• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

TPHCM - Bán - Thú Nuôi Chihuahua Thuần Chủng - Cao Cấp

up................................................up...............mong mùa giáng sinh, mọi người mua nhiều cún chihuahua làm quà tặng nhau. anh Hùng nhẩy..........hi hi ....................up phụ bác nào......................up up

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
<:p Thanks em nhiều nhiều.....:x
up................................................up...............mong mùa giáng sinh, mọi người mua nhiều cún chihuahua làm quà tặng nhau. anh Hùng nhẩy..........hi hi ....................up phụ bác nào......................up up
:x:x:x Thanks......Chúc em Giáng sinh an lành...........:x:x:x

tun_aca

Vietpet sponsor
up............................................................................................................

tun_aca

Vietpet sponsor
up................................................ .................................................. ..........

Hung_Phong_BT

Thanks ace................!

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
up................................................ .................................................. ..........
up cho cún đẹp nào......................................................up cho anh đắt hàng nhé.
<:p <:p <:p Thanks ACE thật nhiều nè.........:-*
Tặng ảnh quà GIÁNG SINH đây.......:x
ROONEY vs BÉ MÈO những con giống tuơng lai nè.....:x:x:x

Chúc toàn thể ACE diễn đàn tận hưởng 1 mùa GIÁNG SINH thật vui vẻ & thật hạnh phúc.

Hung_Phong_BT

<:pXin gửi đến ACE vài hình ảnh những chiến binh quả cảm của Trại nhà & sản phẩm hiện có.....:x
Hiện nay Trại mình còn hơn 20 con Đực giống có đủ các dòng.....:-*

Đây là sản phẩm của các chiến binh..........:x

Rất cám ơn ACE đã ủng hộ Trại trong time qua.........Thân chào.

tun_aca

Vietpet sponsor
up................................................ ........................................

tun_aca

Vietpet sponsor
up................................................ ........................................

Hung_Phong_BT

Thanks.................!

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
<:p <:p <:p Xin ra mắt ACE Prada đã sinh được 5con 3 đực 2 cái rất dễ thuơng....:x:x:x

Vì thiếu sữa nên đã nhờ mẹ nuôi trợ giúp.....:x

và những bé gần 1 tháng tuổi..............:x

Sự kết hợp của Chihuahua lông dài.......:x

Rất cám ơn ACE cùng các bạn đã quan tâm và ủng hộ........Thân chào.