• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

dạo này đường truyền của vietpet có vấn đề,không vào được. ......................đẩy bác lên cao nhé..................:)):)):)):)):))

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
Chihuahua con nhà mình...........!

<:p Xin mời ACE cùng các bạn gần xa ghé vào xem Chihuahua nhà mình nhé.....:x
Dòng Chihuahua đẳng cấp + màu lông cực chuẩn không cần pha....;)
Các bé đực+cái đều có, sức khỏe tôt, đã tẩy giun và tiêm ngừa đầy đủ, dáng chuẩn....:x

[-O< Kính chúc BQT cùng ACE dồi dào sức khỏe và gặp nhiều may mắn.......Thân chào.

đàn cún nhìn đẹp quá.rất đồng đều ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:x:x:x:x,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,up cho các cún đẹp,,,,,,,,:x:x:x,,,,,,,,,,,,,,,up lên cho ace có nhu cầu nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:x:x:x:x

Hung_Phong_BT

đàn cún nhìn đẹp quá.rất đồng đều ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:x:x:x:x,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,up cho các cún đẹp,,,,,,,,:x:x:x,,,,,,,,,,,,,,,up lên cho ace có nhu cầu nào,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:x:x:x:x
<:p<:p<:p Tất cả đều rất chuẩn không cần chỉnh sửa hay pha màu hihihi Thanks em :x

Hung_Phong_BT

Chihuahua con đẳng cấp nhà mình........

Phụ anh Hùng luôn...................chihuahua đẳng cấp :D:D
<:p<:p<:p Rất cám ơn em đã up hộ anh, gửi tặng em thêm 1 bé hàng khủng nữa nè.......:x

Bé cái giống tuơng lai hơn 2 tháng tuổi, đã tiêm......:x

Skim242

Member
Em Khánh nè anh Hùng.2 con chó con là đực hết.mai mốt em chích ngừa xong xuôi em có thể mang 1 con tới anh đổi cho em 1 con đực khác được ko?1 con em giữ lại cho "abc" với 2 con cái ở nhà,đổi 1 con đực khác để ko bị đồng huyết với mẹ của 2 đứa nó.hihi.tụi nó giờ phá lắm,con chó mẹ thì dữ lắm.2 con ở nhà bị nó cắn te tua rùi.còn mấy con chó lớn cũng bị nó sủa chồm lên đòi cắn.bi h nó là trùm trong nhà.sao ở chỗ anh nó hiền khô mà về đây nó dữ quá vậy nè trời;;)bonus cho anh thêm hình con pug béo vừa mới bị cắn dành đồ ăn,đang nằm khóc.:-(

Hung_Phong_BT

Thanks............!

Em Khánh nè anh Hùng.2 con chó con là đực hết.mai mốt em chích ngừa xong xuôi em có thể mang 1 con tới anh đổi cho em 1 con đực khác được ko?1 con em giữ lại cho "abc" với 2 con cái ở nhà,đổi 1 con đực khác để ko bị đồng huyết với mẹ của 2 đứa nó.hihi.tụi nó giờ phá lắm,con chó mẹ thì dữ lắm.2 con ở nhà bị nó cắn te tua rùi.còn mấy con chó lớn cũng bị nó sủa chồm lên đòi cắn.bi h nó là trùm trong nhà.sao ở chỗ anh nó hiền khô mà về đây nó dữ quá vậy nè trời;;)bonus cho anh thêm hình con pug béo vừa mới bị cắn dành đồ ăn,đang nằm khóc.:-(
:x :x :x Hi em....khi nhìn thấy chúng nó khỏe là anh vui rồi...lúc đầu anh cứ nghĩ chắc em không nuôi được, nhưng bây giờ thì thấy em thật sự yêu thuơng chúng nó như thế là quá ok rồi, có gì em cứ ghé qua anh nhé....Thanks em nhiều nhiều nè......;)

Skim242

Member
:x :x :x Hi em....khi nhìn thấy chúng nó khỏe là anh vui rồi...lúc đầu anh cứ nghĩ chắc em không nuôi được, nhưng bây giờ thì thấy em thật sự yêu thuơng chúng nó như thế là quá ok rồi, có gì em cứ ghé qua anh nhé....Thanks em nhiều nhiều nè......;)
up......................trùi ui.bộ nhìn em ác lắm sao mà nói em nuôi tụi nó ko được:-w.em có kinh nghiệm nuôi nhiều rùi chứ bộ.nếu em ko bị mất con vàng với con chó đực chắc em cũng ko đón mấy mẹ con này về.đúng là anh nuôi làm sao hay thiệt nó hiền khô.về em nuôi tự nhiên nó dữ quá trời.có điều nó khôn và bik nghe lời lắm.em rất hài lòng.;)