà thôi.....hihi....Thanks em. :x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con nhà mình nè.................!

lên cao nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
:x:x:x Thanks em nhiều nhiều.....chúc em luôn gặp may mắn.

Chihuahua mãi mãi một đam mê............Upppppppppp nào :-h:-h
<:p <:p <:p Tặng ACE vài tấm ảnh Lucky nhà mình cũng đã sinh được 5con 4 gái 1 trai nè......:)

:) Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm theo dõi.........Thân chào.

Hung_Phong_BT

Thanks ACE...............!

phát triển tốt đẹp anh nhé ... đắc khách ............................=((=((=((
Thanks anh Phước rất nhiều............:x

Cùng phụ cho anh Hùng đắt khách nào AE <:p<:p
:x Cuối tuần này em rảnh chưa ? anh đã hứa chia lại cho em 1con cái giống nè......;;)

lên cao nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
Thanks em nhiều nhiều....đã lâu không thấy em online up bài........!
Chúc em luôn gặp nhiều may mắn.........:x